Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Mấy hôm nay đang gặp khó về vấn đề send pp us. Toàn băt ver phone, bác nào có cách khắc phục không

Thông thường verifi khoảng thời gian bao nhiêu nó trừ tiền nhỉ.
Mình verifi bằng Visa ACB từ trưa đến giờ mà nó chưa trừ tiền nữa. Làm comfirm ko được :(

Yên tâm đúng rồi bác. acb tài khoản có 9 chữ số hay số thẻ đều rút được
thank bạn!
Thông thường verifi khoảng thời gian bao nhiêu nó trừ tiền nhỉ.
Mình verifi bằng Visa ACB từ trưa đến giờ mà nó chưa trừ tiền nữa. Làm comfirm ko được :(
mình cũng verify bằng ACB , cứ get verify xong đợi 30 phút sau đó gọi lên tổng đài hỏi mã pin là ok , không cần đợi nó trừ tiền ,nếu đợi trừ tiền chắc cũng 3 ngày sau mới có code trong phần lịch sử giao dịch hoặt tin nhắn tới

thank bạn!

mình cũng verify bằng ACB , cứ get verify xong đợi 30 phút sau đó gọi lên tổng đài hỏi mã pin là ok , không cần đợi nó trừ tiền ,nếu đợi trừ tiền chắc cũng 3 ngày sau mới có code trong phần lịch sử giao dịch hoặt tin nhắn tới
Vâng cảm ơn bạn. Đã gọi lên tổng đài và nhận được code

acc em đủ 180 ngày chưa có mail báo rút nhưng em vẫn vào rút và bị nó return trở lại, và nó limit thêm 1 cái nữa, vậy là phải đợi tiếp 180d nữa mới rút dc hả anh >.<

acc em đủ 180 ngày chưa có mail báo rút nhưng em vẫn vào rút và bị nó return trở lại, và nó limit thêm 1 cái nữa, vậy là phải đợi tiếp 180d nữa mới rút dc hả anh >.<
chưa đủ 180 vẫn cho rút được ah, ngộ nhỉ, bạn thử gởi email hỏi nó thử xem

Bạn cho hỏi mình muốn send money từ acc PP personal sang acc PP premier đc k? 2acc của mình hết.

mình có con ppus, limit 45 days không cho gỡ, đến ngày có mail with, mình with check về add drop,. drop nhận check và add bank thì bank báo refund ko add được, mà paypal vẫn báo complete,
1.cho mình hỏi tiền có về lại pp ko và thời gian bao lâu?
2.h con pp này có 3 step cho gỡ, vậy theo thớt có gỡ limit được nữa ko hay là bỏ?

Cảm ơn rất nhiều

mình có con ppus, limit 45 days không cho gỡ, đến ngày có mail with, mình with check về add drop,. drop nhận check và add bank thì bank báo refund ko add được, mà paypal vẫn báo complete,
2.h con pp này có 3 step cho gỡ, vậy theo thớt có gỡ limit được nữa ko hay là bỏ?

Cảm ơn rất nhiều
1. Tiền fund lại phải mất 7 ngày đó bạn
2. Còn step là gỡ được hết đó bạn

PP chưa verify add bank vào bị limit nó yêu cầu Confirm your bank account thì làm thế nào vậy bạn, còn Photo ID thì gửi theo địa chỉ nào vậy nhỉ

1. Tiền fund lại phải mất 7 ngày đó bạn
2. Còn step là gỡ được hết đó bạn

có khi nào drop láo ko cậu, chứ nó with từ ngày 13/5 thấy bank từ chối thẻ từ ngày 10/6 hiện h paypal vẫn chưa có tiền, cậu gỡ pp limit luôn à

3.có khi nào drop láo ko cậu, chứ nó with từ ngày 13/5 thấy bank từ chối thẻ từ ngày 10/6 hiện h paypal vẫn chưa có tiền, cậu gỡ pp limit luôn à

Cảm ơn rất nhiều.
P/s: PP còn 4 $ tớ mới vào with echeck phát nữa pp vẫn cho with,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week