[Nhật ký] thu nhập hàng ngày từ captcha

thằng Kai nó cũng trong top captcha đó, có điều nó khoái chém gió với scam hơn là gõ captcha thôi :))

ko biết làm cái gì để tăng thu nhập đây, làm captcha cứ dậm chân tại chỗ tháng khoảng 10tr . Có vốn cũng chưa biết làm gì. Haizzzzzzzzzzzzz

thằng Kai nó cũng trong top captcha đó, có điều nó khoái chém gió với scam hơn là gõ captcha thôi :))

ko biết làm cái gì để tăng thu nhập đây, làm captcha cứ dậm chân tại chỗ tháng khoảng 10tr . Có vốn cũng chưa biết làm gì. Haizzzzzzzzzzzzz

10 Chai cơ ak ,hơi khó :binhsua26:

1 tuần của em đây ! ko pải khoe đâu các bác ạ , mục đích để mọi người có động lực chiến tiếp tiếp cạptchha cả đời thui !

Chơi gì mà kinh vậy ............................ :binhsua76:

10 Chai cơ ak ,hơi khó :binhsua26:

thấy khó đâu như bác Trung bình ngày 15$ rồi :)....10tr/ 1 tháng ko khó nhưng đối với ai FA :( ngồi máy cả ngày ở nhà cả ngày 10tr/1 tháng ko thành vấn đề:( cứ như tui vừa cạp vừa nt đt :binhsua04:

Toàn pro gogetsome , có ai chỉ mình đăng kí goget với đc hok :binhsua09:

close reg rồi bạn ah, Got đc cái lv cao Rate nó cao với lại hình như load khá nhanh. khó tránh proof khủng thế :p.
Để qua tuần sau làm cái proof pix 120$/1 tuần=))

close reg rồi bạn ah, Got đc cái lv cao Rate nó cao với lại hình như load khá nhanh. khó tránh proof khủng thế :p.
Để qua tuần sau làm cái proof pix 120$/1 tuần=))
Close rùi thì có cách nào gửi mail kêu nó reg dùm ko bạn

thấy khó đâu như bác Trung bình ngày 15$ rồi :)....10tr/ 1 tháng ko khó nhưng đối với ai FA :( ngồi máy cả ngày ở nhà cả ngày 10tr/1 tháng ko thành vấn đề:( cứ như tui vừa cạp vừa nt đt :binhsua04:

e cạp 6,5 tiếng thui ! có ôm may 24h /24h đâu !:binhsua79:

Cạp đc 1 năm rưỡi thấy vất vả quá, sang off làm đc 4 tháng, ngày làm 4~5h 400k~1tr . Giờ nhớ lại ngày tháng cạp ....

thánh là đây 6h mà proof 110$ 1 tuần :binhsua76:

- - - Updated - - -

theo mình nghĩ là Ko...vì thằng admin này chẳng ai biết mail nó =))

thì rate 0,8 mà cậu thì gõ 2 mã gss rate hơn 1 mã magatypers rôi !:binhsua02:
Email admin đây : [email protected]

cũng mún theo off gê mà ko ai chĩ dạy, hjx

off làm nản lém ,chỉ thêm đau đầu làm 10 tiếng mệt muốn chết luôn ! ko duoc 100 $ tuần đâu ? trừ khi gặp mùa :binhsua01:

tuần 100$ vs off thì chả cần mùa màng gì :)) .Còn thực sự đã gọi mùa thì 100/1 ngày chứ ko còn tuần nữa
Tuy nhiên vs ai " biết " thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week