Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
mình cmt chỉ muốn các bạn hiểu mình đã scam, nhưng mà đừng có đổi tội cho mấy người ko liên quan, vụ đó mình làm 1 mình, và kể từ đó mình ko hề hoạt động gì ở mmo và sau này cũng thế, vì vậy đừng có chưa tì đã vội kết tội người khác . Tuy là scam nhưng chuyện gì ra chuyện đó thấy vụ này là vụ thứ 2 hay 3 gì rồi đổ tội cho người ko liên quan thôi .
Mod ban nick giùm nha
scammer cũng có lương tâm hixhix

thế bank của kibo gì đó có trùng với NgoCaTinh ko? , nếu trùng thì scam rồi còn gì , chứ bank làm gì mà 2 3 người dùng 1 bank , còn như bạn kia nói nếu scam rồi mai mốt nói thằng em dùng là ko scam à
kibo là ai vậy ??????/

bank này ko phải của Kai, Kai xài bank khac. mà nó là Kai thật thì ko xài lại tất cả những tk nào đã pub đâu. để Kai nó yên đi =.=
hồi trc có vụ gì cg chửi con tó utlg, giờ sang kaikaito . vãi mem 4room. bỏ cái cbox rồi nên cg chẳng muốn vào, có ng nhắc kai nên vào nghía thôi.
Để cái chatbox có phải có chỗ cho anh em xả stress ko. giờ chuyển sang chỗ khác, con mụ vo-_-danh nó ức chế thần kinh, legialoc thiếu nơi soi mói, nên bọn nó lại tia vào mấy cái nick trong 4room thôi, bác nào có nick clone thì ẩn thân đi, ko lại dính phốt

Xử xong vụ kia sẽ có kết quả vụ này ah :D.

cái tên nguyenvantuan1992 trước giờ có khá nhiều ngi vấn, nếu là thằng e cậu thì cậu cũng có trách nhiệm đấy

Nó có nghi vấn gì vậy cậu , Scam ai rồi à :) Một lần nữa tớ muốn nói nó bị banned chỉ vì cái tội CLONE

khoảng bao nhiu phút nữa có kết quả đây mod @legialoc :D

vo-_-danh . Cứ chờ kết quả từ mod sẽ hiểu rõ NgoCaTin có phải là scammer hay ko nhé. Chuyện đơn giản chỉ vậy thôi
Để coi thằng nào to kèn nhé.
Hổ báo cho lắm vào đi. Nói có sách mách có chứng hộ đừng có thích hét cái gì thì hét

Chà lúc trước nghe nói him scam mình cũng căm Magic Kaitokid lắm đấy mà có GD bán PP mấy lần với him, học hỏi đc chút kinh nghiệm về PP của him, cậu Ngocatin này cũng có GD và cũng học hỏi được kinh nghiệm từ cậu. Cũng có theo dõi Magic thanh minh 1 vài lần là scam do hoàn cảnh xô đẩy, hi vọng là thế, giờ hoàn cảnh có thể đã khác :)

Vụ kia xong xuôi rồi, prommo2014 chính là thằng cờ hó Rin nỳ :p

Còn vụ này có tiến triển j mới hok anh @legialoc :D?

Vụ này mình cần thêm 1 ít thông tin nữa để có thể xác định rõ ràng hơn. Các cậu bình tĩnh. Ai thật, ai giả rồi sẽ rõ thôi. Nếu mình điều tra nhầm thì sẽ có topic đính chính cho @NgoCaTin

Vụ này mình cần thêm 1 ít thông tin nữa để có thể xác định rõ ràng hơn. Các cậu bình tĩnh. Ai thật, ai giả rồi sẽ rõ thôi. Nếu mình điều tra nhầm thì sẽ có topic đính chính cho @NgoCaTin

Ok , tks cậu , cứ làm việc của cậu . Mình chỉ cần xong sớm sớm để tiếp tục công việc :)

Last edited:
đang định reply thì topic bên kia bị close. k nói ra khó chịu quá :D

bạn cứ cải cố tớ là người cùng xem log chart và này nọ với legialoc thì scam đối với promo là trên 70% đấy , khi topic đc open chỉ vào nói vài thứ là scam để tránh tình trang open topic buy , ko tin cậu đi xem hôm qua nó vào mấy topic sell pp nó hỏi mua giá cao đó , còn các bạn thì cứ tung hô biện minh cho nó làm gì ? các bạn có lời gì từ nó , rồi chính bạn là người chém tôi nhiều nhất trong cái topic này ?
XIn thưa với bạn 1 điều những ai bảo vệ cho scam
1 là bạn bè
2 là nó cho 1 ít $ và tạo lòng tin với những nick có uy tín tại 4rum
3 : các bạn đang giao dịch với nó nên buộc lòng biện hộ cho chính nó để nó send tiền
Các bạn chỉ biết nghĩ cho bản thân của bạn thì nên xem lại mình đi
b chưa hiểu cảm giác của những người oan ức đâu.

hơn nữa mốt xử lý vụ promote14 hoàn toàn k liên quan tới chứng cứ và câu chuyện của 2 b, làm như 2 b hay lắm :D

nhanh chóng hạ màn cho ae bít coi ai sẽ là người tiếp theo ra đảo chơi chung với scammer...có 1 vài người cãi cùn cho bọn scammer xin mod xử lí luôn mấy nick đó :D

đang định reply thì topic bên kia bị close. k nói ra khó chịu quá :D

b chưa hiểu cảm giác của những người oan ức đâu.

hơn nữa mốt xử lý vụ promote14 hoàn toàn k liên quan tới chứng cứ và câu chuyện của 2 b, làm như 2 b hay lắm :D
tớ thật sự chả nghĩ gì cả , nhưng topic report scam thà mình xin lỗi khi họ ko phải scam , chứ đừng giúp scam chạy tôi ko nên , làm ảnh hưởng mọi người giao dịch với nó thì tội người ta

legialoc vào giải thích hộ 2 nick này nhé

Beatviolin & Magickaitokid - cậu dựa vào đâu mà báo tớ là 2 thằng này thế

Còn mấy nick kia là của thằng e lập ra chơi ( mà cũng chưa có Scam của ai cái gì nhé )
Bằng chứng đó là số wmz của ông, nick này chưa scam but nick khác đã scam, đừng chống với bác vodanh, bác ấy là supper men đấy, chống là chết, đề nghị cho hắn ra đảo :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week