Help Nếu chiến solo IOS thì nên chiến Net Nào?

mới đầu đọc cmt của bác e cũg thấy có lí nên ko í kiến cmt đầu nhưg mà cái cmt này là f~ í kiến . Bác thớt xin net là đã xác địh ko thọt vào nồi cơm của các bác r` cái mà thớt xin la xin cháo húp chứ có ai cho miếg cơm bao h .
cậu ơi ông chủ thread này tỏ rõ ngay từ đầu là người ko thèm tìm tòi học hỏi chỉ vác cái mồm ra xin. Chứ nói thật net để húp cháo forum mình share chắc thiếu? thôi thì đủ các thể loại, riêng topic bán net của ông soncpa đã có 4 5 cái rồi, chưa kể cả các loại net lạ thỉnh thoảng mọi người post lên hỏi ý kiến. ông thớt này chắc chưa thèm đi loanh quanh xem người ta mua bán cái gì mà đã sồn sồn lên hỏi cái dễ ăn. cái gì ngta mua bán tràn lan thì nghĩa là ngta ăn đc, mình ăn đc hay ko thì tự test đi rồi biết. chứ còn nói thật ấy, có muốn cũng chưa chắc gì sờ được vào nồi cơm của người khác đâu mà còn đòi ăn nữa cậu :)

cậu ơi ông chủ thread này tỏ rõ ngay từ đầu là người ko thèm tìm tòi học hỏi chỉ vác cái mồm ra xin. Chứ nói thật net để húp cháo forum mình share chắc thiếu? thôi thì đủ các thể loại, riêng topic bán net của ông soncpa đã có 4 5 cái rồi, chưa kể cả các loại net lạ thỉnh thoảng mọi người post lên hỏi ý kiến. ông thớt này chắc chưa thèm đi loanh quanh xem người ta mua bán cái gì mà đã sồn sồn lên hỏi cái dễ ăn. cái gì ngta mua bán tràn lan thì nghĩa là ngta ăn đc, mình ăn đc hay ko thì tự test đi rồi biết. chứ còn nói thật ấy, có muốn cũng chưa chắc gì sờ được vào nồi cơm của người khác đâu mà còn đòi ăn nữa cậu :)
cơ mà ng` ta ko reg đc mới hỏi net dễ reg chứ ko tự đi làm r` chứ hỏi làm j` . net đúg là đầy ra mà kím đc 1 net để ăn cũg tróc cả vảy tiền ko có ăn ng` ta túm wá thì cũg ngĩ wẩn hỏi tùm lum thôi . thớt v~ còn tốt chán so vs pọn scam

nói thật bạn d' bằng thằng scam trong forum , xin lỗi chứ tại sao ngta nói vậy thì bác nên tự hiểu , tui lập topic d' cần quan tâm bác cmt hay k , d' cần bác chỉ hay k mà cần phải nói những nói đó , bởi s ngta nói bác là v. , xl~ chứ giờ bác có chỉ d' cũng ai thèm , chấp nhận là ngta ko biết gì , ngta ko có ý đồ cầu tiền cũng v. , mà những lời như bạn nói , xin lỗi chứ bố thí ăn xin cũng d' thèm nữa nói huống hồ gì , nói ít hiểu nhiều ,out khỏi topic nhé , xin lỗi topic cũng đóng từ đây , nên tự mà hiểu ý đi , chứ đừng để ngta phải nói nặng , chưa chắc là hơn dc ai đâu mà giở giọng bố đời!

Dear

Your affiliate account has been rejected.

Sincerely,

Leadhug

This e-mail has been sent from an e-mail address that is not monitored.
Please do not reply to this message. We are unable to respond to any replies.

