Waiting for Answer namtuoc_ptc Scam 1500PM

Status
Not open for further replies.
Đợi mod namtuoc 24h ? sẽ up proof . tình hình mod này mua 1500$ cá độ mình tin tưởng sent trước nhưng off luôn không thấy gửi tiền
Làm cái Proof đi em
Hình như con gà Nam Tước này đang đi công tác ở Sài Gòn mà

Móa ui, ngoài đời cho vay 30 củ cũng là 1 vấn đề rùi còn đây trên mạng mà thớt chơi tin tưởng ghê thế :eek::eek::eek:

bị fake rồi. Nam Tước mình thấy cũng k đến nổi đó @@~
lót ass hóng

fake yahoo rồi up profff lên nào

Đợi mod namtuoc 24h ? sẽ up proof . tình hình mod này mua 1500$ cá độ mình tin tưởng sent trước nhưng off luôn không thấy gửi tiền
đừng nói nick 2013 mà cũng bị fake yahoo nha như vậy thì gà lắm

Nick hth777 là của mình.bị hack lúc sáng thôi.mod check IP đăng nhập thì bik.cơ mak lấy lại mật khẩu rồi nhưng vô hơn 30 cái mail rồi mak ko bik gửi vào mail nào.nan giải.:D.đang tiếp tục nhớ mail để log.mod kiểm tra khoá nick hth777 luôn cũng dc.:).tránh rắc rối

Check đi mod.lúc hack ngay lập tức mình có gửi thông tin cho Mod Danhmay24.kêu check và khoá nick

Thớt bị hack nick.
Check lại rồi Close thớt Mod ơi.
Kềnh kềnh bắt đầu bâu vào rỉa rồi đấy. :D

là sao? có nhiều time chém vậy mà chưa có hình, chỉ cần biết có chính chủ ông namtuoc hay ko thôi mà :confused:

Mak sao lấy dc pass hay vl.lúc trc cũng có 1 nick 2011 hay 2010 gì đó.sau 1 thời gian ko đăng nhập cũng thẳng cánh mak bay.
Nick hth777 mới login lúc sáng tầm 8h.bay luôn sau 15p.:D

Mak sao lấy dc pass hay vl.lúc trc cũng có 1 nick 2011 hay 2010 gì đó.sau 1 thời gian ko đăng nhập cũng thẳng cánh mak bay.
Nick hth777 mới login lúc sáng tầm 8h.bay luôn sau 15p.:D
Có proof thì up đi để ae còn hóng

Việc bạn bị hack thì chúng tôi không giải quyết được, mà là proof, bạn up lên đi =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week