Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
Vụ của Promo cũng 1 loạt member vào xác nhận uy tín này nọ và cuối cùng thì lòi ra là 1 big scammer, ôi uy tín quá....... vụ này không biết sao đây.......

Vụ này sẽ khá là hot, vì @NgoCaTin đã là 1 verified và có được lòng tin của không ít members ở mmo4me!

Vụ của Promo cũng 1 loạt member vào xác nhận uy tín này nọ và cuối cùng thì lòi ra là 1 big scammer, ôi uy tín quá....... vụ này không biết sao đây.......
chuẩn rồi....vào xác nận cho lắm vào giờ lòi ra toàn là scam và scam

Vụ này sẽ khá là hot, vì @NgoCaTin đã là 1 verified và có được lòng tin của không ít members ở mmo4me!
Veri chưa chắc đã là chính chủ, đó là sự thật, nếu cần thì mình có thể lập vài nick veri cùng 1 lúc với các info zin .........:D:D:D

Veri chưa chắc đã là chính chủ, đó là sự thật, nếu cần thì mình có thể lập vài nick veri cùng 1 lúc với các info zin .........:D:D:D

Nếu vậy thì verified member để làm j nữa khi mà vẫn có thể đi SCAM người khác một cách thoải mái như vậy :(

Toàn mấy cái lập ra chơi game đó cậu , còn nhiều user lung tung lắm . @legialoc cậu check hộ tớ trong ngày 5-3-2013 nick nguyenvantuan92 có gì khác biệt so với những ngày trước đó và sau đó ko? Nhất là IP và thay đổi thông tin gì ko trong ngày đó :)

Nếu trước ngày 5-3-2013 và sau ngày 5-3-2013 thường xuyên login IP giống như lúc reg thi ko sao . Nhưng chỉ trong ngày 5-3-2013 có sự thay đổi đột ngột về IP thì cậu check hộ tớ

Mong cậu check nhiệt tình giúp tớ @legialoc

Cậu đã xác nhận nick minhsiquandn là của cậu thì sao cậu nói mới chơi mmo?
Nhưng mà mình search nick cậu hơi bị nhiều trên mmo này có cả năm 2012 đấy. Và chính xác cậu tên MINH, không phải tên CÔN như trong CMND cậu veri.

Vâng, thằng em ra đi để lại tài sản cho thằng anh là 1 cái VCB và LR với những "chiến tích", thằng anh không biết nên cứ dùng, thằng em biết nhưng éo nói hoặc giả sử có nói nhưng thằng anh vẩn dùng :v nếu có thằng em như thế thì xứng đáng cho ăn đấm.

Nhưng mà mình search nick cậu hơi bị nhiều trên mmo này có cả năm 2012 đấy. Và chính xác cậu tên MINH, không phải tên CÔN như trong CMND cậu veri.
Cậu post thêm bằng chứng him tên Minh để thấy him veri member fack CMND...rồi cho him ra đảo ngay và luôn.

Cậu post thêm bằng chứng him tên Minh để thấy him veri member fack CMND...rồi cho him ra đảo ngay và luôn.
MOD ko dám làm vậy vì vài member sẽ vào khóc mướn nói chưa có bằng chứng scam ai ko được banned...:p:p:p

thèn ngocatin này trước có nc 1 lần là đã cảm thấy tâm địa ko tốt rùi, giờ lòi ra cái này thì thấy linh cảm mình đúng :)

tuy cậu ta uy tín.....nhưng diệt cỏ phải diệt tận gốc.... chính phủ là phải thế ... đánh kẻ chạy đi và đánh lun kẻ chạy lại ..cho an toàn

verified member hay đã từng gd thành công nhiều lần cũng ko kết luận chính thức dc điều gì >>> vote ban!

Giờ scam nó có bạn có phường rồi. Chứng cứ có xác thực thế nào nó cũng chối bay chối biến hết. Mệt vãi. Mình mà làm MOD có bằng chứng là cho ra đảo hết khỏi nói nhiều. Mất lòng mấy thằng clone với bọn bợ đít là cùng. Cùng lắm thì tay dính phải mấy cái thứ bẩn thỉu từ bọn scam nhiều lại từ quan như @SonJG là xong :D.
@vnug : Chờ mày donate vào quỹ từ thiện. Còn vẫn nói không đủ bằng chứng nữa thì thôi, coi như là những người nghèo bố thí cho mày. Đôi co với scam mệt người vãi thật. Hy vọng sau vụ này Admin @Shin có event cho các MOD còn có động lực làm việc tiếp. Chứ cứ vạch mạch scam chả đc cái *** gì mà lại toàn 1 đám bâu nhâu vào ném đá. Sau này chắc chẳng ai thèm đứng lên vì sự trong sạch cho forum nữa.

