Waiting for Answer namtuoc_ptc Scam 1500PM

Status
Not open for further replies.
Vãi.lấy nick rồi chém.ông này rãnh thật.nick hth777 là của mình bị mất lúc hơn 8h sáng.còn mấy vụ kia mình ko bik.:confused:

Vãi.lấy nick rồi chém.ông này rãnh thật.nick hth777 là của mình bị mất lúc hơn 8h sáng.còn mấy vụ kia mình ko bik.:confused:
sao bạn ăn nói gì vui vậy , rõ ràng đây là nick của mình

Lấy pass nào đâu Mod.đã gửi mail nhưng ko bik mail gửi đi đâu.kiếm mãi mak ko thấy.lâu quá quên mất mail đăng ký rồi:(

HÌNH NHƯ LÀ KO CÓ VỤ SCAM NÀO CẢ. CHỈ LÀ HACK NICK RỒI POST BẬY LÊN THÔI

Nãy bảo lấy được pass, thế hacker ko đổi pass à =.= ? Khó hiểu =.=

Tóm lại là thế này : @hung93 nói là chủ của user @hth777 , nhưng user hth777 đang bị hack và hung93 đã dùng chức năng Forgot Pass của forum để lấy lại user và chưa thành công do ko nhớ mail đăng ký để log vào lấy pass ( Forum có thể gửi mail forgot pass nếu cung cấp được tên user hoặc mail )

Tóm lại là thế này : @hung93 nói là chủ của user @hth777 , nhưng user hth777 đang bị hack và hung93 đã dùng chức năng Forgot Pass của forum để lấy lại user và chưa thành công do ko nhớ mail đăng ký để log vào lấy pass ( Forum có thể gửi mail forgot pass nếu cung cấp được tên user hoặc mail )

Bạn này nói chính xác.sau 5p nhấm ko lấy dc thì mình đã inbox cho danhmay24 check và khóa nick hth777.tránh rắc rối,nhưng giờ nó lại thế này :mad:

@hth777 hỏi lại bạn lần nữa, bạn có up proof hay không ? Nếu không tôi sẽ banned bạn. Tôi có quyền yêu cầu bạn up proof, không phải đợi 24h, không phải thông qua, đợi Mod khác ! Có vấn đề với Mod namtuoc mà lại phải đợi à ?

Đọc cái Topic này y như đang xem tây du ký. 2 thằng thằng nào cũng nhận làm tôn ngộ không :D

Mình chỉ làm rõ nick hth777 đang bị hack và mong khóa nick đó lại tránh gây rắc rối thêm

Đã hack nick người ta còn mặt dày lên lập top báo người ta scam =)) Nói thật tao cảm thấy tội cho đấm sinh thành nên thằng loser như mày :oops:

Amen... Ko hieu chuyen gi luon.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week