Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

cho mình hỏi? nếu mình "accept payment" thì có vấn đề gì không? sau này mình add bank sau thì có rút về bank đó được không?

Paypal em bị limit , và.số tiền 60$ bị pending 21d , nếu em cứ để thế ko gỡ limit thì sau 21 day , tiền bị pending có đc thả ko ạ ,

Default là được bạn , 180days sẽ bao gồm 21days để with về bank.

Paypal em bị limit , và.số tiền 60$ bị pending 21d , nếu em cứ để thế ko gỡ limit thì sau 21 day , tiền bị pending có đc thả ko ạ ,

pending 21 ngày thì cứ hết 21 ngày sang ngày 22 là nó completed, dù limit 180 vẫn nhận đc $ như thường

cho mình hỏi? nếu mình "accept payment" thì có vấn đề gì không? sau này mình add bank sau thì có rút về bank đó được không?

Pending 21days ko phải là bị limit đâu , để 21 ngày thì có thể sử dụng tiền đó bình thg thôi

cho hỏi em dùng thẻ visa để verify PayPal nhưng acc PayPal bị limit, vậy giờ em xóa thẻ khỏi acc cũ rồi dùng để verify acc mới được không ạ, có ảnh hưởng gì đến sau này không

thớt cho mình hỏi, muốn đổi tên tk thì làm sao, em scan CMND cho nó mà cũng ko đc.

help: mình tên nguyễn văn thuận. mình định add bank acc vào pp nhưng liệu cái mục kia nó ghi thế nào mới đúng ah? mục name on acc ấy?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back