Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
hóng kết quả thôi đọc cmt mệt vai~ ra rồi :D:D

Mà cậu @NgoCaTin tên Minh mà, đâu phải tên Côn đâu. Cậu là minhsiquandn. Số dt: 0949215374.

Toàn mấy cái lập ra chơi game đó cậu , còn nhiều user lung tung lắm . @legialoc cậu check hộ tớ trong ngày 5-3-2013 nick nguyenvantuan92 có gì khác biệt so với những ngày trước đó và sau đó ko? Nhất là IP và thay đổi thông tin gì ko trong ngày đó :)

Nếu trước ngày 5-3-2013 và sau ngày 5-3-2013 thường xuyên login IP giống như lúc reg thi ko sao . Nhưng chỉ trong ngày 5-3-2013 có sự thay đổi đột ngột về IP thì cậu check hộ tớ

Mong cậu check nhiệt tình giúp tớ @legialoc

Càng ngày càng li kỳ
Chắc sau 1 năm giờ quay lại mmo. thủ đoạn của scammer lên tới đâu rồi không biết
Lót dép hóng dạo này toàn xem phim trinh thám :p

:) Mình quả thực chả bênh mod hay ngocatin. Mình chỉ nêu ra quan điểm của mình thui. Mod đã nói 1 người nhiều số LR ? Ok rất đúng ? Thế bạn muốn nói số LR đó kia của ngocatin hay levantuan thi phải kiếm 1 topic nưa mà số LR này dc dùng lần 2 ? OK chứ ? Thứ 2 : cái dòng đó đã dc edit ? Ai bik edit chỗ nào ko ? Và mod đó là ai ? Nếu giả sử vụ của mod Binh edit link ko bị phát hiện ? Thì hóa ra về sau nếu trong link đó có số PP hay Z nào đó trùng vs scam thì quy ra người tuyển ref là scam à ? Trong khi đó sự thật là bị edit link ? Bạn phải làm rõ và minh bạch ng ta mới thấy thuyệt phục dc.
mod kiểm tra được phần trước lúc edit k nhỉ :D

nếu kiểm tra được phần trước lúc edit và ngocatin k chứng minh được nick kia bị hack thì xong =))

@pokervn2012

Cậu có thể check cái IP 113.166.34.102 nằm tại vị trí nào đc ko?

Và cậu so sánh với IP mà nguyenvantuan92 sử dụng thừong xuyên nằm vị trí nào?

Vì mình nghĩ chỉ có trong ngày 5-3-2013 là có sự thay đổi đột ngột về IP cho tài khoản này ( còn trước và sau 5-3-2013 thì vẫn login IP cũ như lúc reg )

Cậu check lại xem có đúng như lời tớ nói ko? Nếu đúng như vậy thì acc chính xác bị hack trong ngày 5-3-2013 hoặc giao động trước hoặc sau đó 1 ngày

Và cậu có thể check xem sau ngày 5-3-2013 acc nguyenvantuan92 có sự thay đổi như change pass forum ko?

mod kiểm tra được phần trước lúc edit k nhỉ :D

nếu kiểm tra được phần trước lúc edit và ngocatin k chứng minh được nick kia bị hack thì xong =))
OK ! Nếu thế thì còn dc.

Góp ý đôi chút về vấn đề IP
Tôi có 2 cơ sở làm việc chạy 2 đường truyền mạng và ở nhà cũng có mạng tôi login 1account này trên 3 địa chỉ IP đấy.
Tại 2 cơ sở của tôi có khoản 20member đều biết về mmo và có vài đứa lập tài khoản tren mmo thế khi nó scam tôi cũng mang tội scam luôn à ^^!.
Nếu thế thì khổ thật đấy.
Tới lúc đấy có chứng minh được modem hay switch cũng chẳng có tác dụng gì vì mấy cái bằng chứng đấy quá dể fake.

Còn vụ này hy vọng MOD giải quyết 1 cách chính đáng chứ đừng làm việc theo quán tính cá nhân ;).

Pub lên lun @pokervn2012 đi cho anh em biết hết và mọi người tâm phục khẩu phục....................

Mình thấy cậu ta cũng khá mất công gây dựng uy tín, và vụ việc cũng đã lâu, đến nay chưa có làm gì, nên mình không tiện pub tất cả lên, mình chỉ cần nói thế chắc cậu tự hiểu phải không Minh

@pokervn2012

Cậu có thể check cái IP 113.166.34.102 nằm tại vị trí nào đc ko?

Và cậu so sánh với IP mà nguyenvantuan92 sử dụng thừong xuyên nằm vị trí nào?

Vì mình nghĩ chỉ có trong ngày 5-3-2013 là có sự thay đổi đột ngột về IP cho tài khoản này ( còn trước và sau 5-3-2013 thì vẫn login IP cũ như lúc reg )

Cậu check lại xem có đúng như lời tớ nói ko? Nếu đúng như vậy thì acc chính xác bị hack trong ngày 5-3-2013 hoặc giao động trước hoặc sau đó 1 ngày

Và cậu có thể check xem sau ngày 5-3-2013 acc nguyenvantuan92 có sự thay đổi như change pass forum ko?
cách check địa điểm gần như sai hoàn toàn bạn à. Nó lấy theo địa chỉ co IPS cung cấp thui. Mình ở SG nó còn cho ra HN nữa. Nếu chứng minh 2 IP khác xa nhau , or 2 nhà mạng khác nhau cậu còn có vé chứ ko thì chả giúp gì dc đâu.

Mình thấy cậu ta cũng khá mất công gây dựng uy tín, và vụ việc cũng đã lâu, đến nay chưa có làm gì, nên mình không tiện pub tất cả lên, mình chỉ cần nói thế chắc cậu tự hiểu phải không Minh
Công bố "Sự thật đằng sau bức màn" đi MOD :D

Đề nghị mod nói rõ vấn đề bạn Minh gì đó luôn đi cho mọi người khỏi tò mò :p

Uy tín gầy dựng cho 1 công việc trong sạch thì có gì sai ? Còn mmo thì ai cũng có lần gây ra chuyện này chuyện kia thì bình thường

Để sáng mai tớ phone thằng e xem sao , lúc trước có giao nó vài tk bank nó làm ( toàn tk mượn của mấy thằng bạn mới khổ ) , ko biết có dính líu tới vụ gì ko đây

Thanks cậu đã nhắc nhở

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week