NHÓM kiếm tiền 150% sau 1 ngày

Status
Not open for further replies.
Mọi người bớt cải nhau đi được không, mổi người mổi suy nghĩ không ai chịu nhường ai cả. Dĩ nhiên có người đúng có người sai, đúng sai thế nào thời gian sẽ cho câu trả lời chính xác. Đằng này ai củng muốn hơn thua, ai củng tỏ ra là mình thông minh cả. Nếu đã thông minh tài giỏi rồi thì các bạn đã trở thành các Pro hết trong thế giới MMO rồi. Có phải rảnh rổi đi cải nhau như thế này không ? ^^!

Mọi người bớt cải nhau đi được không, mổi người mổi suy nghĩ không ai chịu nhường ai cả. Dĩ nhiên có người đúng có người sai, đúng sai thế nào thời gian sẽ cho câu trả lời chính xác. Đằng này ai củng muốn hơn thua, ai củng tỏ ra là mình thông minh cả. Nếu đã thông minh tài giỏi rồi thì các bạn đã trở thành các Pro hết trong thế giới MMO rồi. Có phải rảnh rổi đi cải nhau như thế này không ? ^^!
mình giải thích vì nghĩ là họ muốn tham gia mà ko hiểu, hoặc họ hiểu chưa đúng. Còn họ muốn phá hoại thì coi như ko thấy. :binhsua104:

Bạn nói đúng, mình cũng bận bịu lắm chả có thời gian mà tranh luận kiểu thế này. Mình chỉ phản biện một điều mà chủ thớt khảng định là "không có mô hình Ponzi Scheme scam"

Ý chủ thớt là nhóm admin này lập ra nhiều site và chưa từng scam, nói tóm lại là thể loại ntn thì càng về sau lãi sẽ k tăng or tăng rất chậm do lượng ng đầu tư giảm đi
==>>> sẽ k đủ minpay admin cũng sẽ chẳng phải trả. Số tiền đó site sẽ ăn cũng kha khá đó :D

Bạn nói đúng, mình cũng bận bịu lắm chả có thời gian mà tranh luận kiểu thế này. Mình chỉ phản biên một điều là mà chủ thớt khảng định là "không có mô hình Ponzi Scheme scam"
đến giờ vẫn ko chịu hiểu:binhsua104: thông minh thấy sợ :binhsua104:

Ý chủ thớt là nhóm admin này lập ra nhiều site và chưa từng scam, nói tóm lại là thể loại ntn thì càng về sau lãi sẽ k tăng or tăng rất chậm do lượng ng đầu tư giảm đi
==>>> sẽ k đủ minpay admin cũng sẽ chẳng phải trả. Số tiền đó site sẽ ăn cũng kha khá đó :D
uhm cậu
ko phải chỉ lượng đầu tư giảm mà cả do số người phải chia tăng lên nhiều nên phải chia cho nhiều người dẫn đến lãi ít đi. Không còn người đầu tư vào sẽ không còn tiền để tiếp tục phát cho thành viên vậy là site sẽ không hoạt động nữa và ngồi đợi site mới ra đời hi
Dễ hiểu vậy mà có những người không hiểu :binhsua104:

đánh dấu năm sau chơi , nếu chủ thớt còn tiếp tục :binhsua95:
à cho xin cái yahoo lun

uhm cậu
ko phải chỉ lượng đầu tư giảm mà cả do số người phải chia tăng lên nhiều nên phải chia cho nhiều người dẫn đến lãi ít đi. Không còn người đầu tư vào sẽ không còn tiền để tiếp tục phát cho thành viên vậy là site sẽ không hoạt động nữa và ngồi đợi site mới ra đời hi
Dễ hiểu vậy mà có những người không hiểu :binhsua104:
đúng là lý luận "con bò"

đúng là lý luận "con bò"
có con bò vừa chậm hiểu vừa dai như rẻ váy :binhsua104: đuổi mãi mà nó ko đi :binhsua104:
ko hiểu gì rồi chơi lung tung, bị lỗ, ức chế rồi quay ra phá người khác
mở mắt ra mà nhìn ngày mai nhóm tôi kiếm đc bao nhiêu tiền nhé "con bò" :binhsua112:

có con bò vừa chậm hiểu vừa dai như rẻ váy :binhsua104: đuổi mãi mà nó ko đi :binhsua104:
ko hiểu gì rồi chơi lung tung, bị lỗ, ức chế rồi quay ra phá người khác
mở mắt ra mà nhìn ngày mai nhóm tôi kiếm đc bao nhiêu tiền nhé "con bò" :binhsua112:

Được rồi xem you làm ăn thế nào đên lúc ACE bị lỗ xem you có còn được như "con bò" nữa không :)

Được rồi xem you làm ăn thế nào đên lúc ACE bị lỗ xem you có còn được như "con bò" nữa không :)
có "con bò" chậm hiểu mới lỗ thôi :binhsua112:còn nhóm của tôi chẳng có ai chậm hiểu như "bò" đâu mà lỗ. Tối mai vào xem kết quả nha :binhsua95:
icon bên forum vui thiệt

có "con bò" chậm hiểu mới lỗ thôi :binhsua112:còn nhóm của tôi chẳng có ai chậm hiểu như "bò" đâu mà lỗ. Tối mai vào xem kết quả nha :binhsua95:
icon bên forum vui thiệt
You đang dẫn dắt câu chuyện sang một khía cạnh khác rồi đấy, hãy cận thận lời nói của mình!
You nói ai không hiểu và hiểu cái gì?
Bản thân you đã hiểu những gì tôi nói chưa? Vậy thì ai là "con bò" ở đây???

Đầu tư online toàn scam theo mô hình ponzi. Nếu mà dep lúc site vừa mới ra hoặc chuận bị ra thì tỉ lệ sống cao hơn. Ai theo thớt thì phải tự chịu trách nhiệm với tiền của mình.

BẠn này là bro rồi ko phải gà đâu ;))

Bài học nhỡn tiền,Empar và Dollar monster chưa đủ cay đắng hay sao, mà các cậu vẫn quanh quẩn với những site dạng này, có ăn được chút ít cũng chỉ là may mắn,admin những site này đa số là dân Việt Nam, có tý mánh khóe rồi đi lừa chính người nước mình, bỏ tiền vào để mà ngày đêm lo lắng, căng thẳng , có đáng lắm không ?

Bài học nhỡn tiền,Empar và Dollar monster chưa đủ cay đắng hay sao, mà các cậu vẫn quanh quẩn với những site dạng này, có ăn được chút ít cũng chỉ là may mắn,admin những site này đa số là dân Việt Nam, có tý mánh khóe rồi đi lừa chính người nước mình, bỏ tiền vào để mà ngày đêm lo lắng, căng thẳng , có đáng lắm không ?
sao ko ai chịu đọc kĩ #1 rồi hãy nếu ý kiến nhỉ? mình có nói rõ thể loại site này là thế nào rồi mà. Nhiều người lập topic trong mục invest matrix cũng là site này sao các bạn không vào cho ý kiến đi mà giờ vào đây ý kiến? Mình thấy mọi người có chơi thể loại này nên mới lập nhóm trong đây chứ mình solo một mình thể loại này đc nửa năm rồi. Chưa bao giờ lỗ cả.
Trước khi đưa ý kiến các bạn làm ơn đọc lại #1 và page cũ , tất cả có trong đó.
Bạn nói ở vn ai làm đc site dạng này đi mình chưa thấy có ai cả? và chẳng có lừa gì ở đây. #1 đã nói rõ, cảm thấy muốn lãi thì chơi ko thì thôi. Lúc nhìn người khác có lãi thì đừng khó chịu nha bạn. Ai chơi sớm với mình đảm bảo lãi còn ai cứ ngồi này nọ hay chơi sau thì mình không có chịu trách nhiệm

Nhiều bạn không add đc yahoo mình vì mình đã add 20 yahoo ngày hôm nay. các bạn vui lòng mai add lại mình nha
Các bạn nhớ ngày mai 7h site ra mà chơi sớm nha, ai mua cổ phần thì để lại thông tin ,
tên tk:
tên lr:
để mình gửi tiền rcb 100%

Last edited by a moderator:
sao ko ai chịu đọc kĩ #1 rồi hãy nếu ý kiến nhỉ? mình có nói rõ thể loại site này là thế nào rồi mà. Nhiều người lập topic trong mục invest matrix cũng là site này sao các bạn không vào cho ý kiến đi mà giờ vào đây ý kiến? Mình thấy mọi người có chơi thể loại này nên mới lập nhóm trong đây chứ mình solo một mình thể loại này đc nửa năm rồi. Chưa bao giờ lỗ cả.
Trước khi đưa ý kiến các bạn làm ơn đọc lại #1 và page cũ , tất cả có trong đó.
Bạn nói ở vn ai làm đc site dạng này đi mình chưa thấy có ai cả? và chẳng có lừa gì ở đây. #1 đã nói rõ, cảm thấy muốn lãi thì chơi ko thì thôi. Lúc nhìn người khác có lãi thì đừng khó chịu nha bạn. Ai chơi sớm với mình đảm bảo lãi còn ai cứ ngồi này nọ hay chơi sau thì mình không có chịu trách nhiệm
Đơn giản là nhiều người nhìn vào nick của cậu, mới vào forum mà đã tuyển này nọ, khẳng định này, khẳng định nọ v.v... Mình không hề có ý ném đá nhưng nếu cậu mới vào forum thì cũng nên lướt qua các rule và đọc các bài trong forum để biết cách ứng xử của forum đó. Mình cũng ủng hộ tinh thần chia sẻ của cậu nhưng cách cậu làm có vẻ chưa khéo.

Đơn giản là nhiều người nhìn vào nick của cậu, mới vào forum mà đã tuyển này nọ, khẳng định này, khẳng định nọ v.v... Mình không hề có ý ném đá nhưng nếu cậu mới vào forum thì cũng nên lướt qua các rule và đọc các bài trong forum để biết cách ứng xử của forum đó. Mình cũng ủng hộ tinh thần chia sẻ của cậu nhưng cách cậu làm có vẻ chưa khéo.

mình đồng ý với bạn này, cái quan trọng là người ta nhìn vào nick cậu, xem có nên theo cậu hay ko, cậu nói là mới tham gia vào mmo4me nhưng cậu đã solo thể loại này từ lâu rồi giờ muốn lập nhóm với các ae, thế sao giờ này cậu mới vào lập nhóm, sao ko lập từ sớm????????

thứ 2, cậu nói là chiến thể loại này trước giờ toàn lời ko, "nói có sách mách có chứng", vậy để ae theo cậu nhiều thì theo mình tại sao cậu ko đóng bảo hiểm đi, lúc đó mình tin chắc ae sẽ theo cậu làm ref rất nhiều, lợi cả đôi đường mà, ae lời mà cậu cũng được lời nhiều ( bảo hiểm sẽ chứng minh lời cậu nói hoàn toàn là sự thật)

p/s: minh có vài lời góp ý chân thành như vậy, nếu làm cậu khó chịu thì coi như mình chưa nói vậy. :binhsua123:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week