Mình thấy bọn ultimate toàn auto recycle :). Chuc bác làm ăn tốt nha :)

Sắp tới mình bận việc 15 ngày. Trong 2 trang neobux và grandbux có chế độ nghỉ lễ không các bạn? Mình không kịp thời gian tìm hiểu. Mong các bạn giúp đỡ.

Sắp tới mình bận việc 15 ngày. Trong 2 trang neobux và grandbux có chế độ nghỉ lễ không các bạn? Mình không kịp thời gian tìm hiểu. Mong các bạn giúp đỡ.
Bận việc thì onl bằng điện thoại á, click mỗi thằng 4 Ads đâu có bi nhiu time đâu o_O

NeoBux click = đt vẫn đc
Nhưng trong terms của neobux có 1 phần k cho xem quảng cáo trên đt
Nên cân nhắc trc khi xem...
Trc đã từng xem khoảng 7-8 ngày vẫn bt.
image.php

Hiện tại thì các dòng điện thoại đời mới ra có thể dùng click ads ở các site PTC mặc dù TOS của đa số PTC đưa ra là cấm dùng điện thoại click ads
Họ cấm vì việc vào bằng điện thoại làm họ khó xác minh được việc đó là BOT hay là người thật
Do đó, bạn có thể send contact cho admin nêu lý do là trong ngày đó đến ngày đó, bạn cần đi xa và ko dùng laptop click ads được
Xin admin cho mấy ngày đó click ads bằng điện thoại là ok
Admin cũng là người nên nếu họ hiểu sẽ thông cảm cho bạn
Neobux mình ko chơi chứ support bên Grandbux xinh gái mà nc dễ thương lắm, chỉ muốn yêu thôi :p

Hiện tại thì các dòng điện thoại đời mới ra có thể dùng click ads ở các site PTC mặc dù TOS của đa số PTC đưa ra là cấm dùng điện thoại click ads
Họ cấm vì việc vào bằng điện thoại làm họ khó xác minh được việc đó là BOT hay là người thật
Do đó, bạn có thể send contact cho admin nêu lý do là trong ngày đó đến ngày đó, bạn cần đi xa và ko dùng laptop click ads được
Xin admin cho mấy ngày đó click ads bằng điện thoại là ok
Admin cũng là người nên nếu họ hiểu sẽ thông cảm cho bạn
Neobux mình ko chơi chứ support bên Grandbux xinh gái mà nc dễ thương lắm, chỉ muốn yêu thôi :p
Cho mình hỏi trong ToS của grandbux có cấm click bằng điện thoại không thế?
Hình như mình nhớ hồi trước hỏi support nó bảo có cho dùng điện thoại thì phải?

Cho mình hỏi trong ToS của grandbux có cấm click bằng điện thoại không thế?
Hình như mình nhớ hồi trước hỏi support nó bảo có cho dùng điện thoại thì phải?

Grandbux trước có nhưng giờ gỡ rồi
Thay vào đó là Recommend dùng máy tính thôi:D
Theo đó thì dùng Phone có thể cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week