Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

Cho hỏi pp mình bị limit và đã up lên buss và đã đổi tên là Nguyen Van A và tên bank của mình vẫn là Nguyen Van A thì có bị ngược tên không và có thể With về bank đc ko

Mọi người cho em hỏi, em verify paypal 3 ngày nay rồi mà nó cứ hiện như thế này. Nó đã trừ tài khoản của em 1$ (đáng lẽ phải là 1.95$ mà), giờ em cũng ko biết sao nữa ak. Nhờ mọi người giúp đỡ với!!!

Attachments

• Untitled 1.png
    Untitled 1.png
    39.5 KB · Views: 57
Cho mình hỏi, 1 ip mà đăng kí nhiều tài khoản paypal có sao ko ( khác máy tính)

Cho mình hỏi, 1 ip mà đăng kí nhiều tài khoản paypal có sao ko ( khác máy tính)

Khả năng có nhé, nói chung là an toàn thì cứ 1 máy 1 acc 1 IP @@
Lời khuyên : Cài vmware rồi reset modem :D

Cho hỏi pp mình bị limit và đã up lên buss và đã đổi tên là Nguyen Van A và tên bank của mình vẫn là Nguyen Van A thì có bị ngược tên không và có thể With về bank đc ko

OK rồi bạn :D

Khả năng có nhé, nói chung là an toàn thì cứ 1 máy 1 acc 1 IP @@
Lời khuyên : Cài vmware rồi reset modem :D
Xài vps ip US đăng kí pp VN có đc ko, tại trong trường hợp limit thì pp VN còn có thể gỡ với rút bank đc chứ pp US thì bó tay,

Các bác cho em hỏi tài khoản paypal Personal có bị giới hạn tiền nhận ko vậy.
Ví dụ em làm nhiều net mà 1 tháng em nhận mỗi net >500$ thì có rút về đc ko

Xài vps ip US đăng kí pp VN có đc ko, tại trong trường hợp limit thì pp VN còn có thể gỡ với rút bank đc chứ pp US thì bó tay,

Không bạn à :D. Khi dùng IP US thì nó sẽ hiểu chắc chắn bạn ở " US " rôif :D

Các bác cho em hỏi tài khoản paypal Personal có bị giới hạn tiền nhận ko vậy.
Ví dụ em làm nhiều net mà 1 tháng em nhận mỗi net >500$ thì có rút về đc ko

Verified thi không giới hạn thì phải. 500 thì quá thoải mái :D

cho mình hỏi mình muốn ver PP bằng VCB, vậy mình có thể làm thẻ nào tại VCB và có tốn nhìu $ không, cảm ơn

Cho hỏi làm sao để sd 2,3 tk PP... an toàn vậy bạn!
Cố gắng 1 IP, 1 trình duyệt, 1 PP. IP có thể thay đổi nhưng là sau một thời gian dài dùng IP cũ, cốt yếu là thường xuyên đăng nhập từ 1 IP, chắc chắn nó cũng góp phần làm PP của bạn ít bị soi hơn.

Trình duyệt thì clear cook, his cũng được nhưng khó bền, tốt nhất cứ dow đủ loại trình duyệt gán cho nó 1 PP.

Còn IP thì làm mmo quá rõ rồi. Có điều kiện thì làm luôn con VPS Việt. Ai cần loại này tớ chỉ chỗ mua ngon bổ rẻ, 90.000/ tháng :D

Cố gắng 1 IP, 1 trình duyệt, 1 PP. IP có thể thay đổi nhưng là sau một thời gian dài dùng IP cũ, cốt yếu là thường xuyên đăng nhập từ 1 IP, chắc chắn nó cũng góp phần làm PP của bạn ít bị soi hơn.

Trình duyệt thì clear cook, his cũng được nhưng khó bền, tốt nhất cứ dow đủ loại trình duyệt gán cho nó 1 PP.

Còn IP thì làm mmo quá rõ rồi. Có điều kiện thì làm luôn con VPS Việt. Ai cần loại này tớ chỉ chỗ mua ngon bổ rẻ, 90.000/ tháng :D
Cho mình hỏi vụ này với, mình có GD hôm thứ 7 tuần trước cái kiểu GD invoice thế này, mà đến h vẫn chưa thấy cộng tiền nhỉ?

tình hình là e có đầu tư 1 site ptc. nhưng rút tiền pending mãi. e suport hỏi nó thì nó banner luôn nick. vậy giờ e dis thì có chắc thắng ko ạ. pp nó unverify

Các bác ơi. Em mới lập tk paypal giờ chưa biết thế nào. Nhưng chơi TryMyApps nó gửi tiền nhưng phải accept hoặc deny mới nhận đc. tiền.
Em đã ấn Accept nó báo từ lsau gặp vấn đề như vậy nó sẽ tự động Accept cho mình. Ấn vào thì hiện như này các bác ạ. Vào details thì ko hiện bất kỳ thứ gì. Liệu có sao ko các bác :(

Attachments

8.8 KB · Views: 53
Các bác ơi. Em mới lập tk paypal giờ chưa biết thế nào. Nhưng chơi TryMyApps nó gửi tiền nhưng phải accept hoặc deny mới nhận đc. tiền.
Em đã ấn Accept nó báo từ lsau gặp vấn đề như vậy nó sẽ tự động Accept cho mình. Ấn vào thì hiện như này các bác ạ. Vào details thì ko hiện bất kỳ thứ gì. Liệu có sao ko các bác :(
ko sao dau ban.

cho em hỏi : withdraw về tài khoản ngân hàng nội địa có được không hay là bắt buộc phải đăng kí vísa mới withdraw được ạ , account của em dùng vcc của mấy anh bán hàng verify được hơn 1 năm rồi ạ :D

cho em hỏi : withdraw về tài khoản ngân hàng nội địa có được không hay là bắt buộc phải đăng kí vísa mới withdraw được ạ , account của em dùng vcc của mấy anh bán hàng verify được hơn 1 năm rồi ạ :D
đc nhá bạn. miễn sao bạn điền đúng số tk với tên trùng bank là về hết.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back