Help Nếu chiến solo IOS thì nên chiến Net Nào?

Dear

Your affiliate account has been rejected.

Sincerely,

Leadhug

This e-mail has been sent from an e-mail address that is not monitored.
Please do not reply to this message. We are unable to respond to any replies.

kết wả reg thử 1 net :v
pm reg nó đòi call đấy - đủ trình thì approved mấy hồi =)) mình bó chuym roài nghỉ ngề

Net nào có bán trong forum này nó đều paid hết, và sẽ có người làm paid người không paid,quan trọng level của chủ thớt tới đâu thôi.
Một câu hỏi quá khó trả lời vì cũng một net đó có người làm nó paid nó còn khen cố gằng mà làm cho nhiều (cheat nhưng traffic quá tốt, chứng minh traffic tốt, không để lại sơ hở nào ...) , có người mới đụng vào 1 ngày là toi (cheat lộ liễu, hỏi không chứng minh nổi ...) :D

Mình cũng ghét thím androilead :)) , cái gì cũng tranh hơn thua , hết net với bác thớt rồi đến crypto coin ( trước cãi nhau trên face với mình) , con gái mà cái đek gì cũng tưởng mình như mẹ thiên hạ :D đã xấu còn gấu :mad:, nghe nói thím lúc đầu cũng có anh nào chỉ bảo cơ mà :rolleyes:

ý em là em tư vấn cho thớt reg leadhug =))))
thì mình tra lời luôn rồi đấy =) căng như dây thung cho thêm cái brus cung căng luon nhé - giờ đa số khó nhai thật kể cả tự nguyện làm thành viên để bị banned nó còn ko cho -

reg đc thằng brus 2 acc thì 1 acc lóng ngóng làm mất cái pass gmail, max nhọ

Mình cũng ghét thím androilead :)) , cái gì cũng tranh hơn thua , hết net với bác thớt rồi đến crypto coin ( trước cãi nhau trên face với mình) , con gái mà cái đek gì cũng tưởng mình như mẹ thiên hạ :D đã xấu còn gấu :mad:, nghe nói thím lúc đầu cũng có anh nào chỉ bảo cơ mà :rolleyes:
con trai mà c

CHủ thớt nên tự reg net, tự làm đủ min và chờ paid, ko paid pm AM, nó vẫn im re hoặc k chịu paid thì gạch tên, tháng test độ chục net kiểu gì chả ra :D
Câu trả lời co chỉ số IQ >150.Chúc mừng c

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom