Other Nhận ngay 0.01$ Tuyển Ref Jointopline Bonus cực khủng - Lướt Web Kiếm Tiền.

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình mới bị ban 1 ngày do hum qua nghịch ngợm 1 chút đi spam tin nhắn. Mọi người cứ chiến site này bình thường nha, hiện tại nó mới cập nhật thêm một vài tính năng mới những chỉ là vấn đề tăng tốc độ tải ads thui, nhưng vẫn cân cẩn thận.

Đến chiều mình sẽ cập nhật thêm vài site nữa cho mọi người cắm để đổi link thường xuyên.Hiện tại mình cũng sắp đủ point để pay rùi, chắc qua tuần sau là sẽ pay thui.

Mọi người cố gắng vượt qua các mốc nha, sắp tới nếu có Proof mình sẽ thêm vài cái bonus nữa. Cảm ơn mọi người nhìu nha

Người đầu tiên cán mốc nhé cậu: U2698270
1 LR oze

sunnyha ........... cán đích rồi nhé

CHo hỏi fake ip làm off có dc k nhỉ :binhsua04:

bật 10 tab auto refresh ngốn ram quá .Chạy được 30 phút ngốn hơn 3g ram:binhsua76:. Có cách khắc phục không chủ thớt.

Site này có uy tín ko mọi người tại vì mìnnh thấy load đi load lại 1 trang mà nó vẫn lên đều.kiểu này cheat dễ lắm

Site này có uy tín ko mọi người tại vì mìnnh thấy load đi load lại 1 trang mà nó vẫn lên đều.kiểu này cheat dễ lắm

Có Proof đó bạn, nó vẫn lên point chẳng qua nó dùng thuật toán để xác định mình có cheat hay không nhưng cũng chả biết mức nào họi là cheat mức nào không do vậy mới cần đổi link thường xuyên :|

1 acc chạy trên 2 VPS dc khôgn chủ thớt :binhsua79:

Kiểu này mình thử rồi chạy thì cũng được chưa bị ban những lúc mình gửi thư hỏi nó có chạy đồng thời trên 2 máy được không thì nó không cho.

Nếu bạn có nhiều VPS thì tập trung reg cho 1 acc để acc chính ăn cái 5% rồi mỗi VPS chỉ nên chạy 1 acc thui.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week