0.09$ cho mỗi ngày Golden. Ok thì inbox mình.

kg nên gấp khi chưa có đủ vốn, vì thuê rr càng nhiều thì giá sẽ càng cao, lợi nhuận sê ít đi kg hiệu quả, mình chờ khyến mãi ngày 25/3 sẽ mua gói Sapphire, lúc đó sẽ thuê đến 1000 RR.:)
bác cho cụ thể giá thuê ref theo số lượng ref được không?
mình ban đầu tưởng giá vẫn 0.2 mãi chứ?
nếu AVG lớn hơn 1 thì còn được chứ như theo các bác nói chơi lâu lâu AVG tụt còn tầm 0.8 thì chơi làm sao có lãi?
lúc đầu chơi thử free, ref giờ tầm hơn 60 thấy AVG lớn hơn 1 thấy khá ổn định bao giờ có kha khá tiền thì đầu tư nhưng nghe các bác nói thế này chắc nghỉ quá:oops:

nếu AVG lớn hơn 1 thì còn được chứ như theo các bác nói chơi lâu lâu AVG tụt còn tầm 0.8 thì chơi làm sao có lãi?
lúc đầu chơi thử free, ref giờ tầm hơn 60 thấy AVG lớn hơn 1 thấy khá ổn định bao giờ có kha khá tiền thì đầu tư nhưng nghe các bác nói thế này chắc nghỉ quá:oops:
Newbie mà *** bồng với Neo cẩn thận k lại tiền mất tật mang + ác cảm với PTC =))

Mình thấy standard khó ăn với RR, Golden thì ok với 500-750RR:)

Newbie mà *** bồng với Neo cẩn thận k lại tiền mất tật mang + ác cảm với PTC =))
Newbie thì nên tìm upline có kinh nghiệm hướng dẫn làm với tất cả các ptc nói chung, tự mài mò khó phát triễn được, nếu kg muốn mất thêm vài ba năm.:)

mình có 3 máy pc đều làm neobux, vẫn cashout bình thường cả 3 hơn 1 năm nay, chơi neobux phải cẩn thận kg nên cài tool, và phải đọc term of services để tránh bị acc suspended.:)
bạn chơi 3acc hay sao? có cùng 1 ip không? mà cho mình hỏi mình dùng laptop mang đi wifi cà phê các kiểu có sao k nhỉ?

kg nên gấp khi chưa có đủ vốn, vì thuê rr càng nhiều thì giá sẽ càng cao, lợi nhuận sê ít đi kg hiệu quả, mình chờ khyến mãi ngày 25/3 sẽ mua gói Sapphire, lúc đó sẽ thuê đến 1000 RR.:)
gói saphire 290$ dc 1 năm đúng ko ạ. em thấy gói này ko có nhiều tác dụng lắm mà giá đắt quá. số ref thuê dc cũng ít. mấy pro 10k ref trở lên thấy cứ xúc ref giá 1.2$ / con là thế nào hả bác !~~. thuê 1.2$ / ref thì làm gì có lãi. neobux còn nhiều bí kíp khác và nhiều dạng tính lãi mà newbie chơi có cả năm cũng chưa chắc đã biết !~~. bác share 1 số những lưu ý ở neobux cho ae lấy kinh nghiệm với ạ bác @kiemhue ơi

bạn chơi 3acc hay sao? có cùng 1 ip không? mà cho mình hỏi mình dùng laptop mang đi wifi cà phê các kiểu có sao k nhỉ?
3 acc tren 3 pc, 2pc trên 1 đường truyền, tắt mở moderm thay đổi ip là được, quan trọng kg làm lộn acc trên máy. laptop mang đi wifi cà phê kg sao, nếu ip đó có người view ads rồi, thì bạn sẽ nhận được thông báo this ip has been viewed this advertisement in 24hour.

Last edited:
gói saphire 290$ dc 1 năm đúng ko ạ. em thấy gói này ko có nhiều tác dụng lắm mà giá đắt quá. số ref thuê dc cũng ít. mấy pro 10k ref trở lên thấy cứ xúc ref giá 1.2$ / con là thế nào hả bác !~~. thuê 1.2$ / ref thì làm gì có lãi. neobux còn nhiều bí kíp khác và nhiều dạng tính lãi mà newbie chơi có cả năm cũng chưa chắc đã biết !~~. bác share 1 số những lưu ý ở neobux cho ae lấy kinh nghiệm với ạ bác @kiemhue ơi
Gói Sapphire $290/năm tốt khi bạn có nhiều active DR (golden DR= $0.005/click, sapphire DR=$0,01/click) RR 12 ngày tự động recycle, monthly discount $0.01/RR
Gói ultimate được 4000RR, khi vượt giới hạn thuê thêm sẽ bị tính $1.2/con, nhưng khi bạn gia hạn lại con đó thì chỉ tính $0.27/tháng. Nếu chú trọng vào RR thì ultimate là gói tốt nhất.:)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week