Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

các bác ơi cho em hỏi upgrade tk lên premier như thế nào nhỉ, em ấn vào cái chữ Upgrade cạnh (Account Type: Personal Upgrade) mà nó ra cái form upgrade lên bussiness

Các bác cho em hỏi chút về PP US

PP em add SSN rồi, up lên Bussiness rồi.

Mà khi with về bank nó vẫn giới hạn with 500.

Vẫn báo add SSN. Mà khi em em lại SSN thì nó báo đã add vào tài khoản Bussiness rồi.

Giờ em phải làm sao ạ ?

Mong các bác giúp đỡ

bác ơi em chạy link đó, đăng nhập xong nó báo: You cannot add a bank at this time.
vào kiểm tra tài khoản thì thấy:
  • Account Type: Premier
  • Status: Verified
Thế là chuẩn chưa hả bác, có cần thêm bước nào nữa ko. thanks bác nhé

ok rồi đó b :D

các bác ơi khi mình add mail vào paypal thì có dùng mail đó để nhận tiền được ko? nếu được thì khi người ta gửi tiền cho mình thì thông tin của email hiện lên là thông tin paypal của mình à? nếu vậy thì add thêm mail có tác dụng gì đâu

Các bác cho em hỏi chút về PP US

PP em add SSN rồi, up lên Bussiness rồi.

Mà khi with về bank nó vẫn giới hạn with 500.

Vẫn báo add SSN. Mà khi em em lại SSN thì nó báo đã add vào tài khoản Bussiness rồi.

Giờ em phải làm sao ạ ?

Mong các bác giúp đỡ
Add thêm card vào veri nữa là ok

các bác ơi khi mình add mail vào paypal thì có dùng mail đó để nhận tiền được ko? nếu được thì khi người ta gửi tiền cho mình thì thông tin của email hiện lên là thông tin paypal của mình à? nếu vậy thì add thêm mail có tác dụng gì đâu
1. Có dung được mail phụ để nhận tiền.
2. Hiện thông tin paypal.
3. Tác dụng mạnh chứ c... 1 số site lượng mem rất lớn nó ko thể check từng info paypal đc. csdl chỉ lưu email pp

Các bác cho em hỏi tk PP của em đã đạt được 2/3 yêu cầu là
1. 5 giao dich good
2. 100$
cái thứ 3 em mới chỉ dc 48 ngày thôi
nếu bây giờ em nhận $ thì nó pending 21 ngày nó mới thả hay chỉ cần đạt điều kiện thứ 3 kia là nó thả tiền ra luôn tức là 12 ngày?
thanks!

cho hỏi em dùng thẻ visa để verify PayPal nhưng acc PayPal bị limit, vậy giờ em xóa thẻ khỏi acc cũ rồi dùng để verify acc mới được không ạ, có ảnh hưởng gì đến sau này không
acc pp limit thì sao remove đc card bạn

Các bác cho em hỏi tk PP của em đã đạt được 2/3 yêu cầu là
1. 5 giao dich good
2. 100$
cái thứ 3 em mới chỉ dc 48 ngày thôi
nếu bây giờ em nhận $ thì nó pending 21 ngày nó mới thả hay chỉ cần đạt điều kiện thứ 3 kia là nó thả tiền ra luôn tức là 12 ngày?
thanks!
Cứ lúc nào bạn đủ 3 điều kiện là nó complete instal các giao dịch của bạn

***Bạn đăng ký tài khoản với IP của nhà mạng là VNPT(ví dụ) . thì bạn login vào bằng IP cùng mạng đó, tránh login,send money,... khi đang ở IP của nhà mạng khác (viettel,vina 3g,mobi 3g...ví dụ thế)
mjnh đọc phần tránh limit có đoạn này , sap tới tính chuyển qua cap quang viettel sài , vậy ko lẽ phải giữ cái mạng củ chj để dùng pp ?
mấy pro cho ý kiến có dính mit ko hjx hjx
Với vấn đề này bạn chỉ cần login vào pp thường xuyên bằng mạng mới trong khoảng 1 tuần rồi mới send tiền thì sẽ ko sao bạn nhé.

tiện thể cho mình hỏi mình rút thử từ paypal về thẻ visa debit ACB paypal nó trừ của mình 500k r mà sao mình đăng nhập tài khoản cá nhân trong acb.com.vn mà k thấy cái tiền ấy đâu nhỉ a giúp mình vs.

mình bị distupe trong pp , nếu âm tiền thì nó có lấy từ visa mình ko nhỉ?

bị dispute nhiều $ ko c? nếu nhiều 1 vài trăm $ trở lên pm yahoo ae chiến nó chí để đó âm tài khoản thì làm thao

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back