Ask Newbie cùng thảo luận về công việc có thể tìm được trên MMO4ME

Phải công nhận mmo giờ khó khăn hơn trước nhiều, giờ cái j cũng phải đầu tư mới kiếm đc.
Newbie chưa có vốn thì chỉ có captcha, đây cũng là hình thức khá tốt để rèn luyện tính kiên trì, chăm chỉ, vừa có thêm mấy đồng.
Có vốn, cộng thêm chút kiến thức về IT và vốn Tiếng Anh kha khá là newbie đủ sức tự bay nhảy tìm cách kiếm tiền khác rồi :)
Tư tưởng của mình giống bạn này :) , sướng nhất là thời gian tự do, có con xe chạy chỗ này , chạy chỗ kia kiểu đi phượt , chụp ảnh , up video youtube, ... vừa sướng vừa có cơ hội tiền trên giời rơi xuống :p

thì ý em là bác giới thiệu chỉ được mấy ngày là site có biến ấy . không tham gia thì thôi . tham gia thì thêm buồn :( .lâu này vẫn vậy mà . . . hay là do em thất bại nhiều nhi:3

thì ý em là bác giới thiệu chỉ được mấy ngày là site có biến ấy . không tham gia thì thôi . tham gia thì thêm buồn :( .lâu này vẫn vậy mà . . . hay là do em thất bại nhiều nhi:3

Bubblews có lâu rồi mà, k thì đi xin code mà qua fanbox chơi :D . Mình thì mình k giới thiệu vì bubblews chả có ref, cũng chả cho mình lợi lộc gì nhiều khi giới thiệu.

Mong các cao nhân chỉ cho em 1 con đường sáng :D

Youtube tóm lại youtube mìh xem hết rồi trả có gì có ăn hết làm phần mềm dowload edit phim mua TUT 15$ rồi chiến 1năm sau thág kiểu gì cả 1000$ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back