Newbie nhập cuộc... Đâu là hướng đi tốt với ngiệp Captcha ?

ngu tiếng anh có reg đc ko bác, e ko biết nói vs nó cái j

Tieu de thu:
Can you help me creat an ACC Admin panel

Noi dung:
My infor:
- Usename: ........
- Password: .........
- Payment: U......
- Email:........
Thank so much !
Trich tu 1 topic cua ban gi do minh quen mat roi.Thanks ban ay nhieu

thời kỳ bảo, cấm cuối cả ngày mới được 1$ đau cả tay, mõi cả mắt :D ;))
giờ k biết theo dự án nào nữa?.....

captchaocr.com thằng nầy đăng ký sao ta? có ai còn chiến thằng nầy không rate là 1$/1000 hay là nó scam rồi?

Theo mình thì nếu mới theo nghiệp cap tì đừng nên làm những dự án lớn kiểu mega hay pix,cũng khoan nghĩ đến kolo, vì kolo bây giờ cũng ko phải môi trường lý tưởng để newbie học hỏi,nên bắt đầu từ typeit or typerthat,rate ko quá thấp,rules dễ thở,code cũng rất đơn giản,lúc mới vào nghề mình toàn mổ cò đụng ngay anh mega mắc ko biết bao nhiêu là lỗi,bị ban hết 1 acc và 1 acc gõ sai nhiều,giờ tốc độ gõ của mình cũng gấp 2,3 lần lúc trước,ko nhiều nhưng cũng tạm ổn mức speed 15 nếu gõ 5 acc,có điều gõ pix vừa phải phân biệt hoa thương mà code lại dài nên hơi khó chút.

Theo mình thì nếu mới theo nghiệp cap tì đừng nên làm những dự án lớn kiểu mega hay pix,cũng khoan nghĩ đến kolo, vì kolo bây giờ cũng ko phải môi trường lý tưởng để newbie học hỏi,nên bắt đầu từ typeit or typerthat,rate ko quá thấp,rules dễ thở,code cũng rất đơn giản,lúc mới vào nghề mình toàn mổ cò đụng ngay anh mega mắc ko biết bao nhiêu là lỗi,bị ban hết 1 acc và 1 acc gõ sai nhiều,giờ tốc độ gõ của mình cũng gấp 2,3 lần lúc trước,ko nhiều nhưng cũng tạm ổn mức speed 15 nếu gõ 5 acc,có điều gõ pix vừa phải phân biệt hoa thương mà code lại dài nên hơi khó chút.

typeit or typerthat cái nầy đăng ký thế nào được, nêu newbie chỉ có nước ngồi nhìn chứ chẳn làm được gì
nếu pác biết đăng ký thì hãy hướng dẫn tí cho newbie kiếm tí cơm ;))

typeit or typerthat cái nầy đăng ký thế nào được, nêu newbie chỉ có nước ngồi nhìn chứ chẳn làm được gì
nếu pác biết đăng ký thì hãy hướng dẫn tí cho newbie kiếm tí cơm ;))

Có cả đống thớt tuyển người gõ type kìa bác,reg panel chi cho cực :binhsua06:

Bác gõ Fasttyper ý. Mình đang gõ Fasttyper đây. Rate rất cao. Load khá ổn nữa.
1 ngày mình kiếm đc 5$ đây. làm từ 19h đến 4h sáng :D

Bác gõ Fasttyper ý. Mình đang gõ Fasttyper đây. Rate rất cao. Load khá ổn nữa.
1 ngày mình kiếm đc 5$ đây. làm từ 19h đến 4h sáng :D
làm 9 tiếng 1 ngày mà làm cả ban đêm mà có 5$ á dự án gì mà bèo thế:binhsua94:

captcha giờ cũng nhẹ nhẹ nhàng nhàng, nếu như bạn sắp xếp thời gian hợp lý làm thì cũng không đến nỗi....

Mình thì đề cử với bạn 1 dự án. Pixtyper......

P/s: Group mình full rồi :)

Ôi má ơi. Còn nghỉ ngơi 30p giữa chừng mà các thím. Không vận động mà cứ ngồi máy tính 9 tiếng có mà mắc trĩ à ;))).
Làm nhẹ nhàng thôi, các thím chưa gì đã hiểu sai ý em rồi :)) + thêm cả load không ổn định lúc rate cao nữa. @@

Ôi má ơi. Còn nghỉ ngơi 30p giữa chừng mà các thím. Không vận động mà cứ ngồi máy tính 9 tiếng có mà mắc trĩ à ;))).
Làm nhẹ nhàng thôi, các thím chưa gì đã hiểu sai ý em rồi :)) + thêm cả load không ổn định lúc rate cao nữa. @@

nghỉ 30p ngồi tự kỉ ban đêm à ;))

mấy bác check giùm em site này với earncaptcha com (sr ko post dc link)
ko bit có scam ko,em vừa mới tìm đc :binhsua123:

[h=4]Tin từ http://captcha2cash.com/
We made a decision to change the payment processing type due to Liberty Reserve no more exist. At this moment we are considering several variants and will make necessary changes soon. All your finances are in safety and will be paid fully. We hope to decide an issue till the end of current week. We apologize for the delay and appreciate you are stayed working with us.[/h]

- - - Updated - - -

[h=4]Tin từ http://captcha2cash.com/
We made a decision to change the payment processing type due to Liberty Reserve no more exist. At this moment we are considering several variants and will make necessary changes soon. All your finances are in safety and will be paid fully. We hope to decide an issue till the end of current week. We apologize for the delay and appreciate you are stayed working with us.[/h]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week