Newbie lạc lối về offer android cần 1 đàn anh đi trc chỉ đường

Trước mình cũng như thớt. Và đã may mắn gặp được sư phụ tốt trong quá trình lang thang cơ nhỡ =))

khakha. đọc cmt vui vl. mmo *** ổn định được đâu. học gì thì đi làm cái đó đi . khg thi 3k $$ cho nguoi ta chỉ cho kìa. tay khg bắt giặc thì close cho rồi :D

t cũng newm, luc đầu làm lính người ta, cực thấy mẹ. đầu tư laptop...., thức khuya dạy sớm. ăn uống tại chỗ. may mắn là kiến thức có sẵn, từ sửa maytinh, cai win, internet. android đều biết trước vì hay vọc mấy thứ đó. rồi 1 ngày đẹp trời. gặp pro chỉ vai đường cở bản. va tự phát triển tiếp. ....

đến bay giờ vẫn khg ổn đinh nổi..... kha khakha.

kiếm việc khác làm đi

đc thì gặp mặt luôn bác :D
thật sự đưa hết 50 chai rồi, còn phải đầu tư mỗi tháng để làm nữa, cuối năm được 5k ~100 chai thì hầu như không có lời :D

vãi bác quá đi :mad:
đấy là mình nói sự thật, k phải đơn giản chứ =)) 7 tháng 50 chai, còn đầu tư socks này nọ nữa đảm bảo đói =))

tại mình thấy bạn kia bảo 60 chai 1 năm kiếm được 100 chai chắc khả năng là lỗ thôi @@

đấy là mình nói sự thật, k phải đơn giản chứ =)) 7 tháng 50 chai, còn đầu tư socks này nọ nữa đảm bảo đói =))

tại mình thấy bạn kia bảo 60 chai 1 năm kiếm được 100 chai chắc khả năng là lỗ thôi @@
học 1 nghề ko dễ, 3k$ có khi là quá ít đó cậu
sao ai cugx quan niệm vô mmo chỉ cần có máy tính là có thể kiếm tiền nhỉ
đưa 100 chai làm 1 tháng đủ 100 chai, nhưng tháng sau chưa chắc đã làm dc 5 chai

đi hoc 4 năm đại học, ra lam bao nhieu năm đẻ co 100 chai ?

vãi cả học phí 60 chai , chỉ có thằng bờm mới đâm đầu vào , có gì đảm bảo ko ? , 60 chai đó cầm đi học 1 cái nghề nó còn đảm bảo hơn cho cuộc sống của bạn , miễn là bạn biết phấn đấu ko ngại chịu khó chịu khổ , còn mà ko muốn bỏ tiền ra nhiều thì tìm 1 admin group nào đó chiến offer wall , hàng tháng chỉ bỏ 600k ra mua sock , nếu chịu khó và may mắn thì 1 ngày bạn có thể kiếm 150k hoặc có thể hơn . Các admin uy tín thì bạn tự tìm hiểu hoặc hỏi ở các diễn đàn mmo .

học 1 nghề ko dễ, 3k$ có khi là quá ít đó cậu
sao ai cugx quan niệm vô mmo chỉ cần có máy tính là có thể kiếm tiền nhỉ
đưa 100 chai làm 1 tháng đủ 100 chai, nhưng tháng sau chưa chắc đã làm dc 5 chai
bạn chắc chắn sau 1 năm nữa có thể kiếm tiền tiếp? :D học đại học là kiến thức cả đời, học cheat thì không thể lâu dài được, bạn nên nhớ điều đó :) hơn nữa nói thật, mấy bạn bỏ tiền ra học càng không thể lâu dài bằng những người tự mò mẫm làm được.

vãi cả học phí 60 chai , chỉ có thằng bờm mới đâm đầu vào , có gì đảm bảo ko ? , 60 chai đó cầm đi học 1 cái nghề nó còn đảm bảo hơn cho cuộc sống của bạn , miễn là bạn biết phấn đấu ko ngại chịu khó chịu khổ , còn mà ko muốn bỏ tiền ra nhiều thì tìm 1 admin group nào đó chiến offer wall , hàng tháng chỉ bỏ 600k ra mua sock , nếu chịu khó và may mắn thì 1 ngày bạn có thể kiếm 150k hoặc có thể hơn . Các admin uy tín thì bạn tự tìm hiểu hoặc hỏi ở các diễn đàn mmo .
hết nói
cứ bỏ thời gian và công sức ra tìm hiểu android đi, sau 1 năm sẽ co kết quả
người ta chỉ hết mình thì 1 tháng
ai có tiền thì mua thời gian
ko co gì chắc chắn
ngoài đời chưa có gì khẳng định ônt định hơn mmo cả
nếu ônt đỉnh sao có nguòi chi cả hơn 100 chai để đi làm luong tháng 3 chai làm nhà nước

@thuong12382 lấy 60 chai của newbie khó nuốt lắm, chắc là vậy
60 chai chỉ là cho vui thôi
để newbie ráng mà cày vì bỏ tiền
chứ chỉ ko thì cũng như ngày xưa đi học ko tôn tiền, cuối cùng dc gì
đồng tiền đi liền l\khúc ruột sót tiền ráng mà học
nhiều thằng bỏ cả đống tiền học 1 câu nói hoặc 1 phong cách làm việc

ko đảm bảo mà dám dạy ofline à , 60 chai người ta cạo đầu bạn là binh thường

@thuong12382 lấy 60 chai của newbie khó nuốt lắm, chắc là vậy
60 chai chỉ là cho vui thôi
để newbie ráng mà cày vì bỏ tiền
chứ chỉ ko thì cũng như ngày xưa đi học ko tôn tiền, cuối cùng dc gì
đồng tiền đi liền l\khúc ruột sót tiền ráng mà học
nhiều thằng bỏ cả đống tiền học 1 câu nói hoặc 1 phong cách làm việc

ko đảm bảo mà dám dạy ofline à , 60 chai người ta cạo đầu bạn là binh thường
khá tự tin khi đảm bảo đấy :D nói chung t cũng không có muốn ném đá hay bình luận gì. T chỉ nghĩ 60 chai mà kiếm 5k 1 năm có vẻ lỗ thôi.

khá tự tin khi đảm bảo đấy :D nói chung t cũng không có muốn ném đá hay bình luận gì. T chỉ nghĩ 60 chai mà kiếm 5k 1 năm có vẻ lỗ thôi.
có vẻ lỗ thật, nhưng mình ghĩ sẽ có dc 1 chút kiến thức.

Ngồi chém gió khoe khoan làm gì hả mấy chế ! mấy thằng nói nhiều thường làm chả đc việc gì , giỏi chém !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,977
Latest member
minhhieuu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week