Nên Theo Học Ngôn Ngữ Lập Trình Nào ?

Ok vậy hả :D Mà học ở đó có ổn không để mình đăng ký :D

Mình thấy review cũng ổn, chủ yếu là vì nó học online mà học phí cũng tính = trăm thôi chứ k phải = triệu như mấy trung tâm như nhất nghệ, imic, ĐH KHTN, ...
Hiện tại là mình đăng ký khóa lập trình android giá 500k và đc khuyến mãi thêm khóa java + giảm 10% khóa android. Hôm nay là hạn chót

ké luôn cho mình hỏi phát mấy cái tool mà các pro code trên diễn đàn như tool boot traffic, tool auto, tool captcha thì dùng ngôn ngữ nào vậy các bác ?

ngôn ngữ là nhất thời, thuật toán là mãi mãi

Like rồi nha.
Bạn biết C rồi thì cứ C mà phang cho nó thành thục, hiểu rõ mọi ngóc ngách thì các ngôn ngữ khác sẽ dễ dàng lĩnh hội. Khi đó muốn đi đâu thì đi.
PS: Hiện giờ jav chưa có thể loại robot, bác giỏi rồi thì làm con auto fck, qua jav tha hồ mà bán.

ké luôn cho mình hỏi phát mấy cái tool mà các pro code trên diễn đàn như tool boot traffic, tool auto, tool captcha thì dùng ngôn ngữ nào vậy các bác ?

tình hình là mình đăng ký khóa android 500k đc coupon -10% còn 450k và tặng thêm khóa java 300k nữa :D
bác có muốn học thì đăng ký ủng hộ em ăn tiền hoa hồng để học tiếp :D

mấy tools dạng đó thường dc viết thành các đoạn script( có thể dùng JavaScript cũng dc) đóng thành file .js Mà nói chung là ngôn ngữ nào cũng tools dc hết quan trọng là trình thế nào thôi.

tình hình là mình đăng ký khóa android 500k đc coupon -10% còn 450k và tặng thêm khóa java 300k nữa :D
bác có muốn học thì đăng ký ủng hộ em ăn tiền hoa hồng để học tiếp :D
mình đảm bảo bạn học như thế ko ăn thua đâu. Nếu bạn có chí học và tiết kiệm chi phí thì có thể search tài liệu rồi tự học. có thể thành pro. còn học mấy khoá đó mà bạn pro thì mình mời bạn vào làm cho cty mình luôn. khỏi thử việc.

mình đảm bảo bạn học như thế ko ăn thua đâu. Nếu bạn có chí học và tiết kiệm chi phí thì có thể search tài liệu rồi tự học. có thể thành pro. còn học mấy khoá đó mà bạn pro thì mình mời bạn vào làm cho cty mình luôn. khỏi thử việc.

chịu thôi biết sao giờ, trung tâm gần nhà toàn là học phí trên trời theo không nổi :D
mình vừa học online vừa mua sách tham khảo và cả tài liệu trên mạng để học
vả lại cuối khóa còn đc cấp cái bằng làm vốn :(

tất cả đều phải biết java và tất cả web đều đc viết bằng java cả.
what the f**k :eek:
btw, python chứ không phải pythor nhé :D

Mình nghĩ nếu mới bắt đầu bạn nên học ngôn ngữ căn bản như C và C++, mục đích làm gì. để bạn làm quen với ngôn ngữ lập trình và tư duy thuật toán, sau thì rất có nhiều ngôn ngữ cho bạn chọn, java, C#, php, ...v..v.mỗi cái có mỗi điểm mạnh và điểm yếu riêng, đến đó m nghĩ bạn sẽ hiểu mình phải chọn cái gì cho bản thân. Còn bây giờ thì hãy nên làm quen với lập trình đã.

Java nhé :)
Các ngôn ngữ chi khác nhau về từ ngữ
Còn thuật toán như nhau
Khj học lập trình thì xác định logic cho tốt hay bương vào

bạn có thể chỉ mất vài tháng để chuyển đổi từ ngôn ngữ này qua ngôn ngữ khác, nhưng bạn sẽ mất nữa đời để thay đổi tư duy lập trình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week