Waiting for Answer NgoCaTin - nguyenvantuan92 - Beatviolin - GaConDiLonTon - HyipTapSu - HYIPGROUP - Magickaitokid

Status
Not open for further replies.
nãy giờ đọc thấy cũng lạ nhỉ? cái vụ trùng số Z thì ko bít nhưng tại sao cái lý do có em trai và dùng chung bank lại bảo là scam? Nếu anh ấy thật sự có em trai thì sao? mà ng` nhà dùng chung tài khoản Ngân hàng thì có gì ạh :|. Nếu anh ấy chứng minh đc mình có em trai và em trai anh ấy cũng tham gia MMO thì sao? chưa có chứng cứ gì để gọi là " scammer " cả. Từ 2pic kia tới 2pic khác đúng là...........

Hay mai mình cũng dùng tài khoản của mình đi scam, xong bị phát hiện thì bảo là thằng em con bà dì chị thằng hàng xóm nó dùng nick của mình đi scam nhỉ

Giờ chuẩn bị tiền và máy ảnh
Mai coi kết quả và đối chấp cùng vo-_-danh
Sao phải khổ thế. Có ai thèm edit bài viết đâu mà cần máy ảnh làm cái gì =)). Còn tao search info của @NgoCaTin và thấy trùng với nick nguyenvantuan92 thấy bị banned. Và sau đó search tiếp thì thấy mod @animax1991 ghi ở post cuối cùng topic là SCAM (ghi chữ hoa rất rõ ràng nhé) -> Tao kết luận ngocatin là scammer trước đây thì có gì sai. Và ở trên cựu MOD SonJG đã nói là đã từng banned nick do là scam của clone. Sự việc cách đây cũng lâu rồi chúng mày giờ lại đòi lôi ra bằng chứng rõ ràng nữa thì chịu. Và trên cái forum này ai đã là cựu member thì cũng biết cả. Đến thằng bên kia có cả bằng chứng IP rồi còn cãi chày cãi cối mấy chục trang rồi thì làm sao mà cù nhầy với bọn scam được :D

hồi trướccó sell acc PP cho ngocatin gàn 8t, mình ko tin cậu ayý scam, mà cũng chưa biết đầu đuôi thế nào?

Hay mai mình cũng dùng tài khoản của mình đi scam, xong bị phát hiện thì bảo là thằng em con bà dì chị thằng hàng xóm nó dùng nick của mình đi scam nhỉ
vấn đề là những nick clone bị banned vì clone, spam, và những nick đó trùng info 1 người. điều quan trọng là những nick đó ngoài những lỗi kia thì k có thông tin gì liên quan đến scam, kaito,,,,

vấn đề là những nick clone bị banned vì clone, spam, và những nick đó trùng info 1 người. điều quan trọng là những nick đó ngoài những lỗi kia thì k có thông tin gì liên quan đến scam, kaito,,,,

Thanks cậu đã hiểu ý tớ :) Vấn đề là chỗ đó đó :)

Sao phải khổ thế. Có ai thèm edit bài viết đâu mà cần máy ảnh làm cái gì =)). Còn tao search info của @NgoCaTin và thấy trùng với nick nguyenvantuan92 thấy bị banned. Và sau đó search tiếp thì thấy mod @animax1991 ghi ở post cuối cùng topic là SCAM (ghi chữ hoa rất rõ ràng nhé) -> Tao kết luận ngocatin là scammer trước đây thì có gì sai. Và ở trên cựu MOD SonJG đã nói là đã từng banned nick do là scam của clone. Sự việc cách đây cũng lâu rồi chúng mày giờ lại đòi lôi ra bằng chứng rõ ràng nữa thì chịu. Và trên cái forum này ai đã là cựu member thì cũng biết cả. Đến thằng bên kia có cả bằng chứng IP rồi còn cãi chày cãi cối mấy chục trang rồi thì làm sao mà cù nhầy với bọn scam được :D

Cậu có thể pm @animax1991 để check là banned vì tội Scam hay tội Clone nhé :)

Thân

Cái này thì chuẩn rồi, tớ chỉ nói với cậu kia cái vụ anh em thôi, còn cái đó thì tớ hiểu, và cũng muốn nói luôn là nếu bị ban vì clone hoặc các lí do tương tự mà ko phải là scam thì không vấn đề gì nhé

Tháng trước vừa nhờ bác @NgoCaTin làm dịch vụ Full info 1 tài khoản paypal (550k) . E chuyển tiền trước vào vietcombank cho bác ý. Rồi bác ý làm, thấy bác ý cũng nhiệt tình, giao tài khoản đúng hạn. Chỉ trách bác ý là, đợt đấy em biểu bác ý in luôn cho cái proof stament của visa veri tài khoản paypal, nhưng bác ý bảo sau này nếu limit bác ý in và gửi cho. Nhưng hôm nay, e xin lại cái proof stament thì bác ý lại bảo ngân hàng không hỗ trợ nữa... Nản quá.

