Nghỉ học để theo MMO, muốn tìm sư phụ dẫn đường chỉ lỗi

Chúc bạn may mắn tìm được người tốt nhé !
thank bác
khi kiếm đc nhiều $ rồi sẽ cảm thấy hối tiếc cho xem :D đó là tâm trạng của mình bây giờ, phải nói là kiếm rất nhiều nhưng chán chán, bạn bè thì ra trường hết rồi, mà mỗi lần hỏi giờ mày làm gì thấy nhột vãi ra :))))
Em mong được như bác ấy
Để đạt được một thứ thì mất một thứ cũng binh thường mà, thậm chí trên thực tế mất rất nhiều mới được
thank bác

Toàn topic buy sell mấy trăm dollar mà nghèo ak thôi bố . Di học di thà nói với bố mẹ chứ bỏ học phí tiền ba mẹ.lại còn tính kiếm tiền dựa vào mmo nữa. Ráng học xong cntp ra mà vừa trồng nấm vừa làm mmo nhé bố

*** game. Hên thì win xui mất hết :v

Toàn topic buy sell mấy trăm dollar mà nghèo ak thôi bố . Di học di thà nói với bố mẹ chứ bỏ học phí tiền ba mẹ.lại còn tính kiếm tiền dựa vào mmo nữa. Ráng học xong cntp ra mà vừa trồng nấm vừa làm mmo nhé bố
bước vào mmo = tiền nhưng rồi khi nhận ra răn
khi kiếm đc nhiều $ rồi sẽ cảm thấy hối tiếc cho xem :D đó là tâm trạng của mình bây giờ, phải nói là kiếm rất nhiều nhưng chán chán, bạn bè thì ra trường hết rồi, mà mỗi lần hỏi giờ mày làm gì thấy nhột vãi ra :))))
bác có thể nhận em làm đệ tử được không

bảo tao làm cho công ty nước ngoài, ví dụ bảo làm cho goolge, lương cáo vài nghìn đô thôi. Chan lắm toàn ngồi nhà làm thôi. Chú mày dạo này làm gì, ngày đi mệt k

*** game. Hên thì win xui mất hết :v
cảm ơn bạn
Bạn biết sau khi mình bị mất $ mình đã nghĩ đến việc gì để kiếm $ không?
Đó là *** đó bạn,,,, nhưng rồi sao chứ, với tâm lý không ổn, nóng vội... thì kết quả sao bác biết.... giờ mình muốn kiếm 1 việc làm đàng hoàng,, về may rủi thì không dám vì mình toàn gặp rủi hơn may bạn à

tên đã phóng rồi, làm sao thu hồi được

bảo tao làm cho công ty nước ngoài, ví dụ bảo làm cho goolge, lương cáo vài nghìn đô thôi. Chan lắm toàn ngồi nhà làm thôi. Chú mày dạo này làm gì, ngày đi mệt k

chém, bố thằng nào nó tin, nổ nổ tới lúc ko còn gì làm nghèo rớt mồng tơi nó cười vào trong mặt, với lại cách nhìn của người khác về 1 người cv ổn định ngoài đời với 1 người suốt ngày cắm mặt vào máy tính ko bằng cấp khác xa nhiều lắm

Thôi bỏ di,chúng ta k wen biết sống thế nào là chuyện của bạn, phí cuộc doi bác thôi lo mà học thì tốt hơn nhiều
nhìn cái avata khá quyên nhỉ.....
Mình sẽ chấp nhận hếthaaij quả mà mình đã làm

chém, bố thằng nào nó tin, nổ nổ tới lúc ko còn gì làm nghèo rớt mồng tơi nó cười vào trong mặt, với lại cách nhìn của người khác về 1 người cv ổn định ngoài đời với 1 người suốt ngày cắm mặt vào máy tính ko bằng cấp khác xa nhiều lắm
thiên hạ cười ta quá điên cuồng
Ta cười thên hạ chẳng nhìn thông....
Tặng bác câu này

dấu chân tui đi mòn hết các nẻo trên forum này bao lâu nay còn tìm k ra sư phụ, giờ mỏi hết cả chân k tìm nữa ^^
Thấy nhiều topic tìm sư phụ cứ mọc lên, như vậy tự ngta tìm đến nhận ah :oops:

Khuyên thớt có gì cũng đừng nên bỏ học.
Còn bảo tìm sư phụ, thay vì há miệng chờ sung, chờ đợi 1 người nào đó giúp đỡ, thì bạn cứ đọc hết các tài liệu kiếm tiền trên mạng rồi bắt tay vào làm, đọc - làm - tìm hiểu, trên con đường đó bạn sẽ gặp được những người cùng làm, họ sẽ giúp bạn.
Khi bạn nghiêm túc, xem nó là 1 nghề, thì nó sẽ đem lại cho bạn tiền bạc, đúng với công sức bạn bỏ ra.

dấu chân tui đi mòn hết các nẻo trên forum này bao lâu nay còn tìm k ra sư phụ, giờ mỏi hết cả chân k tìm nữa ^^
Thấy nhiều topic tìm sư phụ cứ mọc lên, như vậy tự ngta tìm đến nhận ah :oops:
tìm nhiều rồi, cơ mà khi pm họ, họ đọc xong mà éo thèm really..... thật sự không biết nói gì hơn :(:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week