Newbie trong 2 tuần mất gần 6.000.000 mong các anh em vào chia sẻ và động viên

Status
Not open for further replies.
pạn phải có kinh nghiệm mơi chiến hyip dc
nếu kg dễ ăn scam lắm
muốn chơi thì theo pro nào uy tín mà chiến
kg sao tương lai còn dài cố lên pạn
chúc pạn thành công và có cái đầu lạnh khi tham gia mmo

http://www.goldpoll.com

Last edited by a moderator:
Chưa có KN thì đừng có ham hố !!! Không có vốn thì đi làm công !!! Đầu tư thì đầu tư ít thôi đủ khả năng chi trả khi bị sự cố gì !!! Tốt nhất là đừng vay mượn ai mà mình không có khả năng trả !!!
KHông xảy ra chuyện gì thì ko nói chứ xảy ra rồi thì chờ người khác đến cạo đầu !!!

Nếu cần AP thì pm mình ý, đảm bảo uy tín, mỗi tội giá hơi cao :m003:
Chia buồn cùng chủ thớt thôi, biết sao giờ :m002:

Nếu là newbie thì MMo chơi cho biết, vui thôi.
Đừng quá ham hố làm gì.
Mà bạn cũng liều thật vừa mới biết MMO mà đã đầu tư to thế. Mà đọc qua 2pic của bạn thấy bạn không phải người dư giả gì bán laptop đi đề đầu tư. :binhsua17:

TÓm lại chia bùn cùng bạn. sr không giúp đựoc gì.

Cái vấn đề có 2 bác buzz thì chủ thớt làm rõ tí nhen !!! Sao lại buzz vừa off thì thằng SCAMER lên liền !!!
Cậu có post trong topic mua AP của buzz không ?(Scamer có thể lợi dụng con đường này để chiếm đoạt TS )
Cậu phân tích 2 log chat này có sự giống nhau ở chỗ nào ko ???

Mỗi người 1 LR giúp bạn này vượt qua khó khăn

6trieu ko nhieu với nhug nguoi nhieu tiền nhung voi sinh vien la 1 so tien khá lớn,anh em trong rum này có nhieu người còn mất nhiều hơn cả bạn,HYIP mình cũng đã hy sinh cho nó 400$,từ đó cũng sợ luôn,nhưng cái gì cũng cách giải quyết của nó,anh em ở đây ko phải sv thì cũng có cong việc ổn định,mất trong MMO có thể cày ở ngoài để bù đắp vào.
đề nghị mỗi thành viên trong 4rum này ngoài lời nói thì phải đi kèm với hành động,mỗi người nên trích ra tối thiểu 1 LR để giúp bạn này vượt qua nghịch cảnh,bạn hãy lập 1 tk LR và để lại trên bài viết,mình sẽ là người ủng hộ bạn đầu tiên!!!

mình cũng xót vs số tiền mà bàn mất, nhưng mà có lẽ bạn mún nhanh chóng kiếm tiền quá nên ko check cẩn thận 1 thứ gì hết, bạn nên rút kinh nghiêm.

khuyên bạn nên bỏ MMO, bạn có cái máu ăn thua và muốn kiếm tiền nhanh và ko biết quan sát, chắc là ko hợp, mmo ko dễ dàng và rất là khắc nghiệt

Cái vấn đề có 2 bác buzz thì chủ thớt làm rõ tí nhen !!! Sao lại buzz vừa off thì thằng SCAMER lên liền !!!
Cậu có post trong topic mua AP của buzz không ?(Scamer có thể lợi dụng con đường này để chiếm đoạt TS )
Cậu phân tích 2 log chat này có sự giống nhau ở chỗ nào ko ???
cái vấn đề này cần làm rõ. bác không đăng topic thì bố thằng nào biết mà pm bác
1/ là bác buzz scam. bác ta cố ý tạo nick giả mạo để scam bác
2/ Là bác scam. chả vờ bị mất tiền để rồi người ta thương hại cho tiền bác
Anh em nên suy sét.

Đã check và với chủ topic, và qua tem máy và nói chuyện với cậu ấy mình thấy cậu ấy quả thật quá non nên mới bị scam đánh ngã, mình cũng xin khẳng định những gì chủ topic nói hoàn toàn là sựu thật, sau đậy là logchat chụp từ máy cậu ấy qua tem( vì cậu ấy ko biết chụp nên mình đành chụp hộ)
eeb870ded4df61c6f29ca6c14d1d650e_43043003.3.bmp
2ef3321bb2acfeede53deba5d5290c6d_43043011.4.bmp
url]
94dafeec5ccacfe51d8a7fab5e863258_43042971.6.bmp

6a670586ed50c9e141d660730634644f_43042986.2.bmp

Đây là logchat với vụ scam thứ 2, còn scam thứ nhất thì mời bạn bbuzz336 vào xác nhận là chủ topic đã chuyển cho bạn 2tr3 và bạn đã chuyển lại cho scam số tiền tương ứng. Để 1 vài anh em hết nghi ngờ cậu ấy mà tội nghiệp! thân!

cố lên

khổ thân mình chỉ gõ captch 1 tháng kiếm 10$ ptc cùng lắm 1$ nữa ko ham hố có tiền tiêu đỡ xin bố mẹ! Cái gì cũng có giá của nó! Rút kinh nghiệm nha! 5ting

Vụ này Bbuz336 lại mệt rồi. :|

hi vọng ko có chiện gì đáng tiếc

Mọi nghi vấn đang đổ dồn vào bbuzz336 vì chủ topic ko hề đăng topic mua AP mà tên scam bbuzz3336 lại biết mà nhảy vào PM để bán AP :))

Mọi nghi vấn đang đổ dồn vào bbuzz336 vì chủ topic ko hề đăng topic mua AP mà tên scam bbuzz3336 lại biết mà nhảy vào PM để bán AP :))

Chính xác, vụ này Rich từng bị dính tương tự.

Lúc đó rất nhiều điều tra viên vào máy Rich điều tra.

Và phải nói giống gần 90% vụ này.

Vì điều tra hỏi Rich rất nhiều nên cũng có tí kinh nghiệm

Rich sẽ lấy kinh nghiệm này hỏi lại BBuz.

Rich ko có ghét BBuz mà ngược lại còn tin BBuz ko liên quan nữa.

Nhưng thấy newbie này có vẻ thành thật và muốn giúp 1 cái gì đó.

BBuz thông cảm.

Nếu BBuz trong sạch thì cho Rich xin lỗi BBuz trước toàn thể forum.

Thân Ái

cái vấn đề này cần làm rõ. bác không đăng topic thì bố thằng nào biết mà pm bác
1/ là bác buzz scam. bác ta cố ý tạo nick giả mạo để scam bác
2/ Là bác scam. chả vờ bị mất tiền để rồi người ta thương hại cho tiền bác
Anh em nên suy sét.

Những điều mình nói đây nếu có gì sai thì xin mọi người lượng thứ. tại cũng đang đầu tư vô adailycash rùi, đợi vài ngày nữa sẽ ủng hộ chủ thớt.

Bạn ấy còn non nớt và tin người quá :( Thôi thì cố gắng lên nhé :) Kinh nghiệm cuộc đời đấy :D Có vấp ngã mới có thành công :) Chúc bạn may mắn lần sau :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week