Tạo acc mới viếc ticket mới được , mà tạo acc mới thì phạm rule :mad:

Neobux scam chăng ??

Mình xin viết topic này để cảnh báo ae chơi neobux cẩn thận , còn tiền trong neobux anh em rút hay không thì tùy quyết định của anh em nhé ( có thể rút bây giờ còn được mà sau này hết rút dc , cũng có thể bây giờ rút là nó ban nick luôn ) . mình với 1 ông ref vừa bị suspend không rõ lí do

Ưu:
elite: rate 1.0, site giao diện đơn giản dễ nhìn :D , payment nhanh, chơi multi acc nếu biết cách :D ( cái này neobux ko chơi đc :oops: )
neobux: rate 0.89, có hệ thống ref tăng thêm thu nhập .
Nhược:
elite: giới hạn $ rút là 50$, sau 5 ngày mới đc rút tiếp, ko có hệ thống ref
neobux: đôi khi thanh toán cà trớn thất thường , ko thích hợp vs mấy người chỉ chuyên cày job, vì vậy phải click ads nữa. Bạn nghĩ xem neobux chuyên về PTC mà lại vào đó chỉ có mục đích làm mini job thì có phải hơi ngược đời ko :D

Elite ko bị khóa nick nhé ;), chơi tầm chục acc có sao đâu :D
Trước có cảnh báo rồi :D . neobux payment rất bố láo . scam trá hình đấy ! Pro nào muốn chơi neobux lâu dài nên tìm hiểu mấy thánh đi truocs coi sao ? Đặc biệt về khoản payment nhu the nao cho an toàn :D

Xài pc nhé , white hat 100%

có lẽ nào, còn gần k trong đó :cool:

nó không scam all mà scam nhỏ lẻ mấy bác ạ , đoán vậy thôi . Tên topic là có dấu hiệu scam chứ chưa khẳng định nó scam

đợt 2k11 nó cũng ban 1 khối ae việt nam rồi

ngày ấy gần đến rồi :confused:

Neo quá khôn , lâu lâu ban vài người. Nó đợi mình kiếm vài chục $ rồi nó Cam.
Mình là ref của chủ thớt.
Tình hình thế này: Sau khi payment lần 1 ok thì đến lần 2 nó ban. Mình làm mini job nhưng cũng kick quảng cáo cho nó đều tay.
Mình đã viết ticket và nó trả lời:
Hello,

Your account has been permanently suspended due to the usage of proxies / VPN.

Best regards,
Dave E.
NeoBux Support

Trong khi mình dùng mạng FPT HCM, không dùng proxy hay VPN

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week