Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

Nhiều thành viên muốn chơi tiếp site đó nên mình sẽ đi theo để rcb cho các bạn. Topic chính thức hoạt động của site. Mình sẽ không gục ngã http://mmo4me.com/showthread.php?77688-ADZREWARDS-lai-2-1-ngay-trong-100-ngay&p=1641955#post1641955

Mình không chơi site dạng này. Nhưng mình theo dõi từ những ngày đầu bạn lập topic. Mình no comment. Chỉ biết nói, "bạn đi theo ref là quyết định sáng suốt lúc này, bạn và ref đang chơi MMO". Chúc các bạn may mắn thật nhiều!!! Hãy chiến và chứng minh!!!!
Sorry spam!!!!

Đã dep thêm tk thành 350$ :))

Date 09/13/2012 14:59
Batch 110236721
From U5707908 (VietSu)
To U2108401 (adzrewards)
Amount $68.00
Memo phieubac88 Purchase 34 Share(s)
Payment Purpose Other

ÔI! gì thế nay. Bão cấp mười giật cấp 11

Batch 110236721
From U5707908 (VietSu)
To U2108401 (adzrewards)
Amount $68.00
Payment Purpose Other

Hic
Anh nhiều $$$$$ quá

Batch 110236721
From U5707908 (VietSu)
To U2108401 (adzrewards)
Amount $68.00
Payment Purpose Other
Em nhận được hơn 10 mail nói về site này họ nói là site thay thế JSS mà ko biết có được thế ko :p

Sao mà so được với JSS. JSS thông tin về admin và domain cũng ngon lành hơn em này, tỉ lệ lãi cũng thấp hơn rất nhiều (thấp hơn 50%).

cái này thực ra lãi 1,6%/day mà bạn ( re-invest 20% rồi)... cũng đâu quá cao.!
mình thì không giỏi lắm về mmo nhưng mình nghĩ không tự nhiên mà >12000$ trong 3 giờ hoạt động

mình thì không giỏi lắm về mmo nhưng mình nghĩ không tự nhiên mà >12000$ trong 3 giờ hoạt động
Cái này không biết có thật không nhưng với một số site HYIP thì nó có thể fake số tiền dep vào site. Hy vọng site này ko phải trường hợp đó.

Cái này không biết có thật không nhưng với một số site HYIP thì nó có thể fake số tiền dep vào site. Hy vọng site này ko phải trường hợp đó.
site là invest plan chứ không phải là hiyp cậu ơi, và nó được đánh giá tốt trên nhiều forum nước ngoài

Thật sự là tớ bắt đầu nghi ngờ chủ thớt, hết nhầm lẫn này đến nhầm lẫn nọ. Trang adzreward lãi 2%/1 ngày trong 100 ngày mà chủ thớt kêu là 200%/1 ngày. Còn ít bạc lẻ đập vào xem sao, h phải đợi 100 ngày, ko biết trong 100 ngày đó site có bị gì ko. Thực sự nếu biết đây là trang invest thì mình sẽ ko dep tiền vào, bởi vì nhìn dao diện site quá thô, có vẻ ko được chú trọng. Ko thấy thông tin về admin, ko cho phép dep = pz (pz có thể dispute). Đây là những suy nghĩ của mình nếu có gì sai mong mọi người bỏ qua.

Xin giới thiệu với các bạn trangex là 1 siêu lừa đình đám trong 4rum mình trong mấy ngày gần đây. Nhưng có không ít người bị siêu lừa này dụ dỗ bằng những lời ngon ngọt không hiểu mấy bạn đó nghĩ gì khi đem cả khối tài sản của mình theo 1 newmem có chưa tới 40 bài viết.
Sự kiện bắt đầu bằng chiến dịch wws, với những lời đường mật nào là lãi 150%/1 ngày( dễ ăn quá mà) khiến anh em đổ không ít vốn đâu tư, tiếp theo là gls và bây giờ là adz ( jss phiên bản 2 :)) :)) :)) ) cái này chém bão luôn chứ gió gì. Nhưng lần lượt hết site đầu tới site thứ 2 rồi site thứ 3 có vấn đề, tiền của bà con thì 1 đi không trở lại mà hô hào lãi 150%, 200%. Chính mình cũng nói ai lãi 150%, 200% thì show proof mình bonus 1$/1 người mà có thấy ai nói gì đâu. Sự việc không dừng lại ở đó khi site thứ 3 có vấn đề thì siêu lừa này delete tài khoản facebook, xóa ảnh trên flick nhưng mọi thông tin đã được lưu lại ( chắc là để cho vui thôi, chứ làm ăn được gì mà lưu).
Thử hỏi, ai đó có kinh nghiệm 1 năm trong lĩnh vực này mà lại không đọc kỹ rule của site khi tham gia ( cái này là cố tình để lôi kéo ref chứ không đọc kỹ gì) ban đầu nó nói lãi 200% / 1 ngày ( dễ ăn quá mà dại gì không dep) nhưng đến khi site chạy thì hỡi ôi 0.2% cũng không thấy) mình nghĩ chắc gạch đá nó cũng đủ xây nhà rồi, nhưng mà còn này mặt nó dày quá gạch đá ném vào nó thì tè le hết, đã vậy còn tiếp tục post bài quảng cáo này nọ nào là JSS ver2, cái site nhìn vào là đủ biết scam rồi chứ JSSver2 cái nỗi gì.
Là người MMO mà bây giờ mới biết đến MMO4me, nhưng điều kỳ là lạ mới biết đến nhưng lại biết anh Vietsu cả anh Thắng (mrthang0_dtd) nữa.

