Waiting for Answer Nhờ mod điều tra vụ này - AppleRed

Nói chung là bằng chứng không cụ thể, không thể quyết định gì được. Mình dừng tại đây.

Mình mua ở FORUM hơn 10K Paypal rồi. Muốn mình công khai tài chính thì mình sẽ công khai.

Không vì mấy bạc lẻ mà mình lại đi làm mấy cái việc đó đâu cậu ak. Độ tin tưởng của mình cao lắm, tại sao có những người giao cả 200$, 300$, 800$ mà ko cần trung gian, vậy cậu cũng hiểu. Bởi thế nên TOPIC của mình rất ít TRUNG GIAN. Trừ Trường Hợp vs những bạn GD vs mình lần đầu.
mình chả quan tâm độ tin tưởng của bạn là bao nhiêu. Mình chỉ tin vào thời gian cậu buzz trên yahoo thôi. Nó cũng không có nghĩa là cậu scam nhưng mình chỉ muốn biết thời gian cậu buzz trên log chat

mình chả quan tâm độ tin tưởng của bạn là bao nhiêu. Mình chỉ tin vào thời gian cậu buzz trên yahoo thôi. Nó cũng không có nghĩa là cậu scam nhưng mình chỉ muốn biết thời gian cậu buzz trên log chat

Chỉ mà vì 1 cái BUZZ!! Yahoo mà người nhận ko nhận được, mình cũng không chứng minh được suy ra => giả danh chính mình đi lừa đảo ak... Nực cười... Nếu thế thì mình cũng chả muốn nói gì thêm nữa... Chẳng đứng ra tranh chấp vấn đề gì cả... Ai nghi vấn cái gì thì kệ... Không liên can... Vậy nhé Chủ thớt.

:D thằng kia nó giả ngu mà , nói nó chi Red. Quote nó giả lơ ko thấy =))

Chỉ mà vì 1 cái BUZZ!! Yahoo mà người nhận ko nhận được, mình cũng không chứng minh được suy ra => giả danh chính mình đi lừa đảo ak... Nực cười... Nếu thế thì mình cũng chả muốn nói gì thêm nữa... Chẳng đứng ra tranh chấp vấn đề gì cả... Ai nghi vấn cái gì thì kệ... Không liên can... Vậy nhé Chủ thớt.

Người ta nghi vấn chứ có bảo bác scam đâu mà rối lên thế, người ta chỉ muốn xem thời gian thôi mà, bác có thì post lên, không có thì thôi, việc gì phải thanh minh :oops:

:D vừa bữa gặp thằng trẻ trâu capcha có chức bàn về PP , giờ cũng 1 đứa cap giảng độ lag của Y!M , cap nhiều thằng kinh vl nhỉ :D. AI giải thích thì lơ =))

Mình thì cũng không thù oán với applered, cũng chưa gd lần nào. Lúc đó mình reply tại 2 topic cần mua PP, lúc đó có nick fake hotro.exchanger24 và babydragon_172004 cùng pm hỏi mua. Nhưng mình lại gd với bạn babydragon_172004 có nhờ mod animax trung gian. Sau khi bán xong mình mới đọc lại thì mói thấy sự bất thừong

Mình cũng từng bị như thớt, chính chủ bảo k có chat với mình bao giơ, nhưng khi lật lại lịch sử chat thì có, k biết kêu oan cùng ai.

Mình F2 được nè :D

Mình thì cũng không thù oán với applered, cũng chưa gd lần nào. Lúc đó mình reply tại 2 topic cần mua PP, lúc đó có nick fake hotro.exchanger24 và babydragon_172004 cùng pm hỏi mua. Nhưng mình lại gd với bạn babydragon_172004 có nhờ mod animax trung gian. Sau khi bán xong mình mới đọc lại thì mói thấy sự bất thừong
Mình cũng từng bị như thớt, chính chủ bảo k có chat với mình bao giơ, nhưng khi lật lại lịch sử chat thì có, k biết kêu oan cùng ai.

Vote cho hắn chụp log chat :D

Yahoo tìm lịch sử chat tương đối chứ không tuyệt đối nha cậu... Ai gặp trường hợp này rồi sẽ rõ.

Yahoo tìm lịch sử chat tương đối chứ không tuyệt đối nha cậu... Ai gặp trường hợp này rồi sẽ rõ.
-_- thì thím cứ chụp lên prove thím clear là xong chứ có j đâu mà đưa đẩy wai đến 3 page

@AppleRed F2 1 cái chụp lại là xong mà :D

Cái Log chat này mình chụp ngay sau khi cậu ấy đồng ý add nick và chat vs cậu ấy sau khi cậu ấy comment topic nói mình là giả danh chính mình.

Mình ko lừa ai, chi là trùng hợp 1 cách ngẫu nhiên... Nên mod xử sao thì xử.

chỉ là b có F2 hay k thì mọi ng khác hiểu mà @@

Bây giờ mình tắt rồi nên không F2 được. Cái này chụp lúc 3h chìu. Nói chung trước đó mình có BUZZ! cậu ấy 1 cái.

Bạn up ảnh chỉ thời gian buzz của bạn đi, nhờ mod check nữa. Mình chụp chỉ thấy 2h36' mới có bạn buzz.

Nếu đúng thì trước mình xin lỗi như đã up trong lần cảnh báo. Còn sau tùy mod xử lý

MÌNH UP THẾ THÔI. MOD XỬ THẾ NÀO THÌ XỬ NHANH GIÚP.

TỚ CÒN TIẾP TỤC CÔNG VIỆC THU PAYPAL CỦA TỚ. CẬU LÀM TỪ CHIỀU GIỜ TỚ KO THU ĐƯỢC RỒI.

BANNED HOẶC DELETE BÀI NÀY. THANKS

Bạn này mình có giao dịch 1 lần và thấy bạn ấy cũng hiểu cơ chế của pp - pp ko phải là loại tiền ảo Scam là đc như WMZ hay là PM lên mình nghi bạn ấy cũng ko thiếu hiểu biết đi scam làm gì cho mất công và chắc chắn 99% ko lấy đc tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week