Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
từ cái lười của nó mà mod tìm ra dấu vết :D chắc éo có time quản lý nên dùng chung số lr cho tiện :eek:

Chỉ tiếc là mình khó chứng minh được . Tóm gọn lại 1 cậu banned thì chấp nhận thôi

Côn hay Minh , muốn check thì gặp trực tiếp tại ĐN sẽ rõ @legialoc

Còn quá khứ mình đã nói từ lâu thằng e đã chơi , mấy cái đó tạo ra chơi game . Thông tin fake đủ kiểu

Chỉ tiếc là mình khó chứng minh được . Tóm gọn lại 1 cậu banned thì chấp nhận thôi

Còn quá khứ mình đã nói từ lâu thằng e đã chơi , mấy cái đó tạo ra chơi game . Thông tin fake đủ kiểu
Càng quanh co bạn càng lộ thêm sơ hở.
Chứng minh các nick trên do mod @legialoc post lên là của bạn.
Mà bạn đã từng nói mới gia nhập mmo cách đây vài tháng.
Chỉ nói đến đây đã thấy sự gian dối trong con người bạn.

Với tất cả bằng chứng này mình nghĩ cậu khó có thể chứng minh được, và nói thật đã có người đi chơi, ăn nhậu với cậu xác nhận cậu là MINH rồi nên cũng không chối được! Và mình cũng đã có hình của cậu rồi!

Mod legialoc gửi info và hình ảnh của scammer cho những người bị kaitokid scam để a e tìm cách xử lý.

Với tất cả bằng chứng này mình nghĩ cậu khó có thể chứng minh được, và nói thật đã có người đi chơi, ăn nhậu với cậu xác nhận cậu là MINH rồi nên cũng không chối được! Và mình cũng đã có hình của cậu rồi!
Có lun hình rồi mà còn cãi hả trời Bác nhận đi ko thì hình Bác được post lên đây thì Bác lại trở thành người nổi tiếng thì khổ

:D hạ màn rùi à. Show clip full HD lên que ty nào

@NgoCaTin tôi đã giao dịch nhỏ với bạn và thành công nhưng rất tiếc bạn ko có cơ hội để có một giao dịch lớn khác....vĩnh biệt
:D zui zui xém chút nữa dính đòn.

Có thì đã làm gì nhỉ , cậu thích thì cứ post lên thôi :) Mmo như thế nào , fake hoặc ko fake chả quan trọng

Nhưng chốt hạ NgoCaTin này sống ko mắc lòng ai , ko Scam ai

Còn mấy thằng ngu mở mồm ra bảo NgoCaTin là Scammer àhh :D Thì cho xin cái proof , chỉ vậy thôi

Thích banned cứ banned . Đây ko cần thiết cái acc nữa :) @legialoc

Đã ngã ngũ.
Bị cáo đã ko còn chối tội lung tung nữa.
mod @legialoc pub tất lên để ai có thù oán riêng tư tự xử.

Đã ngã ngũ.
Bị cáo đã ko còn chối tội lung tung nữa.
mod @legialoc pub tất lên để ai có thù oán riêng tư tự xử.

Sao mấy thằng comment kiểu này ko hiểu ra đc vấn đề nhỉ . Thù oán riêng tư cái giề :)

Tao đã bảo bất kì 1 member nào mà post lên đc Proof nguyenvantuan92 + NgoCaTin Scam thì tao thưởng cho 1 triệu mà :)

mod @animax1991 đâu rồi..vào khai đao đi chứ còn đợi gì nữa ..mod @legialoc đã làm xong tất cả nhiệm vụ củ mình rồi,vào trảm cho cái bọn clone với bọn bợ đích nó câm cái mồm

Cậu k hiểu à, mmo thì đã biết tù lâu nhưng k chơi , chỉ có thằng e vọc vạch nó chơi

Tớ sống như thế nào , chắc ai cũng hiểu

Chỉ cần có bất kì 1 người nào xác nhận nguyenvantuan92 va NgoCaTin có scam thì vào xác nhận + post proof .

Tớ đã có bằng chứng kết luận nguyenvantuan92 ko phai là romancing rồi :)
thường thường thì khi bị kết án thường có những người e người a hoặc người quen gần nhà dính líu đến

Sao mấy thằng comment kiểu này ko hiểu ra đc vấn đề nhỉ . Thù oán riêng tư cái giề :)

Tao đã bảo bất kì 1 member nào mà post lên đc Proof nguyenvantuan92 + NgoCaTin Scam thì tao thưởng cho 1 triệu mà :)

Cây ngay ko sợ chết đứng mà.
Sợ bị pub thông tin rồi à.
Cứ chờ đấy sống trong bóng tối đc mãi à.

chấp nhận banned đồng nghĩa với góp tiền xây dựng quỹ từ thiện mmo chứ nhỉ :-?

Vụ này thì chịu thôi :D ;)

Cây ngay ko sợ chết đứng mà.
Sợ bị pub thông tin rồi à.
Cứ chờ đấy sống trong bóng tối đc mãi à.

Pub thì làm đc gì tao , mà tao phải sợ , @legialoc cậu thích cứ pub

Nói thẳng ra 1 câu , đây có Scam đi nữa thì cũng chả sợ thằng nào :)

Ngay và luôn . Còn chú nào thích xoắn thì cứ ra đất Đà Nẵng đây tiếp tử tế luôn , OK

Còn thằng nào mở cái miệng nói tao là Scammer thì im hết đi . Nói ko proof thì nín

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week