Other MyBrowserCash - RB 50%, có tool hỗ trợ click ads

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Pác MMO ơi có nên upgrade thằng MBC không ? Thấy nó không được mọi người bàn tán sôi nổi về vấn đề này thấy nó ghê ghê, Mới ko upgrade hình như không ăn được tiền từ rè thì phải ? hic hic Upgrade hơn 20$ chát quá so với thu nhập của mình :binhsua04:

Mình đã up nên mới có thể RB chứ, up lên Silver chỉ $12.95 thôi.
Mình thấy thằng này vẫn đang ngon. Up thì sẽ ăn được tiền khi ref mua share, còn không thì vẫn ăn được tiền ref click ads.

Đầu tư thằng này hôm nào cũng phải click ad của nó nên thôi, nếu dũng tool nó phát hiện ra ,bị banned thì bao nhiêu $ đầu tư thì chít.

Thật là ngưỡng mộ ước gì mình được như anh ấy . Tiền ít đòi hít ấy thơm he he không đầu tư sợ banned, ko click ad vì ngại. Truy cập www.potay.com.vn để tham gia event ko làm gì trúng thưởng lớn . Note : Duy nhất 1 giải đặc biệt trúng thầu 10k m vuông để trồng cam (^_^):binhsua01:

---------- Post added at 05:12 PM ---------- Previous post was at 05:09 PM ----------

Bạn mua lâu chưa, mấy share, chụp hình list share để mình gửi RB.
Chưa có tiền thành ra mua thử 1 share thui được tầm khoảng 1tuần rồi thành ra thông báo cho pác biết thôi post lên ngại chết. Để đợt sau mình mua nhiều cộng vào cả thể nhé (^_^):binhsua79:

Chưa có tiền thành ra mua thử 1 share thui được tầm khoảng 1tuần rồi thành ra thông báo cho pác biết thôi post lên ngại chết. Để đợt sau mình mua nhiều cộng vào cả thể nhé (^_^):binhsua79:

Hì, có gì mà ngại chứ, quyền lợi mà. Vậy thì nợ 1 share, mai mốt sẽ tính luôn. :D

Up date mới nhất về mua share là nó báo hàng ngày phải click 10ads thì mới chia lãi. Nếu ngày nào đó không click 10ads, số tiền được chia sẽ không mất đi, nhưng sẽ kéo dài thời gian sống của share cho đến khi nào được chia 60 lần thì thôi. Kiểm tra tại dòng Qualified Today, nếu nó Yes thì ngày đó sẽ được chia.

úp giùm anh trai...............................................
hi anh, em cũng đang rút về PP, chắc lâu hơn AP, hôm nay là 3 bữa rồi mà $ chưa về :D
:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,997
176,491
Latest member
0933401374

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back