Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
Mod @legialoc post bằng chứng him fake CMND veri member ban nick him trước đê...

cho him clone nick zô đây nói chuyện .

CMND mình ko dùng đi dùng CMND fake là có ý đồ ko tốt rồi.:rolleyes:

Nghe cái tên Côn + Minh rất vần có thể là người nhà.
Vậy ông Anh là Minh thằng em đi Bộ đội là Côn àh thằng Anh lấy CMND thằng e đi very àh,vậy đặt là Côn Đảo đi nghe oách hơn là Côn Minh.

Tùy ai muốn hiểu sao thì hiểu . Banned đi @legialoc

Đây sống chả hổ thẹn với lòng , sau khi bị banned . mà bất kì 1 member nào post lên được bằng chứng nguyenvantuan92 + NgoCaTin Scam . Thì pm thưởng nóng ngay 1 triệu

Và nhắc lại 1 lần nữa mình đã chứng minh đc nguyenvantuan92 ko phải là romancing đã Scam nhé

HẾT

Đây sống chả hổ thẹn với lòng , sau khi bị banned . mà bất kì 1 member nào post lên được bằng chứng nguyenvantuan92 + NgoCaTin Scam . Thì pm thưởng nóng ngay 1 triệu

HẾT .
Ko có gì uẩn khúc sao phải fake info hả Bác?;)

Và nhắc lại 1 lần nữa mình đã chứng minh đc nguyenvantuan92 ko phải là romancing đã Scam nhé

HẾT

bạn giải thích về vấn đề dùng info giả để verify đi ? Hay là cũng là thông tin của thằng em nốt ?
Mình sợ có mấy ông cùng nhóm với nhau, điển hình là ông riny, taditimem gì gì đó chuyên dàn dựng kịch bản và dắt mối cho nhau để scam.

HẾT
bác post bằng chứng lên đi

bạn giải thích về vấn đề dùng info giả để verify đi ? Hay là cũng là thông tin của thằng em nốt ?
Mình sợ thằng ông có mấy ông cùng nhóm với nhau, điển hình là ông riny, taditimem gì gì đó chuyên dàn dựng kịch bản và dắt mối cho nhau để scam.

Thằng em là Ng Van Tuan , tui là Ng Van Con . Ai còn thắc mắc ai ý kiến gì , Thì gặp mặt trực tiếp tại Đà nẵng xác minh

Ko cần nói nhiều nữa . Hay giải thích gì nữa . Quá mệt rồi

Mệt thật! Mất bao nhiêu tg căng mắt ra đọc mấy topic mà rốt cuộc chẳng đâu vào đâu! Ông nào bị scam rồi thi nhảy vào mà kêu! Còn không thì giải tán ai lo việc lấy :D Đời này làm đíu gì có thằng nào vỗ ngực anh đây 100% không lọc lừa gian dối ai bao giờ! Lúc nào còn tốt thì biết là tốt, tốt xấu cũng nhiều loại, gianh giới giữa trong sạch với chàm đen cũng chả rõ ràng gì đâu!..

HẾT
Bác post bằng chứng chứng Minh là nguyenvantuan92 ko phải là romancing lên đi,và giải thích tại sao Bác lại dùng info fake thay vì info thật của mình
Nếu bạn đúng thì uy tín bạn sẽ cao hơn thui có gì sợ mà ko post lên.

Thằng em là Ng Van Tuan , tui là Ng Van Con . Ai còn thắc mắc ai ý kiến gì , Thì gặp mặt trực tiếp tại Đà nẵng xác minh

Ko cần nói nhiều nữa . Hay giải thích gì nữa . Quá mệt rồi

nếu tớ là cậu thì quăng 2 chai đóng bảo hiểm luôn đi...

nếu tớ là cậu thì quăng 2 chai đóng bảo hiểm luôn đi...
2 Chai mà đủ à.
A e chú ý. Đối với những người có vết chàm như thế này có gd thì ít cũng phải trung gian.
Còn nếu đóng bảo hiểm thì cũng phải trên 100tr. Vì trong 1 thời điểm gd với nhiều người cũng đc mà.
Cẩn thận dàn dựng cảnh scam cùng 1 lúc thì số tiền dồn lại ko biết sẽ là bao nhiêu nhé,

thôi chày cối tiếp đi rồi lát ra đảo,
trong sạch thì ẵm 20 triệu của vô danh rồi chứ không dễ gì bỏ qua vậy đâu