P/S: Thêm một điều nữa là vụ prommo2014 bên kia, nick ngocatin có show hàng hôm qua prommo2014 có chuyển khoản trước 20tr sau đó ko send dc pp Ngocatin đã send lại 20tr cho prommo (hay còn gọi là rinny). Cái này rất đáng để suy ngẫm là bọn này nó là bạn scam với nhau rồi :D. Mình làm dịch vụ khách quen mua mấy chục triệu 1 tháng cũng không dám cho nợ tiền quá 1 tr. Huống hồ cái thằng chuyên đi scam lại dễ dàng tin người chuyển trước 20tr =))

Last edited:
Chả biết các cụ nói Ngocatin uy tín thế nào. Em thì bị leo cây 1 lần của him, hẹn giao dịch acc PP rồi im lặng như chưa có gì xảy ra, ko thông báo gì cả. Noí chung là ko có cảm nhận tốt.

Cậu k hiểu à, mmo thì đã biết tù lâu nhưng k chơi , chỉ có thằng e vọc vạch nó chơi

Tớ sống như thế nào , chắc ai cũng hiểu

Chỉ cần có bất kì 1 người nào xác nhận nguyenvantuan92 va NgoCaTin có scam thì vào xác nhận + post proof .

Tớ đã có bằng chứng kết luận nguyenvantuan92 ko phai là romancing rồi :)

Giờ scam nó có bạn có phường rồi. Chứng cứ có xác thực thế nào nó cũng chối bay chối biến hết. Mệt vãi. Mình mà làm MOD có bằng chứng là cho ra đảo hết khỏi nói nhiều. Mất lòng mấy thằng clone với bọn bợ đít là cùng. Cùng lắm thì tay dính phải mấy cái thứ bẩn thỉu từ bọn scam nhiều lại từ quan như @SonJG là xong :D.
@vnug : Chờ mày donate vào quỹ từ thiện. Còn vẫn nói không đủ bằng chứng nữa thì thôi, coi như là những người nghèo bố thí cho mày. Đôi co với scam mệt người vãi thật. Hy vọng sau vụ này Admin @Shin có event cho các MOD còn có động lực làm việc tiếp. Chứ cứ vạch mạch scam chả đc cái *** gì mà lại toàn 1 đám bâu nhâu vào ném đá. Sau này chắc chẳng ai thèm đứng lên vì sự trong sạch cho forum nữa.

P/S: Thêm một điều nữa là vụ prommo2014 bên kia, nick ngocatin có show hàng hôm qua prommo2014 có chuyển khoản trước 20tr sau đó ko send dc pp Ngocatin đã send lại 20tr cho prommo (hay còn gọi là rinny). Cái này rất đáng để suy ngẫm là bọn này nó là bạn scam với nhau rồi :D. Mình làm dịch vụ khách quen mua mấy chục triệu 1 tháng cũng không dám cho nợ tiền quá 1 tr. Huống hồ cái thằng chuyên đi scam lại dễ dàng tin người chuyển trước 20tr =))

K nói nhìu,chỉ cần 1 member trong forum show đc proof nguyenvantuan92 va ngocatin scam thì post lên đây , 20tr sẽ bay thẳng vào quĩ forum

Còn mình đã có bằng chứng , chưng minh nguyenvantuan92 ko phải là romancing nhé :)

Cậu k hiểu à, mmo thì đã biết tù lâu nhưng k chơi , chỉ có thằng e vọc vạch nó chơi

Tớ sống như thế nào , chắc ai cũng hiểu

Chỉ cần có bất kì 1 người nào xác nhận nguyenvantuan92 va NgoCaTin có scam thì vào xác nhận + post proof .

Tớ đã có bằng chứng kết luận nguyenvantuan92 ko phai là romancing rồi :)
Vấn đề là Bác tên Minh nhưng sao gửi info cho admin lại thành côn nhỉ?;)

• Trùng IP
  • Trùng số LR
và lý do đưa ra là của thằng em đã đi bộ đội :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member