Help Nếu chiến solo IOS thì nên chiến Net Nào?

dipphong

Hero
Reactions
1,099
MR
0.004
AND : can you send me a photo ID card?
Đã bị vài con AM khi reg đòi photo ID + address cá nhân =)) nó nghi vấn cmnr
nay thi mob.PNG

Này thì mob trả lời oke cả roài đến photo ID =))

Last edited:

beplua

Banned
Reactions
40
MR
0.000
từ cái ngày có 1 bạn nick gì đó quên rồi, tên Tuấn Anh thì phải là bạn của duymuoi lập cái topic quảng cáo dậy làm off 200k, mình thử đóng 200k xong vào thì. hóa ra kiến thức toàn thứ tầm amater cũng có thể biết, mất 200k được trả lời vài câu hỏi nhạt như nước.... chủ thớt nên lấy tui làm bài học, nên tự tì hiều còn mmo này là cái gì cũng qui ra money, mà tốn money 200k còn chả được 1 câu trả lời nào mang tính đột phá là c hiểu rồi.

từ cái ngày có 1 bạn nick gì đó quên rồi, tên Tuấn Anh thì phải là bạn của duymuoi lập cái topic quảng cáo dậy làm off 200k, mình thử đóng 200k xong vào thì. hóa ra kiến thức toàn thứ tầm amater cũng có thể biết, mất 200k được trả lời vài câu hỏi nhạt như nước.... chủ thớt nên lấy tui làm bài học, nên tự tì hiều còn mmo này là cái gì cũng qui ra money, mà tốn money 200k còn chả được 1 câu trả lời nào mang tính đột phá là c hiểu rồi.
Nó là như vậy bạn à - nếu 200k kiếm được quá nhiều tiền thì ko ai dạy đươc đâu tự mình là chính :D

oibbio

Junior
Reactions
10
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đã bị vài con AM khi reg đòi photo ID + address cá nhân =)) nó nghi vấn cmnr
View attachment 50204
Này thì mob trả lời oke cả roài đến photo ID =))
chờ ít ngày nữa gặp ad khác,gặp con này chắc trả lời theo kiểu phỏng vấn.Chắc nó cần người Việt có khả năng ứng xử
Còn 1 câu nưax cho c nè: Can you talk to me via phone?

Nó là như vậy bạn à - nếu 200k kiếm được quá nhiều tiền thì ko ai dạy đươc đâu tự mình là chính :D
c nhầm rồi nếu ai cũng nghĩ như bạn thì chắc ko có nghề giáo viên, lương vài đồng mà học sinh học có thể kiếm đc vài trăm tr 1 tháng, họ nên nghỉ tự đi làm mà ko dậy ai nữa,
- vđ ở đây là chút xíu cái đức và tư cách mmo quá nhiều người chả cần mấy thứ này và đi lừa cả newbei kiếm

c nhầm rồi nếu ai cũng nghĩ như bạn thì chắc ko có nghề giáo viên, lương vài đồng mà học sinh học có thể kiếm đc vài trăm tr 1 tháng, họ nên nghỉ tự đi làm mà ko dậy ai nữa,
- vđ ở đây là chút xíu cái đức và tư cách mmo quá nhiều người chả cần mấy thứ này và đi lừa cả newbei kiếm
Đi học thì đứa nào cũng như đứa nào mà - cũg quan trong ở mỗi người thôi mà cũng đóng tiền vào và có đứa ra ngon có đứa ra cung tèo

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thằng nào mà thây dính đến cạnh tranh tài chính với nó là nó nói này nói nọ, ko nói thì để người có lòng hảo tâm nói, việc j bọn mày nói này nói nọ,
người ta ko biết mới đi hỏi, bọn mày thích thi trả lời , ko thích thì có quyền ý kiến sao lại a dua vào để người ta phân tâm, làm nhưng newbie mất nghị lực
ai cũng từ newbie mà lên, nếu pro rồi thì cứ nằm im mà ăn đi, để mấy thằng newbie như chủ top học

Đây bạn, bạn vào đây sê thấy các net, đúng là ko ai có thể nói cái nào ngon, vì làm offer thì tỉ lệ paid nó có hên xui chứ chưa chác pro thì sẻ paid con newbie thì ko
cứ test hết tât cả các site ở đây nếu có vốn mua acc http://www.mobyaffiliates.com/mobile-affiliate-networks/?payment_terms=weekly
còn ko có vốn thì tự reg acc, cứ google dịch, rồi fake ip mà reg, nên dùng các email vip đi kèm domain mà reg tỉ lệ chấp nhận cao hơn
site cũng cần rank cao, và nội dung độc đáo, chúc cậu thành công

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week