Nghỉ học để theo MMO, muốn tìm sư phụ dẫn đường chỉ lỗi

cũng đã từng như bạn rồi. đừng nhìn bọn pro ngày kiếm nhiều tiền mà tưởng mình cũng đc như họ. mình cũng bỏ 1 năm r.. may mắn là năm sau vẫn thi đỗ đh ko thì giờ ko biết cái cuộc đời nó trôi về phương nào. nhìn nick mình lập năm 12 đó c
vậy nick em lập 2014 thì có gì đâu chứ, có
thì đâu có chứng tỏ gì,,, Vì sao phải làm cái thứ mình không thích hả bạn..... để làm tốt 1 việc thì phải yêu thích nó trước chứ....:oops::oops::oops::oops:

vậy nick em lập 2014 thì có gì đâu chứ, có
thì đâu có chứng tỏ gì,,, Vì sao phải làm cái thứ mình không thích hả bạn..... để làm tốt 1 việc thì phải yêu thích nó trước chứ....:oops::oops::oops::oops:
mình chỉ muốn nói rằng mình đã từng trải qua thời đó rồi. còn việc bạn làm bạn cứ làm mình chỉ góp ý thôi. chúc bạn thành công với con đường bạn đã chọn.

:( MMO vững trãi: Facebook Ads, Seo Google, chạy Google Adwords, Amazon, bán hàng online, Adsense sax quá nhiều
bác có thể nhận em làm đệ tử không?

mình chỉ muốn nói rằng mình đã từng trải qua thời đó rồi. còn việc bạn làm bạn cứ làm mình chỉ góp ý thôi. chúc bạn thành công với con đường bạn đã chọn.
rất thank vì lời khuyên của bạn:)

:D rồi bác theo được thì chẳc hẳn là 1 vấn đề khác
Nếu tìm được sư phụ thì mình nhất định sẽ theo.. cho dù thế nào đi cahwng nữa

ko tin ko tin ngàn lần ko tin :D:D ông nào muốn có sư phụ thì chả hoàn cảnh :3
ở đây 1 năm mà chưa kiếm được gì thì có sư phụ cũng ngán ngẩm :D:D

Đã xác định bỏ là đừng bao giờ quay đầu lại, đừng bao giờ hối hận và luôn luôn tin tưởng vào quyết định của mình. Mình cũng bỏ đây. Đến lúc thi tốt nghiệp rồi mà còn bỏ đây và không bao giờ hối hận và tiếc nuối. Sống chết hay thành bại chủ yếu do mình cả thôi. Cố lên bạn ;)

thật ra đọc topic này chỉ cảm thấy ở thớt 1 điều :

gặp tí khó khăn là quay đầu bỏ chạy.

với cả cuộc sống chứ ko phải mình mmo, với đức tính này thì tớ nghĩ là ko ai dám pm để nhận cậu đâu .

mmo cũng là kiếm tiền , cũng vấp ngã như thường. cũng cày ngày cày đêm bục mặt ra mới có tiền chứ ko phải là ngồi hóng hớt tí là đầy tiền đâu.

giờ vì vài trăm k mà vứt đi toàn bộ cố gắng trước đây , hi vọng của gia đình.

thay đổi chỉ vì sở thích , ko có tính toán kế hoạch gì.

sau này lấy gì đảm bảo ko vì vài chục k mà cậu ko lừa thầy phản bạn ?

nghỉ học rồi làm thêm ngoài đêm làm mmo k thì ăn cám mà sống ah @@
ko tin ko tin ngàn lần ko tin :D:D ông nào muốn có sư phụ thì chả hoàn cảnh :3
ở đây 1 năm mà chưa kiếm được gì thì có sư phụ cũng ngán ngẩm :D:D
mình có tham gia PTC 1 thời gian,,, bị scam cũng nhiều, và đến khi bị scam trang SCR thì mình đã từ bỏ rồi bác.....
còn ý sau câu của bác em không biết giải thích hay nói gì nữa
Đã xác định bỏ là đừng bao giờ quay đầu lại, đừng bao giờ hối hận và luôn luôn tin tưởng vào quyết định của mình. Mình cũng bỏ đây. Đến lúc thi tốt nghiệp rồi mà còn bỏ đây và không bao giờ hối hận và tiếc nuối. Sống chết hay thành bại chủ yếu do mình cả thôi. Cố lên bạn ;)
thank bạn

:D Chỗ nào cơ
Huyện krongnang xa eatoh
thật ra đọc topic này chỉ cảm thấy ở thớt 1 điều :

gặp tí khó khăn là quay đầu bỏ chạy.

với cả cuộc sống chứ ko phải mình mmo, với đức tính này thì tớ nghĩ là ko ai dám pm để nhận cậu đâu .

mmo cũng là kiếm tiền , cũng vấp ngã như thường. cũng cày ngày cày đêm bục mặt ra mới có tiền chứ ko phải là ngồi hóng hớt tí là đầy tiền đâu.
Với tất cả các vấn đè về máy tính mình chưa bao giờ bỏ cuộc đến khi tìm ra được lời giải
Riêng về học tập thì mình hoàn toàn bó tay......

vài trăm k là sao bạn... tiền học phí mình + tiền tháng gần 7 củ đó....
giờ đã vầy biết làm sao, chỉ mong tìm đực sư phụ dạy kiếm $ thôi, để lo cho cuộc sống tự lập của mình....:oops:

lừa đảo thì không bao giờ, trước mình có mua paypal của 1 số bạn trên facebook , nếu bạn muốn mình có thế cho bạn xem một ít để bạn biét thế nào là "sau này lấy gì đảm bảo ko vì vài chục k mà cậu ko lừa thầy phản bạn ?"

Cố gắng khắc phục và học tiếp đi. Đó là hướng đi an toàn.

khi kiếm đc nhiều $ rồi sẽ cảm thấy hối tiếc cho xem :D đó là tâm trạng của mình bây giờ, phải nói là kiếm rất nhiều nhưng chán chán, bạn bè thì ra trường hết rồi, mà mỗi lần hỏi giờ mày làm gì thấy nhột vãi ra :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week