Waiting for Answer Nghi ngờ Trungpham là admin site mmo4me.net

Status
Not open for further replies.
Tôi là người thiết kế ảnh cho Charity Forum MMO4ME và nói chuyện với duy nhất anh chemgio, hình như cái ảnh này chưa up bên ngoài lần nào, sao lại biết @@

mình thấy đẹp , ý nghĩa nên up :)

Anh ý đang đánh trống lãng hoặc bị tra tấn nên điên rồi. haha.. người ta nói chưa pub hình đó lần nào mà sao bạn biết mà úp qua bên đó rồi?

Có phải vụ đó là vụ viết đơn chuẩn bị kiện thì nó trả tiền phải ko lão. nghe nói nó Hóc Môn phải ko bạn.
ừ cậu. nó sợ quá nên trả. Ban đầu nó thách thức người ta nữa chứ.
Còn mấy vụ lẻ tẻ nhiều lắm.

Toàn ông rảnh hùa vào chửi 1 người không thấy nhục à. Chẳng có cái luật nào quy định không được thiết kế 1 website giống với 1 website còn lại trừ khi cái website này có chứng nhận @ Copyright. Ông admin site kia không có tội gì cả, ông cũng chẳng cần phải phân bua làm gì với tụi nó mất thời gian, nếu có lừa đảo thực sự thì công an vào cuộc chứ admin trang này cũng chẳng làm gì đc ông đâu.
Bạn đéo biết cái gì thì im mẹ mồm đi :/ thử đặt địa vị vào người bị scam?
rồi bạn sẽ ngồi yên à?

bị ngu hả. Mới vào 4rum ko biết gì về nó thì tìm hiểu đi.
cái thằng đó éo hiểu nó là cc gì ấy vụ anh dương repot scam nó cũng kêu anh dương rảnh k có gì làm report n ta làm gì @duongnd1980 anh dương vào xem chú này nè
Toàn ông rảnh hùa vào chửi 1 người không thấy nhục à. Chẳng có cái luật nào quy định không được thiết kế 1 website giống với 1 website còn lại trừ khi cái website này có chứng nhận @ Copyright. Ông admin site kia không có tội gì cả, ông cũng chẳng cần phải phân bua làm gì với tụi nó mất thời gian, nếu có lừa đảo thực sự thì công an vào cuộc chứ admin trang này cũng chẳng làm gì đc ông đâu.

1 đường dây buôn lậu cam xuyên forum vừa bị triệt phá từ trong trứng nước, ước tính thiệt hại là không thể đo đếm nổi vì cơ bản là vẫn chưa bán được quả nào :D

Giờ các bác tìm một số người đã bị lừa và bảo họ đưa bằng chứng để đối chấp với @trungpham là xong ngay. Ngồi gõ phím thế này còn lâu nick nó mới bị ban nhé

mày não à ví dụ nó scan BTC mày kêu ai vào cuộc mày 2 topic kêu này rồi nhé

OK , prof refund 800 wmz mình đã public , còn chưa tin hay muốn cụ thể hơn có thể trực tiếp hỏi 2 bạn ấy
Còn về mình , mình sẽ k cm lời nào nữa, tự các bạn biết, tự các bạn phán xét, sao cũng dc , im lặng chịu nhục như thằng khỉ cũng dc , nhưng tự bản thân biết ko làm việc gì # trái với lương tâm là dc rồi
thân !

đm ngu thế BTC VN chấp nhận chưa mà Công An :D:D:D hay PM nó chấp nhận chưa:eek::eek:
kệ mẹ nó đi. Tí mod vào kiểm tra rồi là xong. Thằng vanphi ngày xưa đi scam bên TNB bị bên đó band về đây còn band nữa là thằng này.
Không để nó đẻ trứng nữa. Gây ra bao nhiêu vụ rồi.

ừ , thưa với mấy bạn ở đây , mình là admin mmo4me.net , vụ 800 wmz lúc trước mình thật tình là có ý định mua , nhưng nghe dính liếu đến forex nên mình ko dám send $ cho bên bán . Nhưng tóm lại 2 bạn mình giữ tiền đã dc refund đủ , nếu ko tin mình có thể show prof hoặc tự các bạn contact 2 bác ấy để hỏi
Mình tham gia MMO với mục đích học hỏi , chia sẽ là 9 , và mình cũng chẳng PR mmo4me.net ở forum .com làm gì , bạn @CaptchaDollar khơi ra thì bạn tự PR cho web mình đó thôi
Mình cũng đã đặt rõ thông báo ở mmo4me.net là không cho tạo topic buôn bán bất cứ tiền ảo gì và cũng xóa luôn tất cả chuyên mục hiện hành như ở mmo4me.com
Mình dám làm dám nhận , ko phải hèn hạ như cái thẳng khỉ gió kia nhé
Mong các bạn vs các mod xem sét
p:s/ mình cũng đang chiến youtube , ai cần hỏi gì thì mình hướng dẫn , cần gì thì mình share, chưa có ý định scam ai đồng nào nhé
Sao ông fake nick tôi bên đó - fake mà vẫn để yahoo của tôi ở avatar, đăng tuyển ref làm cho người ta cứ yahoo tôi mà hỏi làm phiền phức mất thời gian quá đi. Làm ơn xóa cái topic fake nick của tôi đi nhé! Cảm ơn ngàn lần: http://mmo4me.net/threads/can-2-nguoi-cham-chi-lam-viec.4554/

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week