Newbie trong 2 tuần mất gần 6.000.000 mong các anh em vào chia sẻ và động viên

Status
Not open for further replies.
rut kinh nghiem nha, chi giao dich voi ex uy tin nha.
MUA EXCHANGE CHO CHẮC, MẮC CÒN HƠN ĂN CAM

bbuzz336 vào xem nè. :binhsua04:

hix xin chia buồn cùng bạn nhé. mình mới bị ăn cam 3.5$ vì Upgade mà còn buồn mún chít, mà bạn mất số tiền đối với mình quá lớn như vậy. thật sự chia buồn và mong bạn cẩn thận hơn cho lần sau nhé
:binhsua10:

sao có người xui như ông nhỉ bị mấy lần liên tiếp. có gì thì cố lên , sao mà tình cảnh buồn thế nhỉ . giống mình lần đầu chơi uxp bị dinh ^^

tội nghiệp bác ghê giờ bác chắc mất lap lun rồi ko lấy lại dc nữa nhỉ

Đúng thật là chia buồn với bạn. Nhưng tớ sẽ tặng cậu 1 câu châm ngôn thế này, mong cậu rút kinh nghiệm lần sau nhé!
DỤC TÔC BẤT ĐẠT
Đừng cho là tớ nói xỏ xiên,nhưng nó sẽ là kim chỉ nam cho cậu sau này. Chúc cậu sơm vượt qua giai đoạn khó khăn này

Chia buồn cùng bạn ở topic này!
Còn YH thì thôi, để dành time cho bạn gỡ $ đã mất :D!

toàn là chia buồn này nọ, sao mọi người đọc mà k thấy nhưng gì chủ thớt nói có nhiều mâu thuẫn à>.<

Thứ 1 : Bạn quá khờ vì chọn nghề kiếm tiền VD như HYIP đó là 1 nghề phải nói là chỉ có may mắn lắm mới có lời.
Thứ 2 : Bạn quá hấp tấp vì muốn có tiền sớm để đầu tư mà bạn quá tin người đến nổi chiêu đơn giản vậy mà cũng lừa được bạn.Mình không biết bạn là con ních hay là người lớn => Quá Ngu

Bây h mình ko có tiền quyên góp nhưng mình có thể giúp bạn cày tiền bằng cách chơi offer.Nếu bạn cảm thấy những điều tớ nói xúc phạm đến cậu thì thôi.Nếu cậu hiểu thì có thể pm tớ.tớ có thể giúp cậu kiếm tiền lại tiền đã mất yahoo:langloicantho
Chúc mấy anh scam.Sớm ngày bị vô tù.Và cũng chúc mấy anh lấy vợ không con,vợ thì lăng nhăng,con gái lớn lên làm điếm,con trai thì hút chích,vừa sinh con thì dị tật,bị câm hay gì đó em ko biết.Nếu mấy anh mà nghe được những điều em nói thì cứ tức giận lên nhé :)).Mấy anh chỉ là súc vật thôi chứ em lúc giờ ko coi mấy anh ra gì cả.=))

vai~ anh răng với lợi . PR thấy gớm :binhsua15:

Date:4/5/2012 11:59:18 AM
Reference Number:8A8D6-6E5B4-A1FDE
Transaction type:Transfer Sent To
Name/Email:[email protected]
Current Status:Completed
Amount:$5.00 USD
Purchase Type:Donation
Shipping Details:Not Provided
Details (optional):ủng hộ bạn, mong bạn cố gắng.thân!
Mong bạn cố gắng.!

Xác định chơi MMO thì phải có 1 cái đầu lạnh........ chứ như bạn dù có 100 tr cũng trắng tay ......... :|

Date:4/5/2012 11:59:18 AM
Reference Number:8A8D6-6E5B4-A1FDE
Transaction type:Transfer Sent To
Name/Email:[email protected]
Current Status:Completed
Amount:$5.00 USD
Purchase Type:Donation
Shipping Details:Not Provided
Details (optional):ủng hộ bạn, mong bạn cố gắng.thân!
Mong bạn cố gắng.!

tấm lòng vàng rụng đúng chỗ cho chăng

chia buồn cùng bạn
cũng mong bạn ko nên quá ảo tưởng vào mmo mà hãy tìm hiểu thật kĩ trước khi chơi

ngày kiếm dần dần có phải đủ ăn sáng uống cafe ko tại sao lại thích làm giàu nhanh thế đây cũng là bài học cho những newbie nhẹ dạ cả tin muốn kiếm tiền nhanh bất chấp sự tác hại sẽ xảy ra
và 1 điều lại nữa là tại sao cứ ham rẻ mua những ng ko có uy tín trong khi các ex trong 4rum và mấy site khá uy tín thì ko mua chấp nhận rủi ro để mua rẻ thêm mấy đồng để rồi gánh lấy hậu quả và làm những con chó scam béo mập

Nhưng tiếc thay, giá AP lại tăng lên đột ngột, thế là mình chọn bbuzz336 để mua. Mình gọi cho bbuzz336 hỏi để xem có fix không, ông ấy không fix, vừa cúp máy thì bbuzz3336 là tên giả mạo vào pm mình ngay.

- Ko hiểu chổ này nhỉ, bạn ko đăng tin cần mua AP và chỉ hỏi bbuzz336 thì tại sao tên bbuzz3336 biết bạn đang cần mua AP mà nhảy vào hỏi ngay lập tức ?

thực sự cảm thông với bạn ,nhưng bạn hãy cứ sinh hoạt trong forum đi,bây giờ thì capt mà kiếm thêm ,rồi ta học hỏi dần dần các bạn khác mà tìm ra con đường MMO thích hợp cho mình,bạn bị site cam người cam nhưng nếu thực sự đam mê và tin tưởng MMO thì hãy coi đó là một bài học nhớ đời ,con đường thành công luôn lắm chông gai

Cố lên bạn.
SCAM là một phần của cuộc chơi.
Hồi mới vào nghề mình cũng bị SCAM-nhưng chỉ là do Site SCAM do không có kinh nghiệm & không biết hỏi han ai cả.Tự sướng mà.
Cho tới bây giờ,tổng số $$$ mà mình bị SCAM cũng rơi vào khoảng : 100$ (Vài site HYIP+PTC) + 130$ (TCN) + 62$ (mới bị hack) = 300$.
Tuy nhiên số mà mình kiếm về còn nhiều hơn vài chục lần.
Hãy coi đó là học phí đi.Đừng nản.Nếu mình bỏ cuộc thì đâu có ngày hôm nay
:binhsua06:

thà chơi đầu tư scam còn đỡ ức đằng này bị scamer nó dắt mũi tới mấy lần thì ko hiểu bạn này nghĩ gì nữa. Gdinh bạn hcanh vậy mà bản tiêu tiền có vẻ vung :m098:

chia buồn vs bạn :(
pó tay vs bọn scam
đến nản
bạn nên rút kinh nghiệm
thương trường cũng như chiến trường. chỉ cần mình 1 chút lơ là thiếu cảnh giác là kẻ thù sẽ giết mình ngay lập tức

Chia buồn với bạn :(
Mình đọc 2pic mà ức không chịu được, bạn coi MMO giống như chơi ***, cờ bạc, càng thua càng cố gỡ thế thì tiền bao nhiêu cho đủ, hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week