• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

nghiavnn22 vào giải quyết, nếu không tớ report scam nhé

tình trạng như thớt thì mình gặp ko ít, ngay cả trên mạng lẫn ngoài đời, chỉ biết trách số mình xui thôi:)

AE ai biết yahoo: nguoi_trong_dem_toi_py_2002 là của ai trên mmo này không. Sau khi mìn search google thì nó ra kết quả này: "LR U7261262 --- YH: nguoi_trong_dem_toi_py_2002 --- phone: 01683714483 "

Nếu như kết quả đúng thì nick yahoo đó là của " nghiavnn22 " trên mmo4 này. Nhờ ae xác nhận hộ mình xem thông tin mình đem ra như thế đã chuẩn chưa để mình report scam lên đây.

Tks!

AE ai biết yahoo: nguoi_trong_dem_toi_py_2002 là của ai trên mmo này không. Sau khi mìn search google thì nó ra kết quả này: "LR U7261262 --- YH: nguoi_trong_dem_toi_py_2002 --- phone: 01683714483 "

Nếu như kết quả đúng thì nick yahoo đó là của " nghiavnn22 " trên mmo4 này. Nhờ ae xác nhận hộ mình xem thông tin mình đem ra như thế đã chuẩn chưa để mình report scam lên đây.

Tks!

Info đúng rùi đó bạn, mà hôm bữa có topic bảo yahoo bị hack ngày 20/8 : http://mmo4me.com/showthread.php?73494-Moi-bi-hack-yahoo-Ngung-giao-dich-voi-nghiavnn22

Cậu gọi đt hỏi người ta thử nhé.

Info đúng rùi đó bạn, mà hôm bữa có topic bảo yahoo bị hack ngày 20/8 : http://mmo4me.com/showthread.php?73494-Moi-bi-hack-yahoo-Ngung-giao-dich-voi-nghiavnn22

Cậu gọi đt hỏi người ta thử nhé.

Tks cậu đã xác nhận, yahoo cậu ấy bị hack vào 20/8 nhưng cậu ấy mượn tiền tớ ngày 14/8.
Vừa đọc xong topic của nghiavnn22, nếu cậu ấy bị hack yahoo thì để sửa lại title topic này cho nghiavnn22 vào xác nhận trước khi tớ report vậy

- - - Updated - - -

Last edited by a moderator:
Pm hỏi đi. ...... zeek die ai cũng thất nghiệp :m196:

Mod giúp mình change lại cái title của topic mình được không vậy, sửa lại cái title thành: "nghiavnn22 vào giải quyết, nếu không tớ report scam nhé "
Thanks!

Lại một vụ hot nữa của nghiavnn22 :m191:

Tình hình này là pro này có mượn mình 185K + 5k fee chuyển khoản để mua 10 pz của ai đó (chắc là để up silver cho zeek).

Pro ấy hứa nếu ngày 20/8 ko trả thì mình có thể post scam lên đây. Hôm nay là 25 rồi nhưng vẫn không thấy pro ấy nói gì cả.

Với mình thì 190k không là gì cả, nhưng mà theo mình thì làm mmo thì quan trọng nhất là uy tín và đã vay thì phải trả.

Mình đăng topic lên đây, nếu nghiavnn22 không vào giải quyết hộ mình thì buộc mình phải report scam theo ý của nghiavnn22 vậy?

:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Upppppppppppp cho nghiavnn22 vào giải quyết nào

ít nhất phải để topic này tới tối mai. 24h rồi hãy report scam banned ấy

lại 1 vụ 10$
2`
nghe 1 $ bùn cười
10$ càng bùn cười hơn với pro và với 1 người nói không cần số 10$ đó

Tình hình này là pro này có mượn mình 185K + 5k fee chuyển khoản để mua 10 pz của ai đó (chắc là để up silver cho zeek).

Pro ấy hứa nếu ngày 20/8 ko trả thì mình có thể post scam lên đây. Hôm nay là 25 rồi nhưng vẫn không thấy pro ấy nói gì cả.

Với mình thì 190k không là gì cả, nhưng mà theo mình thì làm mmo thì quan trọng nhất là uy tín và đã vay thì phải trả.

Mình đăng topic lên đây, nếu nghiavnn22 không vào giải quyết hộ mình thì buộc mình phải report scam theo ý của nghiavnn22 vậy?

:binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua85:

ÔI đệch ****** ..! Thằng này nó sống chủ yếu bằng zee mà ..!v Zee mà đi thì nó đi theo zee roài :(

10$ bán cho người khác thấy sao mà ít :binhsua58::binhsua58:
Còn 10$ mượn thì sao mà thấy nó lớn kinh khủng :binhsua146::binhsua146:
Up cho nghiavnn vào :)

Chuẩn đấy , ghét nhất mấy thèng scammer ,mặc dù 200k ko phải là số tiền lớn nhưng mấy thèng mặt dầy này thì phải report , up cả info của nó lên cho ae biết mặt

tên này ngày trước có tiền án hình sự 1 lần rồi. cẩn thẩn củi lữa đi ae à

Đã báo cho nghiavnn22 vào giải quyết rồi. Nếu mà vẫn không giải quyết thì bó tay với em nó :m003:

zeek chết bạn ấy tự tử rồi :m021: :m021:

- - - Updated - - -

huunghiaphuyen yahoo mới bác ấy kìa :m021:
Cần xún nhà không :m146:..
Kêu vinhkhanhpy đấy.. biết rõ chú ấy đấy ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom