NHÓM kiếm tiền 150% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
up dùm cậu, hi vọng cậu sẽ là người mở đường cho ae mmo trong tương lai :binhsua123:
nghe mở đường to tát quá chỉ mong nhóm hoạt động tốt để mỗi người kiếm chút tiền thui mờ :binhsua123:

nghe mở đường to tát quá chỉ mong nhóm hoạt động tốt để mỗi người kiếm chút tiền thui mờ :binhsua123:

nếu cậu làm được điều đó thì mình dùng từ "mở đường" là cũng còn nhỏ đó. :binhsua80: Ah, mà admin nhóm cậu là người nước nào vậy??????

nếu cậu làm được điều đó thì mình dùng từ "mở đường" là cũng còn nhỏ đó. :binhsua80: Ah, mà admin nhóm cậu là người nước nào vậy??????
admin người Mỹ gốc Việt , mọi người chơi theo em lúc đầu thì chắc chắn lãi thôi chứ cũng không có gì manh tính cách mạng cả :p

Trần đời có 102. Có ai đi xây dựng một hệ thống lừa đảo và cho đệ tử đi tìm kiếm nhà đầu tư rồi nói cho nhà đầu tư biết khi nào thì chuẩn bị được ăn cam không? Làm thế chả khác nào tự mình bép chym mình :))

Điều đáng nói là nhanh chân đi trước thì an toàn hơn thôi!

Last edited by a moderator:
Trần đời có 102. Có ai đi xây dựng một hệ thống lừa đảo và cho đệ tử đi tìm kiếm nhà đầu tư rồi nói cho nhà đầu tư biết khi nào thì chuẩn bị được ăn cam không? Làm thế chả khác nào tự mình bép chym mình :))

Điều đáng nói là nhanh chân đi trước thì an toàn hơn thôi!
loại người như cậu mình khinh ở bên topic kia rồi ko thấy nhục sau mà con qua đây. Hệ thống này chưa từng lừa đảo nha cậu, admin cũng chẳng nói gì về hoạt động của site mà chỉ gửi thông tin về site mới nhất cùng với thời gian hoạt động để chuẩn bị kiếm tiền thôi.
site hoạt động theo cơ chế lấy tiền người sau trả cho người trước và ăn lãi 5->10% fee nên cậu nói site nào scam thì cho mọi người cái chứng minh đi. Theo sau chậm chân thì lỗ, mình nói từ trên đầu topic rồi nha, mình chỉ update site chưa chạy để mọi người đi đầu kiếm lời thôi
tôi vào forum này để kiếm tiền và kiết bạn chứ ko phải để gato cãi nhau với bạn
mọi người có thể xem bên topic kia để thấy người này có đáng bị khinh không
http://mmo4me.com/showthread.php?77078-WEALTH-CREATION-ALLIANCE-Nguoi-anh-em-cua-GAB/page6

mọi người theo mình chơi 1,2 site rồi sẽ hiểu kiếm lời là thế nào, còn ai ko biết thì tốt nhất ngồi đó nhìn mình và mọi người kiếm lời rồi hãy gato nha

Khi site run mình mới được mua share đúng k bạn
vâng anh, thường thì khi site chặn chúng ta sẽ mua. Có 1 số site sẽ cho gửi tiền vào trước để khi run sẽ mua đc nhanh hơn và nhận lãi nhanh hơn.
Site thứ 3/11: ko có gửi tiền trước
Site thứ 4/11: site có cho gửi tiền trước

ai chơi thì ref trước cho em nha, em rcb 100% tất cả các site :binhsua123:

sao giống site empro thế

Gian lan muôn trùng điệp điệp. Đặt nền móng thôi!

Nghe qua thì rất có lý. Hy vọng sẽ như những gì bạn nói. 2 site này rất giống GAB và thằng anh của nó. Dù saco cũng thanks bạn trước. Sẽ làm 1 chân theo bạn.

cám ơn anh chị ủng hộ.
thể loại site này là lấy tiền người sau trả cho người trước nên chúng ta đi trước sẽ có lời. trong vòng 1,2 ngày đầu sẽ có lãi còn càng về sau thì tỉ lệ hòa vốn hoặc lỗ vốn sẽ tăng lên
tất cả site trên em đã chỉnh theo giờ VN nên anh chị canh me đúng giờ để đạt kết quả tốt nhất nha

Đặt cục gạch xem sao ... :binhsua120: có chút cháo là ok rồi

ồ sao dạo này site dạng này mọc ra lắm thế nhỉ
hi site dạng này ra đời liên tục nhưng forum mình ít người quan tâm nên ít thôi chứ nhiều lắm. Nhưng tùy site của admin và nhóm admin nào sẽ quyết định site đó hoạt động tốt hay là ko tốt. nhóm mình đang theo là nhóm của admin hoạt động từ năm 2010 nên rất ổn định

7h @@~. Đi học mất rồi. 1h mới chiến đc.
giờ thể loại này bắt tái đầu tư duy trì site nên chơi trong vòng 2,3 ngày chạy site vẫn ok , nhưng càng sớm thì lãi càng nhiều hi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week