Newbie nhập cuộc... Đâu là hướng đi tốt với ngiệp Captcha ?

nhớ ngày trc' ,mega tăng rate liên tục , mỗi ngày vào box mega là 1 niềm zui:m152:
captcha ơi , kí ức nay còn đâu:m147:

mình cũng đã thử gõ cả 2 chữ nhưng vẫn vậy ah, pro có bí quyết gì chiến thằng này thì share với

thằng này thì rate nó thấp là 0.35$/1000 code nhưng có 1 đặc tính của nó là min pay 0.1$ + với việc nó cho mở 1 nick tối đa là 10 tab nên cậu add vào tool 10 cái nick của cậu mà gõ vừa tiết kiệm time vừa được đủ min pay nhanh hehe

thằng này thì rate nó thấp là 0.35$/1000 code nhưng có 1 đặc tính của nó là min pay 0.1$ + với việc nó cho mở 1 nick tối đa là 10 tab nên cậu add vào tool 10 cái nick của cậu mà gõ vừa tiết kiệm time vừa được đủ min pay nhanh hehe

nge mùi đoán thử là c2c đúng k

đã gởi mail, và đã đợi.... nhưng..... không thấy hồi âm ;))

Mình đã reg và đã giúp mấy bạn khác reg được panel rồi,xài gmail gửi mail cho nó thì 3-4 ngày là nhận được panel hết.Bạn nào gõ gogetsome night không? load ổn định ban đêm được bonus 15% đấy

Mình đã reg và đã giúp mấy bạn khác reg được panel rồi,xài gmail gửi mail cho nó thì 3-4 ngày là nhận được panel hết.Bạn nào gõ gogetsome night không? load ổn định ban đêm được bonus 15% đấy
ngu tiếng anh có reg đc ko bác, e ko biết nói vs nó cái j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week