Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

The Credit Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your credit card at a later time. We apologize for this inconvenience.

Khi mình verify bằng thẻ Visa của mình ở ACB báo là vậy có ai bị như vậy không :(
nó bị lỗi thôi, bạn để 3 hôm nữa addlaij là đc ( nếu là thẻ của bạn và chưa từng add pp)

thớt có help được PP US ko? gỡ limit hoặc cách gì lấy được tiền
Được bạn,mấy bữa rồi bận ko ol, bạn pm yahoo nhé

có thể thẻ của bạn add pp rồi, hoặc là ko có tiền
thẻ mình mới làm, thử ở Amazon hay Google play cũng ko được, trong tk luôn có trên 200k.
nguyên văn pp báo lỗi đây "The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."

ai đã veri thanh cong paypal bang visa bancore hay smartcash chua
Nhu tieu de .minh veri hoai khong duoc .hinh nhu no bao la khong chap nhan loai the visa nay

PP US mà send money (cho PP US) thì báo lỗi "can't send payment right now" thì xử lý sao? 1 ngày tối đa send $ dc bao nhiêu lần?

thẻ mình mới làm, thử ở Amazon hay Google play cũng ko được, trong tk luôn có trên 200k.
nguyên văn pp báo lỗi đây "The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."
Khi minh ver pp bang visa ao bancore thi khong duoc .no cung bao loi y nhu vay la sai cac ban

Cậu ơi. Mình ko có ngân hàng, ko có Visa... nên không veri được PP, mới chỉ Veri mail thôi. Như vậy liệu có rút tiền từ những trang PTC và chuyển tiền đó đi cho người khác đc không vậy ?

Thớt cho mình hỏi. Bank của mình add vào paypal thì nó báo thế này "you cannot add a bank at this time". (MÌnh có remove và add bank đó khoản 4 lần và withdraw cũng hơn 1k, không biết có bị khóa bank đó không. Mình dùng vcb).

Paypal mình thông báo Complete từ ngày 6/6/2014 về bank ACB mà đến nay chưa nhận dc, mấy lần trc là nhận dc rồi, lần này sao chưa thấy về. Mình hỏi lên ACB thì chưa có về vậy giờ sao chủ thớt.

mình chuyển tiền cho người khác sao nó báo là:xin lỗi,bây giờ chúng tôi không thể thực hiện giao dịch...:3 buổi sáng vẫn nhận đc tiền..buổi chiều chuyển ko đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back