Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
vì sao phải send tiền cho admin, nói thẳng ra thì 4room này dc mấy ai đáng tin. co ng trúng lô hôm trc, ủng hộ vài tr, hôm sau lại scam vài trăm k, ko phải là ko có đâu.
hóng legialoc post proof thôi. dù scam thật thì cg chỉ mất cái nick reg mới dc 6 tháng, nick clone của mình còn reg lâu hơn.
ps: theo mình biết về Kai thì em nó ko đủ trình để sell VCC đâu

Mình nghĩ Forum có Rule cứ Clone là Banned thẳng tay vì Clone là có mục đích gì đó như nâng bi dịch vụ hoặc tạo dư luận cho nên cứ Clone là Banned trừ ngoại lệ ví dụ như Nick chính bị banned nhầm nick clone vào giải thích

mấy bác 2013 ko biết gì về kaitokid thì đừng có comment lung tung nữa
cận tết, mình suýt bị kaito scam vụ ship điện thoại 200$ may là hẹn ra tết mua ai ngờ kaito scam trước tết, hên =))
Mình nghĩ Forum có Rule cứ Clone là Banned thẳng tay vì Clone là có mục đích gì đó như nâng bi dịch vụ hoặc tạo dư luận cho nên cứ Clone là Banned trừ ngoại lệ ví dụ như Nick chính bị banned nhầm nick clone vào giải thích
banned luôn nick nambembis đi =))

Hồi trc' mình cũng có 2 nick, bị OnlyC banned vì k đc dùng 2 nick => giờ search ra thấy bị banned mình cũng là scamer sao :D

Hồi trc' mình cũng có 2 nick, bị OnlyC banned vì k đc dùng 2 nick => giờ search ra thấy bị banned mình cũng là scamer sao :D

Thanks King đã giải thích 1 phần cho các bạn hiểu :) Nhưng ác cái mấy nick clone đó ko phải của mình , mà của thằng e mới đau chứ :(

đang định mua thẻ very pp của bác @NgoCaTin....thì gặp topic này

nãy giờ đọc thấy cũng lạ nhỉ? cái vụ trùng số Z thì ko bít nhưng tại sao cái lý do có em trai và dùng chung bank lại bảo là scam? Nếu anh ấy thật sự có em trai thì sao? mà ng` nhà dùng chung tài khoản Ngân hàng thì có gì ạh :|. Nếu anh ấy chứng minh đc mình có em trai và em trai anh ấy cũng tham gia MMO thì sao? chưa có chứng cứ gì để gọi là " scammer " cả. Từ 2pic kia tới 2pic khác đúng là...........

Hình như nick gacondilonton trước bị mình banned vì clone của scammer. Cứ trùng info của scammer là chém thôi các MOD, miễn trình bầy anh em họ hàng gì hết. :D

mình cũng vậy,bác này làm ăn cũng uy tín,cơ mà vẫn chờ kết quả của mod
vẫn một vé cho bác @NgocCaTin k hiểu sao nhưng vẫn hi vọng bác này không phải là 1 scamer :cool::cool:

Từ từ nhé. Giải quyết từng vụ đã :( . Vụ kia có 1 admin đã xác nhận, còn chờ 1 admin nữa là xong. Còn vụ này thì xong vụ kia đi, nếu sai sót thì mình gặp trực tiếp @NgoCaTin xin lỗi thôi :D
mod gì mà hóng hớt nhỉ , chắc có lẽ ad nhìn nhầm người chưa có 1 chứng cứ gì là liên quan .chắc check ip trùng với scam nên phán bừa đó thôi . mmo này có ngày lên đây cũng mang tiếng sờ cam .mình cũng dính rồi .chỉ cần các bạn trùng ip với scam thì mod legialoc sẽ phán cho 1 câu là scam à . thôi coi như lên đây xem tin tức .đừng nên đăng kí nick để rồi mang tiếng scam nữa các bạn à .mod mà cứ ngồi trực ip ai trùng với ip scam sẽ report phán cho là scam ...chịu thua cái trang mmo4me.com này rồi

nãy giờ đọc thấy cũng lạ nhỉ? cái vụ trùng số Z thì ko bít nhưng tại sao cái lý do có em trai và dùng chung bank lại bảo là scam? Nếu anh ấy thật sự có em trai thì sao? mà ng` nhà dùng chung tài khoản Ngân hàng thì có gì ạh :|. Nếu anh ấy chứng minh đc mình có em trai và em trai anh ấy cũng tham gia MMO thì sao? chưa có chứng cứ gì để gọi là " scammer " cả. Từ 2pic kia tới 2pic khác đúng là...........
Có sự kết luận vội vàng của MOD ở đây chăng :cool: ??

Có từng đọc qua bài của Kaitokid viết, và từng mua của Ngocatin đồ, cách nói chuyện có vẻ khác nhau, hi vọng bác ko phải là scammer ẩn danh :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week