@pokervn2012 , cậu check lại xem giúp mình nhé . Vì có khả năng lúc đó acc nguyenvantuan92 đó bị hack , ko bao giờ login IP 113.166.34.102 nhé

Chưa bao giờ sử dụng LR có tên này U9552636

Dãy IP thì ko phải rồi @porkervn cậu check lại hộ nhé

Cậu check lại xem dãy IP mà nick nguyenvantuan92 thường xuyên login là IP nào

vãi thật, mấy cậu lúc nào cũng lấy lý do bị hack nick, chính cậu hack nick rồi còn nói, nếu đã hack nick thì ai lại đi lấy số LR của người khác bao giờ

1 Số bằng chứng mà chắc chắn chứng minh đc nguyenvantuan92 ko phải là Romancing , @legialoc check lại xem

- Thứ 1 : trong topic Romancing bị tố Scam bên mmo4you http://mmo4you.net/showthread.php?24803-waitting-romancing-Giai-thich-xem-ntn- . Có 1 chi tiết rất quan trọng mà nhờ nó mình mới tìm ra được
Đó chính là ID teamview của Romancing sử dụng đến ngày 27-6-2013 là : 189 210 222
Proof :
rcfyzz

- Thứ 2 : Còn teamview mà nguyenvantuan92 sử dụng từ tháng 4-2013 đã là 258 150 170 . Và quan trọng là đến bây giờ ID teamview này NgoCaTin vẫn tiếp tục sử dụng
Proof:
rcfyoy

Từ kết quả này và có 1 điều nữa là IP vào ngày 5-3-2013 của nguyenvantuan92 bị hack đã thay đổi đột ngột . Các Mod check thì thừa biết , nhưng ko nói ra . Chỉ post 1 vài cái hình ảnh trùng IP mà hacker login . Còn IP hằng ngày của nguyenvantuan92 thì ko post lên

Và ID teamview cũng khác hoàn toàn . Chứng tỏ nguyenvantuan92 đã có 1 time bị hack ( chính Romancing là hacker )

Chỉ hỏi 1 câu nếu : binh6699 đã từng dính tới vụ bị hack nick thay đổi link ref PTC gì ấy thì phải . Giả sử check ra thì thấy IP binh6699 trùng với Scam thì tính làm sao?

Chẳng lẻ binh6699 là Scammer , bị banned nick? Có thật ko?

Đời này ko có gì là công bằng

Last edited:

HẾT

giãi thích lý do vì sao face CMND, nếu lý do đúng thưởng nóng 10 triệu

1 Số bằng chứng mà chắc chắn chứng minh đc nguyenvantuan92 ko phải là Romancing

- Thứ 1 : trong topic Romancing bị tố Scam bên mmo4you http://mmo4you.net/showthread.php?24803-waitting-romancing-Giai-thich-xem-ntn- . Có 1 chi tiết rất quan trọng mà nhờ nó mình mới tìm ra được
Đó chính là ID teamview của Romancing sử dụng đến ngày 27-6-2013 là : 189 210 222
Proof :

- Thứ 2 : Còn teamview mà nguyenvantuan92 sử dụng từ tháng 4-2013 đã là 258 150 170 . Và quan trọng là đến bây giờ ID teamview này NgoCaTin vẫn tiếp tục sử dụng
Proof:
rcfyoy

Từ kết quả này và chắc chắn có 1 điều nữa là IP vào ngày 5-3-2013 của nguyenvantuan92 đã thay đổi đột ngột . Các Mod check thì thừa biết , nhưng ko nói

Và ID teamview cũng khác hoàn toàn . Chứng tỏ nguyenvantuan92 đã có 1 time bị hack ( chính Romancing là hacker )

ID teamview có thể thay thế đc bằng các changer macid nhé.
Hoặc là bạn cắm laptop khác vào đầu dây mạng đó cũng thế.
Còn rất nhiều cách,nếu trùng ip. Còn khác ip thì là vô vàn cách
Chứng cớ này ko thể biện hộ đc bạn có chứng cớ khác xin vui lòng up lên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week