Got Paid Nhận ngay 5$ khi đăng ký tài khoản tại bodog88.com

Status
Not open for further replies.
Đã nhận được thêm mail của các bạn sau rồi nhé: [email protected], [email protected]. Các bạn cứ yên tâm. Mình sẽ gửi cho bên chăm sóc khách hàng, họ sẽ cập nhật tiền thưởng cho các bạn.

Đã nhận được thêm mail của các bạn sau rồi nhé: [email protected], [email protected]. Các bạn cứ yên tâm. Mình sẽ gửi cho bên chăm sóc khách hàng, họ sẽ cập nhật tiền thưởng cho các bạn.
Bên cậu đang phát triển site nên vấn đề support là rất quan trọng, site poker và *** nào cũng hộ trợ 24/24 đó bạn. bên bạn làm hành chính thôi thì khó khăn đấy

Bên cậu đang phát triển site nên vấn đề support là rất quan trọng, site poker và *** nào cũng hộ trợ 24/24 đó bạn. bên bạn làm hành chính thôi thì khó khăn đấy

Uh, mình cũng đang kiến nghị. Những chương trình offline này cũng không thường xuyên diễn ra nên chủ yếu là bọn mình làm thôi. Híc. Cám ơn ý kiến của bạn.

Chào buổi sáng. Chúc cả nhà một ngày vui vẻ. :binhsua104:

Hehe, đi làm muộn bị phạt 50k/lần. Phải dậy sớm thôi.:binhsua96:

Các bạn gửi mail cho mình vào hòm thư [email protected] nha. Thông tin gồm có:
1. User name
2. Email đăng ký
3. Họ và tên của bạn khi đăng ký.

Mình sẽ kiểm tra và thông báo đến cho các bạn nhé.

Last edited by a moderator:
đã send email, mình có gửi 2 mail. Mail đầu bị sai ID nha, ID đúng là alexanderdai69

check nha bạn

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo