NHÓM kiếm tiền 150% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
anh chị cứ tạo tk trước khi nào gửi tiền vào thì để lại thông tin tên tk và lr để em gửi tiền rb 100% nha

theo luôn, bác cho chế độ ref đi, theo tới cùng, vừa dep thằng wca, chết dịch. Đang đòi refund, ko chơi nữa

admin site winwinshare đã thay có thay đổi tốt cho thành viên nào không có thời gian ngồi trên máy khi site chạy bằng cách các bạn có thể gửi ticket rồi thanh toán trước, khi site chạy admin sẽ update share cho bọn vào thời gian site chạy
NGuồn:
Dear trang ex,

As you all aware, we are going to launch on 10th September 2012 at 8PM EST which is less than 14 hours from now .

But, I am getting support tickets from some of the members asking to reconsider the launch time as in to either postpone or launch bit earlier.

As we all are living in the different time zone, it's highly unlikely to please all the members.

After thinking about those who can't/won't be available during the launch time, I have come up an idea for those members.

For most of the European members it will be midnight. So, I have decided to add the shares manually to those members provided if the sent the payments to the winwinshares payment processor accounts.

For those who won't be available on the launch time, can send the payments and I will add those shares manually on the launch time.

So if any member want the shares to be added manually can send in a support ticket with the subject as "Manual Purchase - Non Availability on the launch time".

We will respond to those members with the payment processor information and they can send the payments and shares will be added manually at 8PM EST.

But members need to send the support ticket within the next 8 to 10 hours and should send the payment before 6 PM EST 10th September.

Hope this will help those who can't/won't be available during launch time.

Waiting to know the response of the members.

Thanks

Admin

Dịch:
Đối với những người không sẽ có mặt trên thời gian khởi động, có thể gửi các khoản thanh toán và tôi sẽ thêm những cổ phiếu bằng tay trên thời gian khởi động.

Vì vậy, nếu bất kỳ thành viên nào muốn cổ phần được thêm vào thủ công có thể gửi một vé hỗ trợ với chủ đề là "Mua Tay - Phòng trống về thời gian khởi động".

Chúng tôi sẽ trả cho các thành viên với các thông tin xử lý thanh toán và họ có thể gửi các khoản thanh toán và cổ phiếu sẽ được thêm vào bằng tay tại 20:00 EST.

Tuy nhiên, các thành viên cần gửi vé hỗ trợ trong vòng 8-10 giờ tới và gửi thanh toán trước 06:00 EST ngày 10 tháng 9.

Hy vọng điều này sẽ giúp những người có thể không / sẽ không có sẵn trong suốt thời gian khởi động.

Ai không canh me site chạy lúc 7h sáng thì có thể gửi ticket và thanh toán trước để admin cập nhật cổ phần cho các bạn khi site run

loại người như cậu mình khinh ở bên topic kia rồi ko thấy nhục sau mà con qua đây. Hệ thống này chưa từng lừa đảo nha cậu, admin cũng chẳng nói gì về hoạt động của site mà chỉ gửi thông tin về site mới nhất cùng với thời gian hoạt động để chuẩn bị kiếm tiền thôi.
site hoạt động theo cơ chế lấy tiền người sau trả cho người trước và ăn lãi 5->10% fee nên cậu nói site nào scam thì cho mọi người cái chứng minh đi. Theo sau chậm chân thì lỗ, mình nói từ trên đầu topic rồi nha, mình chỉ update site chưa chạy để mọi người đi đầu kiếm lời thôi
tôi vào forum này để kiếm tiền và kiết bạn chứ ko phải để gato cãi nhau với bạn
mọi người có thể xem bên topic kia để thấy người này có đáng bị khinh không
http://mmo4me.com/showthread.php?77078-WEALTH-CREATION-ALLIANCE-Nguoi-anh-em-cua-GAB/page6

mọi người theo mình chơi 1,2 site rồi sẽ hiểu kiếm lời là thế nào, còn ai ko biết thì tốt nhất ngồi đó nhìn mình và mọi người kiếm lời rồi hãy gato nha

Mịa càng nói càng thấy ngu "site hoạt động theo cơ chế lấy tiền người sau trả cho người trước và ăn lãi 5->10% fee nên cậu nói site nào scam thì cho mọi người cái chứng minh đi" lấy tiền người trước trả cho người sau, không tạo ra giá trị gia tăng từ đồng tiền đó đến lúc éo trả được nữa thì chả scam thì là éo gì??? Mịa giờ nó còn mới chưa scam thì anh đầu tư kiếm chút chứ nó sống được mãi éo đâu. Đã nói ở trên rồi "Điều đáng nói là nhanh chân đi trước thì an toàn hơn thôi!"

2-3 ngày sao hồi vốn được nhỉ?.....hỏi hơi ngu..?
thường thì lãi >120% sau 1,2h đầu nếu gửi tiền ngay khi site chạy

Mịa càng nói càng thấy ngu "site hoạt động theo cơ chế lấy tiền người sau trả cho người trước và ăn lãi 5->10% fee nên cậu nói site nào scam thì cho mọi người cái chứng minh đi" lấy tiền người trước trả cho người sau, không tạo ra giá trị gia tăng từ đồng tiền đó đến lúc éo trả được nữa thì chả scam thì là éo gì??? Mịa giờ nó còn mới chưa scam thì anh đầu tư kiếm chút chứ nó sống được mãi éo đâu. Đã nói ở trên rồi "Điều đáng nói là nhanh chân đi trước thì an toàn hơn thôi!"
ăn nói đàng hoàng nha bạn, bản chất site là "nhanh chân mới có lãi" nên mới có nhóm của mình. Còn việc "trâu chậm uống nước đục" mình cũng đã nói ở trên. Rốt cuộc bạn muốn nói gì đây?
Site ko bao giờ scam, khi số lượng thành viên đông rồi và số lượng cổ phần mua ít đi thì site sẽ trả lãi ít hoặc ko trả lãi và khi đó 1 site mới ra đời.
Nhóm lập ra là để cho mọi người chơi site mới để kiếm lãi chứ ko phải để chạy sau mà lỗ nha bạn
Bạn nên suy nghĩ trước khi nói, một câu nói thể hiện được nhân cách một con người đó nha

Do hôm nay mình add >20 bạn qua yahoo nên giờ ko add đc thêm nick mới, các bạn vui lòng ngày mai add yahoo mình nha

Last edited by a moderator:
thường thì lãi >120% sau 1,2h đầu nếu gửi tiền ngay khi site chạy

ăn nói đàng hoàng nha bạn, bản chất site là "nhanh chân mới có lãi" nên mới có nhóm của mình. Còn việc "trâu chậm uống nước đục" mình cũng đã nói ở trên. Rốt cuộc bạn muốn nói gì đây?
Site ko bao giờ scam, khi số lượng thành viên đông rồi và số lượng cổ phần mua ít đi thì site sẽ trả lãi ít hoặc ko trả lãi và khi đó 1 site mới ra đời.
Nhóm lập ra là để cho mọi người chơi site mới để kiếm lãi chứ ko phải để chạy sau mà lỗ nha bạn
Bạn nên suy nghĩ trước khi nói, một câu nói thể hiện được nhân cách một con người đó nha

Do hôm nay mình add >20 bạn qua yahoo nên giờ ko add đc thêm nick mới, các bạn vui lòng ngày mai add yahoo mình nha

Mịa càng nói càng thấy...Thà nói mịa là "nhanh chân mới có lãi" còn có cơ sở,
đàng này nói:
site hoạt động theo cơ chế lấy tiền người sau trả cho người trước và ăn lãi 5->10% fee"
rồi:
"Site ko bao giờ scam, khi số lượng thành viên đông rồi và số lượng cổ phần mua ít đi thì site sẽ trả lãi ít hoặc ko trả lãi và khi đó 1 site mới ra đời"
không biết có hiểu lời nói của chính mình không nữ...haizzzzzzzzz

Mịa càng nói càng thấy...Thà nói mịa là "nhanh chân mới có lãi" còn có cơ sở,
đàng này nói:
site hoạt động theo cơ chế lấy tiền người sau trả cho người trước và ăn lãi 5->10% fee"
rồi:
"Site ko bao giờ scam, khi số lượng thành viên đông rồi và số lượng cổ phần mua ít đi thì site sẽ trả lãi ít hoặc ko trả lãi và khi đó 1 site mới ra đời"
không biết có hiểu lời nói của chính mình không nữ...haizzzzzzzzz
ko hiểu đầu óc bạn có vấn đề gì không nhỉ? mình nói rõ ràng thế cậu không hiểu à.
uhm cậu thắng rồi cậu ra khỏi topic mình nha, nói với cậu 1 hồi điên lun :binhsua112:
trước khi thoát quay về #1 đọc kĩ lại giùm mình :binhsua112:

ko hiểu đầu óc bạn có vấn đề gì không nhỉ? mình nói rõ ràng thế cậu không hiểu à.
uhm cậu thắng rồi cậu ra khỏi topic mình nha, nói với cậu 1 hồi điên lun :binhsua112:

Tôi chỉ phản biện cái việc bạn nói mô hình mà admin của bạn làm là không bao giờ scam như bạn đã khảng định ở trên thôi.

Tôi chỉ phản biện cái việc bạn nói mô hình mà admin của bạn làm là không bao giờ scam như bạn đã nói ở trên thôi.
SCAM: không trả tiền, không thực hiện cam kết.
Cậu xem thể loại site này có vi phạm điều gì trong 2 cái đó không mà cậu nói họ scam?
Họ nói rõ, họ sẽ thu 5->10% tùy site để làm phí duy trì, còn số còn lại họ chia đều. Đi sau thì phải chia nhiều người -> lãi ít -> không gửi tiền vào nữa -> site trả lãi chậm lại -> site không trả lãi -> site mới ra đời
Vậy cậu xem scam ở đâu, nó có quy trình cả mà. Nhóm mình lập ra quan trọng ở chỗ : cập nhật site sớm nhất để đi trước ăn lãi. Cậu nghiền ngẫm lại xem đã hiểu chưa nha. Mình không thích cãi nhau mất thời gian, mệt người.

:d bạn cho mình hỏi với tỉ lệ tái đầu tư 50/50 có nghĩa là mình fund vào 2$ lãi tăng thành 3$ thì mình rút về được 2.5$ hay là chỉ rút đc 1.5$ thôi?

Topic toàn thấy nick mới toanh vào bơm cho lên mây =)) mà cái vụ rcb 100% này đến lúc chán thì thôi ref back ấy mà =))

Topic toàn thấy nick mới toanh vào bơm cho lên mây =)) mà cái vụ rcb 100% này đến lúc chán thì thôi ref back ấy mà =))

Nói liên thiên gì thế bạn? :m083:

:d bạn cho mình hỏi với tỉ lệ tái đầu tư 50/50 có nghĩa là mình fund vào 2$ lãi tăng thành 3$ thì mình rút về được 2.5$ hay là chỉ rút đc 1.5$ thôi?
nghĩa là vd bạn có 10 share giá 2$ khi bạn đc trả lãi 8$ chẳng hạn thì bạn rút về đc 4$ còn 4$ còn lại bạn lập tức mua share để tiếp tục nhận lãi từ share mới. Nên mua ngay khi đủ 2$ để mua share. Nếu như vậy khi bạn rút hết sẽ khoảng 200%.

mình chơi lâu dài nha bạn, với lại mình rcb 100% nhưng mình vẫn lãi những lv sau vì mình có 1 CPU và 2 lap nha bạn

mấy site này sao mà bắt tái đầu tư cao quá à, nhìn củng thấy nãn, ít ra thì củng phải cho rút về tầm 70-80%, còn lại coi như phí duy trì site củng được mà :binhsua123:

mấy site này sao mà bắt tái đầu tư cao quá à, nhìn củng thấy nãn, ít ra thì củng phải cho rút về tầm 70-80%, còn lại coi như phí duy trì site củng được mà :binhsua123:
lý do: vì site hoạt động người sau trả cho người trước nên nếu người trước rút về càng nhiều thì số tiền họ tái đầu tư sẽ ít đi -> số người sau nhận lãi cũng ít hơn -> họ chán -> họ gửi ít lại -> site hoạt động đc ngắn ngày hơn
Còn ngược lại nếu tái đầu tư cao -> người chơi sau vẫn nhận đc lãi nhiều -> chơi tiếp -> site hoạt động lâu hơn.
Cơ bản là vậy nhưng mình chỉ khuyến khích mọi người chơi trong 7 ngày đổ lại hi

SCAM: không trả tiền, không thực hiện cam kết.
Cậu xem thể loại site này có vi phạm điều gì trong 2 cái đó không mà cậu nói họ scam?
Họ nói rõ, họ sẽ thu 5->10% tùy site để làm phí duy trì, còn số còn lại họ chia đều. Đi sau thì phải chia nhiều người -> lãi ít -> không gửi tiền vào nữa -> site trả lãi chậm lại -> site không trả lãi -> site mới ra đời
Vậy cậu xem scam ở đâu, nó có quy trình cả mà. Nhóm mình lập ra quan trọng ở chỗ : cập nhật site sớm nhất để đi trước ăn lãi. Cậu nghiền ngẫm lại xem đã hiểu chưa nha. Mình không thích cãi nhau mất thời gian, mệt người.

"Đi sau thì phải chia nhiều người -> lãi ít -> không gửi tiền vào nữa -> site trả lãi chậm lại -> site không trả lãi -> site mới ra đời" vậy những người đi sau họ đã bỏ tiền vào đấy rồi mà lại bị trả lãi chậm hoặc không chia lãi trong khi không rút được vốn thì gọi là gì? (mà bạn phải hiểu là mô hình kim tự tháp thì người sau luôn phải đông hơn người trước)

Còn khi site mới ra đời thì những người đi sau (là số đông) có còn tiền để tiếp tục đầu tư trở thành người đi trước nữa không?
Tất cả mọi người tham gia Invest online đều dựa trên tinh thần tự nguyện, chẳng có bất cứ cam kết phát lý nào hết. Vậy bạn lấy gì để nói cam kết ở đây?

"Đi sau thì phải chia nhiều người -> lãi ít -> không gửi tiền vào nữa -> site trả lãi chậm lại -> site không trả lãi -> site mới ra đời" vậy những người đi sau họ đã bỏ tiền vào đấy rồi mà lại bị trả lãi chậm hoặc không chia lãi trong khi không rút được vốn thì gọi là gì? (mà bạn phải hiểu là mô hình kim tự tháp thì người sau luôn phải đông hơn người trước)

Còn khi site mới ra đời thì những người đi sau (là số đông) có còn tiền để tiếp tục đầu tư trở thành người đi trước nữa không?
Tất cả mọi người tham gia Invest online đều dựa trên tinh thần tự nguyện, chẳng có bất cứ cam kết phát lý nào hết. Vậy bạn lấy gì để nói cam kết ở đây?
Mục đích lập nhóm: UPDATE site mới sớm nhất để mọi người chơi khi site chạy để chắc chắn thu lãi
làm ơn hiểu tiếng Việt giùm mình, chán vì phải giải thích lắm rồi
mình ko có để thành viên trong nhóm đi chơi mấy site đã chạy 1 thời gian để lỗ vốn, hiểu rồi chứ :binhsua96:

mình ko có để thành viên trong nhóm đi chơi mấy site đã chạy 1 thời gian để lỗ vốn, hiểu rồi chứ :binhsua96:
Ranh con, Toàn nói linh tinh.

Tôi cũng không muốn mất thời gian mệt người nhưng bạn ở đâu nhảy vào topic của tôi, và nói như đúng rồi, đã thế còn lý luận vô căn cứ thử hỏi người ta để yên cho bạn à?

- - - Updated - - -

Thà bạn nói mịa nó như vậy đi thì khỏi ai phàn nàn đằng này cứ thích khảng định

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week