NGoài MMO ra các bạn là ai ? hỡi các mem MMo thân yêu.!

các bạn đang làm gì?học sinh? sinh viên, ký sư,giám đốc, giáo sư, tiến sĩ,công an,công nhân, thất nghiệp, lao động phổ thông?...???? mmo chỉ là công việc phụ của các bạn để kiếm thêm ít $ chi trả cho cuộc sống hàng ngày? hay đó là công việc chính của bạn? thu nhập của các bạn là bao nhiêu? hãy cùng nhau chia sẻ nhé. :D

tớ là sinh viên.
thời gian chơi MMO. cũng gần năm rồi ý nhỉ. khoảng 9 tháng :)..ngày đầu tiên đc 0.01$ từ PTC :((...hiện tại
thu nhập trên mmo hàng tháng. khoảng hơn 3trieeu. tháng ít tháng nhiều :D tính trung bình vậy đi
thời gian : lúc chơi PTU thì 4h. lúc *** thì 2h..và làm vài việc khác nữa....trung bình 4h-6h/day.
ước mơ với MMo : tìm hiểu thêm những kiến thức về MMO đặc biệt PTP và PTU and off là những thứ kiếm đc nhiều $ nhất ;)). ước mơ thu nhập từ MMO sau này >10trieu
ước mơ ngoài đời : trở thành một nhà ngoại giao. ra trường có công việc ổn định lương khởi điểm >5trieu.

Chúc anh em kiếm đc nhiều $. ngại ngần gì mà không chia sẻ với mọi người các bạn :)
Học Sinh ;))
$/month: 300-500$
$ sau này 1k :">
ước mơ ngoài đời à nhìu lắm cơ :))

đầu tiên khi mới vô do vào LX thấy admin cấm không cho post linh tinh kiếm tiền thế là google dẫn đến PTC click 1 tháng ăn cam may có em neobux được 2$>>>>>>>>>>> rồi PTU lẻ 0.3$/day là vui lắm rồi >>>>>>>>>>>>>>>> PTU nhóm 0.1$/day
tháng nào thu nhập cũng kha khá 300k/tháng~ 12.5$
:))

Góp vui. Chủ hội đầu tiên post:

- Giảng viên trường nghề!

- Thu nhập bình quân -1$/ngày

Đồng nghiệp của mình đây, nhưng mình làm văn phòng ngoài lương cơ bản ra k có phụ cấp j hết nên lên đây để cải thiện thu nhập hàng tháng
và tìm cơ hội làm giàu :)
thu nhập hiện nay khoảng 50$/thang (cạp + đánh lô)

Mình tin là mình sẽ giàu, nhưng không bít là tới bao giờ, chỉ bít bây giờ lên đây kiếm được ít tiền ăn sáng thui

Ai đồng nghiệp nữa thì PM mình nhé!
công an đánh lô đề vải luyện nhà bác

sinh vien nam 3
vao mmo de bo? game cf....(ptc dang lui tan`.....may' ngay` nay lai ve voi cf.....:(().
thu nhap...du de nap the dien thoai ngoi buon chuyen,,,
ai cf pro thi lien lac yahoo [email protected] de giao luu nhe''....moi' tim dc 1 đong` chi' caoky ban cf thoi ah`...:binhsua16:

Học sinh cấp 3 - Chính xác là lớp 10 :)) Vào MMO kiếm chút cho tương lai thôi :D :D Newbie gõ cap cũng chỉ tầm 2$ / ngày do ko có nhiều time rảnh lắm

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Mình đang là học sinh lớp 9. Thu nhập MMO mỗi ngày >0$. Ước mơ vào sinh nhật lần thứ 18 của mình sẽ không còn xin tiền bố mẹ nữa. Công việc muốn thực hiện được trong tương lai: Nhà lập trình phần mềm PRO nhất VN(Giờ chưa có tý kiến thức nào :(), nhà chính trị nổi tiếng...

Chung ước mơ 8-> Và kém mình có một tuổi :D :D Tuổi trẻ tài cao thật, còn nhớ ngày này năm trước còn đang tự kỷ viết tiểu thuyết =))

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Lớp 10.
Ptu là chính.
Đủ tiền xài ko phải xin bố mẹ .Rứa thôi. hehe

Cụ thể hóa ngay từ bây h đi cưng. ;)
Lập trình bước đầu hoàn toàn tự học dc mà.Những cái nâng cao hơn thì tham khảo các pro.

Cũng định chuyển sang lĩnh vực PTU mà ko biết nó có pay qua LR ko, chứ Paypal thì chưa đủ tuổi @@

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:25 AM ----------

Tớ học lớp 8, thỉnh thoảng mới zô làm linh tinh cho vui, tớ đến với mmo vì tớ đọc thấy quảng cáo của site PAYING PTR(scam nặng:D) nên cứ dần đi sâu hơn. Tớ thấy mmo đã tạo cho tớ cách tiết kiệm , tớ vui vì nhận đc 0,04 từ tiền bonus mà ngoài đời tớ chả bao giờ để ý đến những đồng lẻ tẻ... và cả tính kiên trì nữa , vốn tiếng anh của tớ tăng lên đáng kể sau 5 tháng trải nghiệm ptc, offer, job,.., và cả ở những forum mmo nước ngoài nữa~:binhsua08:
1 tháng tớ được 500k thôi(toàn treo máy vì còn phải học nữa)... ước mơ của tớ có thể kiếm đc nhìu tiền giúp ba mẹ mà không ảnh hưởng đến việc học:binhsua101:

Lại một người có khởi đầu giống mình :)

Last edited by a moderator:
sinh vien nam 3
vao mmo de bo? game cf....(ptc dang lui tan`.....may' ngay` nay lai ve voi cf.....:(().
thu nhap...du de nap the dien thoai ngoi buon chuyen,,,
ai cf pro thi lien lac yahoo [email protected] de giao luu nhe''....moi' tim dc 1 đong` chi' caoky ban cf thoi ah`...:binhsua16:
CF đây.. bắn Zombie thì pm nhé. tớ có Súng RPK. nạp thẻ vào mua full đạn bắn từ đầu trận đến cưối trận k hết đạn :))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back