Waiting for Answer namtuoc_ptc Scam 1500PM

Status
Not open for further replies.
Nếu bị hack nick thì ai là người đứng ra chịu trách nhiệm ta ??? 1500PM đâu phải số tiền nhỏ :(

nếu chứng minh acc của mình thì chỉ có mod check IP đăng nhập của mình thôi.nick hth777 không có giao dịch với ai.thằng nào rãnh hack acc để làm bậy thôi. lấy cái nick ăn 2 point làm gì không biết.

Ông @hung93 bảo acc @hth777 là của ổng và đang bị hack và nick hack đó đang báo @Sir.NamTuoc scam của hắn 1500 PM, còn @Sir.NamTuoc thì báo với hắn là acc cũng đang bị hack có đúng như vậy ko ta? rắc rối thế nhỉ :D:D:D

H lại namtuoc bị hack, bạn chủ topic lại dùng luôn 2 acc 1 lúc =.= Hơi bị loạn, ko biết làm gì với bạn nhỉ =.=

nếu chứng minh acc của mình thì chỉ có mod check IP đăng nhập của mình thôi.nick hth777 không có giao dịch với ai.thằng nào rãnh hack acc để làm bậy thôi. lấy cái nick ăn 2 point làm gì không biết.
namtuoc báo bị hack nick haiz

hai thánh là ai và làm ơn nói từ đầu rõ ràng dễ hiểu cho mod xử nhanh đi, đọc chả hiểu cái gì :eek:

Nick hth777 là của mình.bị hack lúc hơn 8h sáng.sau đó lập topic tùm lum ta la.khoảng 5p mình đã dùng nick này mình đã inbox cho mod danhmay24 check và khóa acc hth777.

Nick hth777 là của mình.bị hack lúc hơn 8h sáng.sau đó lập topic tùm lum ta la.khoảng 5p mình đã dùng nick này mình đã inbox cho mod danhmay24 check và khóa acc hth777.
Nhiều khả năng đây là namtuoc ? bạn chứng minh được đây là nick của bạn không

Vậy bạn đã vào lại acc hth777 được chưa ? =.= Trang 2 thấy cả 2 đều đang viết =.=

Không biết mod đọc dc hộp thư của nick hth777 ko.nếu dc.mình đọc lại thư trong đó cho.còn email thì giờ ko biết mail nào.nếu mình bik ID mail thì mình bik pass mail.

Mod bị hack thì phải tự chụi trách nhiệm 100% rồi. đừng đổ tại hack.. đổ tại hak thì ai cũng đổ đc

rứa túm lại là mod bị hak nick à sao thấy tùm lum thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week