kết wả reg thử 1 net :v

nói thật bạn d' bằng thằng scam trong forum , xin lỗi chứ tại sao ngta nói vậy thì bác nên tự hiểu , tui lập topic d' cần quan tâm bác cmt hay k , d' cần bác chỉ hay k mà cần phải nói những nói đó , bởi s ngta nói bác là v. , xl~ chứ giờ bác có chỉ d' cũng ai thèm , chấp nhận là ngta ko biết gì , ngta ko có ý đồ cầu tiền cũng v. , mà những lời như bạn nói , xin lỗi chứ bố thí ăn xin cũng d' thèm nữa nói huống hồ gì , nói ít hiểu nhiều ,out khỏi topic nhé , xin lỗi topic cũng đóng từ đây , nên tự mà hiểu ý đi , chứ đừng để ngta phải nói nặng , chưa chắc là hơn dc ai đâu mà giở giọng bố đời!
Ôi sợ thế. Tự do ngôn luận bạn ạ. Bạn chả có cái quyền *** j cấm tôi nói chuyện cả ok. Còn người comment kiểu vô học và bố đời trước là bạn chưa tới lượt bạn nói ng khác đâu. Truớc khi chửi ng khác thì sờ lên cái gáy minh đi đã. Cũng vô học bố đời ko kém j ai đâu nha. Còn việc tôi có chỉ hay ko, ai thèm học tôi hay k thì *** tới lượt bạn cũng có cả hàng dài chờ rùi ok

Ôi sợ thế. Tự do ngôn luận bạn ạ. Bạn chả có cái quyền *** j cấm tôi nói chuyện cả ok. Còn người comment kiểu vô học và bố đời trước là bạn chưa tới lượt bạn nói ng khác đâu. Truớc khi chửi ng khác thì sờ lên cái gáy minh đi đã. Cũng vô học bố đời ko kém j ai đâu nha. Còn việc tôi có chỉ hay ko, ai thèm học tôi hay k thì *** tới lượt bạn cũng có cả hàng dài chờ rùi ok
ôi bạn sợ thì kệ cm bạn , *** ai cấm bạn nói chuyện , nhưng tốt hơn bạn nên có logn2 tự trọng của 1 con người trước khi vào topic của ngta cmt nhé , nếu hiểu tiếng ng` nếu biết mình sai thì tốt hơn nên tự chủ thì hơn ,đừng có cố cãi bướng nhé , nếu bây giờ bạn chỉ thì có chó nó thèm nhé , trước khi cho ăn xin tiền thì cũng nên xem lại bản thân mình đã là ăn xin hay chưa nhé , thân

mình cũng ghét thanh niên androidleads
trước tuyển mem làm site https://earningspot.com/, bảo cuối tuần nộp acc, sang tuần thanh toán
cầy bục mặt mấy hôm đến cuối tuần pm yh đ" đc, inb forum cũng đ" trả lời mặc dù vẫn onl
k thanh toán đc thỳ cũng phải báo ngta 1 câu làm tiếp hay dừng lại cứ để ngta k biết đường nào mà lần, bực vđ

các cậu troll thớt thế
Cậu chưa có kinh nghiệm thì đi mua vài acc mà chơi kiếm kinh nghiệm nhé. có vốn thì mua acc tuần hoặc 15 ngày ấy. Paid hay ko nhanh biết kết quả. chơi acc tháng đợi đến lúc biết KQ thì già mẹ rồi.

mình cũng ghét thanh niên androidleads
trước tuyển mem làm site https://earningspot.com/, bảo cuối tuần nộp acc, sang tuần thanh toán
cầy bục mặt mấy hôm đến cuối tuần pm yh đ" đc, inb forum cũng đ" trả lời mặc dù vẫn onl
k thanh toán đc thỳ cũng phải báo ngta 1 câu làm tiếp hay dừng lại cứ để ngta k biết đường nào mà lần, bực vđ
sao không report :p

Ko liên quan nhưng mà các bác cho em hỏi cái net Artofclick có ai từng làm chưa ạ, em đăng ký mà nó chẳng có mail gì báo về mà vẫn login vào làm đc bình thường là sao nhỉ :D

có rất nhiều net cho bạn lựa chon, yeahmobi, funthemobi, appflood, mobvista, nhưng theo mình net yeahmobi là đang tốt nhất, 2 net kia it off và banned ghê lắm

thấy bảo leadhug reg phát đc lun =))
đang bão nên reg em nó dễ k à :D hí hí
tự reg thử đi c, đừng nghe giang hồ bảo. trc đây nói z thì đúng, giờ khó nhai nhìu rồi :D

tự biên, tự diễn, tự múc ,tự súc, tự ăn,tự test, tự biết kết quả........... nói chung có làm mới biết....hỏi làm giề......!!!

thử đi - ai bảo reg dễ tạch ngay chứ dễ - mình ko còn đủ khả nang đăng kí nó nưa rồi + brus nữa phải gỡ bỏ cả chư ký reg thuê :p
:D:D:D:D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom