Neonymous - Không yêu bitcoin, không tham gia!!

Thôi e cũng chốt vấn đề ở đây. vì có ng kiến nghị rồi.
Công việc của bác thì của bác nhưng mong bác trung thực tí.
Càng không nên quảng cáo quá đà. làm sai lệch thông tin. ảnh hưởng đến nhất là người mới bắt đầu.
Người nước ngoài scam VN ko nói đừng có người việt đi scam lẫn nhau.
Chốt vậy thôi. mong cái tháp của bác sẽ mãi mãi ko sao cho ae có tí cháo
Good luck

Hic, tôi không trung thực tí nào? Đúng là tôi không hợp với "văn phong" của forum.
Dù sao cũng cám ơn vì các bạn đã phần nào nhận thấy ý nghĩa của topic.

bản thân mình cũng thấy dạng matrix kim tử tháp này ko có lợi chung mà thường chỉ mang lợi cho 1 vài cá nhân đứng đầu. Nếu nói nó là đa cấp thì cũng đúng .
Tiền nó chia cũng tùy hứng adm lắm nên có lẽ ko phù hợp với MMO của VN

Khi nào anh chứng minh được e nói sai e xin tự xử nhé :)

Bác ý đang nói mấy cái hình ở trên thôi, với lại bạn gì bảo bác thớt bị bệnh bla bla.

Kính Đề nghị Mod xem lại các comment của thành viên danhbaitienlen này. Xin cám ơn.

Nếu MMO tách biệt với matrix thì liệu tương lai sẽ ra sao? Bây h cái j cũng dính à.
Tuy nhiên, cần phải biết cái nào nên và không nên chơi.

đa cấp thì đã sao nhỉ! Hiện nay ta đang chiến 1 số site theo dạng nhị phân kim tử tháp Đầu vào 1$. Trong đó 0,9$ chia dần cho 6 cấp upline
Nhờ biết cách chiến mà ko lo tiền điện, net, card mobi mỗi tháng

Đa cấp bản chất nó tốt. nhưng cũng phải làm việc. phải bỏ công sức phát triển hệ thống. mạng lưới. đó mới là đa cấp
Còn ngồi ko mà hưởng mà gọi là tốt à. ai cũng đc như thế thì xã hội đi làm j cho mắc công vậy. mỗi xóm làm cái mô hình như bác đủ sống. chính phủ mở mô hình như bác. rồi mỗi châu lục 1 mô hình. cả thế giới 1 mô hình. cả thế giới sẽ sống ai cũng có tiền mà ko phải làm j. quá đã ha
còn mình thì chả thấy đa cấp nào là tốt cả. đã cấp chính là thành công nhờ đạp lên thất bại của người khác- cụ thể đó là đạp lên đầu lên cổ của tuyến dưới=> 100% đa cấp là xấu

còn mình thì chả thấy đa cấp nào là tốt cả. đã cấp chính là thành công nhờ đạp lên thất bại của người khác- cụ thể đó là đạp lên đầu lên cổ của tuyến dưới=> 100% đa cấp là xấu
ra nước ngoài sẽ thấy một mặt hoàn toàn khác của đa cấp. phải xây dựng tuyến dưới rất tốn công sức như tuyển ref ptc vậy
ngoài ra còn có chiến lược, chiên dịch kinh doanh này nọ nữa.

Bác eric này toàn đăng mấy tin mà ko giúp ích thực sự, tương tự tin spam cần lời nhuận. Thấy topic bác là muốn dội rồi

mô hình bán hàng đa cấp và mô hình kim tự tháp ponzi là 2 mô hình khác nhau đó bạn,
bán hàng đa cấp là 1 cách bán hàng khác so với bán hàng thông thường
mô hình ponzi là mô hình lừa đảo

về VN thì những người "dám nghĩ dám làm dám thành công và dám đi tù" đã tạo ra mô hình ponzi dưới vỏ bọc bán hàng đa cấp, làm lúc đầu mình cứ tưởng 2 mô hình này là 1 :D

Cái topic nhìn vào là thấy đa cấp rồi, toàn bị gạch đá, thớt close cmn đi rồi về nhà giới thiệu AE nội ngoại, những ai chưa biết chứ đêy toàn cáo già ko, lừa dk ai chứ :rolleyes:

Cái topic nhìn vào là thấy đa cấp rồi, toàn bị gạch đá, thớt close cmn đi rồi về nhà giới thiệu AE nội ngoại, những ai chưa biết chứ đêy toàn cáo già ko, lừa dk ai chứ :rolleyes:
"Hãy làm theo như bạn nghĩ, đừng làm theo lời tôi nói"

Bác eric này toàn đăng mấy tin mà ko giúp ích thực sự, tương tự tin spam cần lời nhuận. Thấy topic bác là muốn dội rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week