Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Paypal mình thông báo Complete từ ngày 6/6/2014 về bank ACB mà đến nay chưa nhận dc, mấy lần trc là nhận dc rồi, lần này sao chưa thấy về. Mình hỏi lên ACB thì chưa có về vậy giờ sao chủ thớt.
vậy là có vấn đề rồi, bạn coi info có bị thay đổi gì k, ko thì contact pp đi

Thớt cho mình hỏi. Bank của mình add vào paypal thì nó báo thế này "you cannot add a bank at this time". (MÌnh có remove và add bank đó khoản 4 lần và withdraw cũng hơn 1k, không biết có bị khóa bank đó không. Mình dùng vcb).
bank của bạn chỉ remove add lại pp đc 3 lần thôi nhé

Cậu ơi. Mình ko có ngân hàng, ko có Visa... nên không veri được PP, mới chỉ Veri mail thôi. Như vậy liệu có rút tiền từ những trang PTC và chuyển tiền đó đi cho người khác đc không vậy ?
View attachment 31780
Tiền từ PTC thì vẫn nhận đc có điều chắc ko chuyển đc đi đâu

hi chủ thớt ! Tình hình là mình mất 100$ paypal do gặp phải scammer ! nó cashback và report nói mình lừa đảo =>>> mình bị ban acc luôn ! vãi
cho hỏi : sau này gặp những trường hợp như thế thì mình làm cách nào để tránh được ! và cần làm những gì để khi report như thế mình đưa ra được proof là mình ko phải scammer !
thnks

hi chủ thớt ! Tình hình là mình mất 100$ paypal do gặp phải scammer ! nó cashback và report nói mình lừa đảo =>>> mình bị ban acc luôn ! vãi
cho hỏi : sau này gặp những trường hợp như thế thì mình làm cách nào để tránh được ! và cần làm những gì để khi report như thế mình đưa ra được proof là mình ko phải scammer !
thnks
Vấn đề giải quyết tranh chấp này để nói với bạn ở đây thì biết noi sao cho hết, noi chung la chơi đc chứ ko để mất tiền oan vậy đâu

100 mail là tối đa rồi bạn
bac cho hoi e co 1 acc PP bi limit tu thang 1 sap den ngay du 180 ngay de rut tien ve ma ten trong PP la ho TRAN , ten trong the cua e lai la NGUYEN vay e cu de vay rut tien ve the ALL FOR YOU vay tien co ve khong, vi e ga khong biet cach nao lam cho PP e dung ten giong e duọc thank bac

bac cho hoi e co 1 acc PP bi limit tu thang 1 sap den ngay du 180 ngay de rut tien ve ma ten trong PP la ho TRAN , ten trong the cua e lai la NGUYEN vay e cu de vay rut tien ve the ALL FOR YOU vay tien co ve khong, vi e ga khong biet cach nao lam cho PP e dung ten giong e duọc thank bac
rút vậy nó ko về đâu bạn, nếu là pp của bạn,bạn cầm CMT ra ACB làm cái thẻ free là rút đc thôi mà

thớt cho mình hỏi rút tiền về bank nào là nhanh và an toàn nhất ạ,và thời gian dự kiến là khoảng bao lâu.
thanks thớt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week