cuộc chiến neobux là cuộc chiến niềm tin, nếu bạn không có niềm tin vào chính bạn bạn sẽ thất bại các bạn đừng nên đẩy số lượng ref nhanh quá ,không gia hạn mở rộng từ 90 đến 150 ngày sẽ lỗ đó ,vì mới vô số lượng ref bạn thấp thì avg của bạn cao lắm đến khi tầm 300 ref rùi thì tầm 1 tháng avg của bạn sẽ sụt xuống tệ hại ,lúc đó bạn sẽ mất niềm tin neobux ngay vì số lượng ref bạn nhiều họ sẽ giảm lợi nhuận bạn lại thậm chí có khi lỗ vốn nên nó mới điều chỉnh gia hạn càng cao để hưởng lợi nhuận gia hạn 18% 25% cho an toàn khi avg của bạn xuống thấp và nên đợi vào 2 ngày lễ trong năm gia hạn để giảm mức hòa vốn của bạn xuống mức thấp nhất

3-12-2013 cập nhật

ultimate nó thật sự tái chế rất hiệu quả tôi đã không tốn tiền cho tái chế từ lúc nâng lên ultimate nó tự động tái chế trung bình từ 75 ref trở lên mỗi ngày trong 1400 ref thuê của tôi

3-12-2013 cập nhật
ultimate nó thật sự tái chế rất hiệu quả tôi đã không tốn tiền cho tái chế từ lúc nâng lên ultimate nó tự động tái chế trung bình từ 75 ref trở lên mỗi ngày trong 1400 ref thuê của tôi
thế giờ bạn chỉ việc ngồi theo dõi thôi,ko phải làm gì nữa hả?

tôi cũng phãi chịu phí từ paypal 1 ít nên mới lên 3000 usd đó trung bình chuyển 200 usd bị mất thêm 200k

tks bạn. Minh cung muon dau tu. ma chuyen tien từ ngan hang VN vao paypal phí mac wá. Bạn bjet cach nào ko chi minh dc ko bạn
mua paypal đó bạn. trên mmo4me này nhiều người bán lắm :D

Xin lỗi các bạn, vì giờ có nói gì thì chắc các bạn vẫn không để tâm đâu. Mình không nói là không kiếm được tiền từ thằng này mà là số tiền kiếm được so với thời gian bỏ ra là không cân.
- Vì sao Neobux đã bị lãng quên 2 năm rồi mới hồi sinh lại: Đó là khi nó thay đổi thành mini PTC thì nó đã trở thành một site khó kiếm tiền và nó dần bị lãng quên cho đến khi một số lượng nhỏ member trong số đó kiên trì và thành công sau 2 năm tiếp tục theo đuổi. Và từ đó cũng bắt đầu rộ lên phong trào quay về Neo Bux và làm cho nó nóng trở lên.
- Nhưng rồi cũng chỉ 1 năm sau thôi thì nó lại bắt đầu hạ nhiệt. Bởi người ta nhận ra rằng 2 năm kiên trì đó không phải là 2 năm click không mà con số tiền đầu tư vào đó cũng khá là khủng mà không phải member nào cũng đủ điều kiện.
- Một thực tế được chia sẻ trong Neo Bux là nguồn kinh tế đến từ DR, có nó sẽ giúp ta trụ vững đến 2 năm và thu về lợi nhuận cao ngất ngưỡng. Nên mọi người đều tuyển DR và xây dựng niềm tin 2 năm đối với DR của mình. Nhưng chẳng bao giờ nhắc tới con số sẽ phải bỏ ra trong 2 năm nếu không có DR, và con số thu về tối đa là bao nhiêu nếu kiên trì 2 năm. Đó sẽ là một con số lớn hơn số tiền bỏ ra. Đúng là vậy, nhưng lớn hơn không có nghĩa là lãi. Và nếu kinh tế không đủ cho số tiền cần phải bỏ ra thì bạn sẽ phải mất gần như toàn bộ số tiền đã đầu tư.
- Neo Bux vẫn duy trì bởi vì nó vẫn có nguồn sống, là bởi vì muốn lấy được nó phải mất 2 năm, và số tiền bỏ vào cũng rất lớn nên nguồn kinh tế Neo Bux vẫn dồi dào, và dồi dào hơn nữa khi 80% member mất kiên nhẫn và từ bỏ số tiền đầu tư để bye bye. Neo Bux vẫn thu hút thành viên vì cái chiến thuật sống nhờ DR nên các member không ngừng PR về nó.
- Tuy nhiên, năm 2013 khi các thành viên lần lượt đạt ngưỡng lợi nhuận và đã rút ra một số lượng $ khá lớn, từ đó có một bàn tay vô hình điều khiển mức lợi nhuận xuống thấp hơn và các thành viên cấp 1 nhận ra điều đó và họ đã không tái đầu tư nữa. Các thành viên cấp 2 cũng đang cầm cự cho đủ 2 năm để hoàn thành chặng đường của mình. Các bạn muốn trở thành thành viên cấp 3 chứ.
- Sau mỗi một biến cố thì nó đều có bản cập nhật mới.

P/S: Mình sẽ không ghé topic này nữa, quyền quyết định là tuỳ ở các bạn.

Minh moi tap tành thoi ko bjet mua sao het đó bạn. Ko rành nen kug ko dam mua hjx
cứ giao dịch với mấy acc uy tín rồi qua trung gian nữa là được mà bạn. pm họ hướng dẫn nhiệt tình lắm :D

bạn đã sai lầm cần bằng chứng cụ thể bạn có thể đưa ra chỉ nói mà không bằng chứng ai tin và nói thật với bạn lun mình không tuyển ref nhé chỉ cần thuê

m cũng có thử qua với neobux cách đây 3 năm.
Đó là thời cực thịnh của PTC, nào neobux, nào onbux, increasebux
nhưng nói chung là không có bữa ăn nào miễn phí cả.
Neobux ở thời cực thịnh, acc standard, 15 rr mà avg 1.21, up gold thì càng tụt thê thảm => nói chung, nếu m có 3k$, m sẽ ko bỏ vào PTC

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week