Hú le bà Con....
Tại hạ là Kai đây ạ, giờ mình xin nói rỏ 1 số chuyện Nhé tất cả các nick Close của mình gồm những nick sau đây
Kaito, Magic, HyipTapSu, Beat... Mr... Alien.... hình như chỉ có bấy nhiu thôi mà giờ mình cũng đã quên pas hết rồi, mình công nhận là còn hoạt động tại MMO
nhưng xin đính chính với các bác nhé, kể từ cái vụ đó ra kể về sau hầu như mình ko dính dáng gì đến bất cứ hoạt động nào liên quan đến MMO cả, vậy mà sao hết lần này đến lần khác các bác cứ lôi tên em ra zán thêm tội scam của những đứa khác vào ?
Ví Dụ là 1 vụ sau khi em scam ko xa thì lại có người scam xong tự nhận là tôi, tôi hoàn toàn ko dính dáng gì đến bất cứ gd nào hay làm ăn buôn bán gì ở mmo này kể từ vụ đó, nên các bác có làm gì thì làm đừng lôi tên em vào rồi này nọ.
mình vào đây ko phải để tranh luận hay cái gì cả mình chỉ nói thế thôi, dù sao mình cũng là scam đã làm thì nhận việc *** gì phải sợ dù sao cũng đã mang tiếng là scam rồi, thêm đây mình cũng nói luôn cuộc đợi mình chỉ chơi duy nhất với LR và WMZ biết *** gì PP *** đâu,
Bạn Thread này công nhận bạn rất có tài, nhưng tài cũng chỉ có thế thôi bạn suy từ cái nick HyipG của thằng nào đó trước đây reporf dáng tội là tôi rồi dáng vào người ta cái tội scam thì VL quá, trước đây tôi cũng có nói ở đâu đó trong MMO này rồi là thằng đó với tôi *** liên quan anh em ruột rà gì, tui scam cũng *** chia nó 1 đồng nào cả, việc nó clone nick chắc cũng có mục đích *** đẹp nên khi bị ban ko nói gì .
Nhưng các bác đừng có nhảm *** cứ ngồi Suy luận rồi cái gì cũng đổ lên đầu tui .
Nói thế thôi làm gì thì mời các bác tiếp tục đi ạ em xin lui
P/S : kể từ vụ scam của mình sảy ra đến giờ mình hoàn toàn chỉ vào MMO để xem ko hề hoạt động hay mua bạn bất cứ thứ gì hay pm bất cứ ai, vì thế xin các bác để em đc yên ạ, vãi *** đang xem phim bật web vào mmo thấy ngay cái tên mình tren waiting, đáng lý tính pm riêng cho bác thread này nhưng vì sợ ảnh hưởng nên cmt thẳng lên đây
Chống chỉ định các cmt chửi bới nhé mình ko muốn liên quan đến mmo nữa vì thế đừng gây ảnh hưởng đến nhau, các vụ scam sau này đừng có hở tí mò ko ra ai lại cứ đổi thừa hết lên đầu em ạ
Thân Chào Các Bác em xin lui

:) Đọc 2 cái topic về scam đình đám 2 hum nay. Thấy miệng đời nhiều thằng trẻ trâu vcc. Bên kia up cái IP chưa biết nguồn từ đâu ra ? Quy ra scam. Bên đây up cái stk + z số nick clone. Cũng scam. Cái suy nghĩ thiển cận , quy chụp kiểu này đúng chất vietnamese. Đã vào MMO thì chịu khó dùng cái , đừng để ng ta dắt mũi.Giờ mới bik ông kia muốn làm trung gian MMO mà tự dưng chửi thề. Gặp đám trẻ trâu thế này ko chửi ko dc.

thế bank của kibo gì đó có trùng với NgoCaTinh ko? , nếu trùng thì scam rồi còn gì , chứ bank làm gì mà 2 3 người dùng 1 bank , còn như bạn kia nói nếu scam rồi mai mốt nói thằng em dùng là ko scam à

mình cmt chỉ muốn các bạn hiểu mình đã scam, nhưng mà đừng có đổi tội cho mấy người ko liên quan, vụ đó mình làm 1 mình, và kể từ đó mình ko hề hoạt động gì ở mmo và sau này cũng thế, vì vậy đừng có chưa tì đã vội kết tội người khác . Tuy là scam nhưng chuyện gì ra chuyện đó thấy vụ này là vụ thứ 2 hay 3 gì rồi đổ tội cho người ko liên quan thôi .
Mod ban nick giùm nha

mình cmt chỉ muốn các bạn hiểu mình đã scam, nhưng mà đừng có đổi tội cho mấy người ko liên quan, vụ đó mình làm 1 mình, và kể từ đó mình ko hề hoạt động gì ở mmo và sau này cũng thế, vì vậy đừng có chưa tì đã vội kết tội người khác . Tuy là scam nhưng chuyện gì ra chuyện đó thấy vụ này là vụ thứ 2 hay 3 gì rồi đổ tội cho người ko liên quan thôi .
Mod ban nick giùm nha
ở đâu là vào rồi nói đừng đổ tội cho người khác :D ,

Mod ban nick giùm nha

scammer mà cũng có lương tâm à :rolleyes:

Cậu pm animax1991 đi nhé :) nguyenvantuan1992 là của thằng e tớ , HYIPGROUP là nick tớ trước đó lập chơi hyip :D 2 nick này bị banned vì sử dụng quá 2 tài khoản . Đã từng nói chuyện này với mod @animax1991

Còn Magickaitokia là thằng nào tớ ko hề biết nhé . Cậu đưa ra bằng chứng cụ thể đi :D

cái tên nguyenvantuan1992 trước giờ có khá nhiều ngi vấn, nếu là thằng e cậu thì cậu cũng có trách nhiệm đấy

Mod ban nick giùm nha
a đu khong hoạt động gì mà bắt tin nhanh vãi....clone nick vào liền :D

thì cậu cứ chứng minh được thì cứ việc làm còn chứng minh ko được thì lãnh hết trách nhiệm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week