Xin giới thiệu với các bạn trangex là 1 siêu lừa đình đám trong 4rum mình trong mấy ngày gần đây. Nhưng có không ít người bị siêu lừa này dụ dỗ bằng những lời ngon ngọt không hiểu mấy bạn đó nghĩ gì khi đem cả khối tài sản của mình theo 1 newmem có chưa tới 40 bài viết.
Sự kiện bắt đầu bằng chiến dịch wws, với những lời đường mật nào là lãi 150%/1 ngày( dễ ăn quá mà) khiến anh em đổ không ít vốn đâu tư, tiếp theo là gls và bây giờ là adz ( jss phiên bản 2 :)) :)) :)) ) cái này chém bão luôn chứ gió gì. Nhưng lần lượt hết site đầu tới site thứ 2 rồi site thứ 3 có vấn đề, tiền của bà con thì 1 đi không trở lại mà hô hào lãi 150%, 200%. Chính mình cũng nói ai lãi 150%, 200% thì show proof mình bonus 1$/1 người mà có thấy ai nói gì đâu. Sự việc không dừng lại ở đó khi site thứ 3 có vấn đề thì siêu lừa này delete tài khoản facebook, xóa ảnh trên flick nhưng mọi thông tin đã được lưu lại ( chắc là để cho vui thôi, chứ làm ăn được gì mà lưu).
Thử hỏi, ai đó có kinh nghiệm 1 năm trong lĩnh vực này mà lại không đọc kỹ rule của site khi tham gia ( cái này là cố tình để lôi kéo ref chứ không đọc kỹ gì) ban đầu nó nói lãi 200% / 1 ngày ( dễ ăn quá mà dại gì không dep) nhưng đến khi site chạy thì hỡi ôi 0.2% cũng không thấy) mình nghĩ chắc gạch đá nó cũng đủ xây nhà rồi, nhưng mà còn này mặt nó dày quá gạch đá ném vào nó thì tè le hết, đã vậy còn tiếp tục post bài quảng cáo này nọ nào là JSS ver2, cái site nhìn vào là đủ biết scam rồi chứ JSSver2 cái nỗi gì.
Là người MMO mà bây giờ mới biết đến MMO4me, nhưng điều kỳ là lạ mới biết đến nhưng lại biết anh Vietsu cả anh Thắng (mrthang0_dtd) nữa.

đã cảnh bảo từ topic cũ rồi mà không nghe. :binhsua122:. site giao diện sơ sài mua full có 60$ mà lỵ

Hix, thôi thì để thời gian trả lời, site nào cũng có nguy cơ cả mồi người đều có những nhìn nhận riêng, mính đánh giá cao site này.

Date: 9/13/2012 6:15 PM
Batch: 11026xxxx
From Account: U2108401 (adzrewards)
Amount: $24.00
Memo: Withdrawal ID# 21

Thank you.

Mình chẳng bênh vực ai, nhưng muốn các bạn có một cái nhìn khách quan, nói có sách mách có chứng nhé, mình chẳng biết gì bạn chủ topic từ trước mấy cái site này, bạn này chỉ là con giái hơi láu tóc chút, đọc không kỹ rule, rồi nói vài cái típ hơi quá, kể cả site http://www.powerblog13.com mà bạn ấy mới giới thiệu, nếu các bạn chịu khó tìm hiểu thì nó cũng đang được khá nhiều người trên thế giới quan tâm.
Ngoài ra các bạn có thể vào MMG là diễn đàn khá lớn của thế giới để xem họ nói gì về nó: http://www.moneymakergroup.com/Adzrewards-Adzrewardsc-t420215.html
Mình trích vẫn vài cái đầu tư:

i'm in with 500 positions. will post paid etc when paid etc.

This post has been edited by EzyInvest: Today, 03:41 AM
.

I read it, I saw there is stated 2% per day, and I'm in! 250 shares here.

Looks good and have a friendly support. And personally, is a bit refreshing, I'm a bit tired of the game of "get in in the first second" of other revenue share programs, to be honest, for me are very similar to traditional straightline cyclers, you can earn fast, can be extremely profitable if you're amongst the first ten people, but remember that you can lose at the same speed. Like in April this year with traditional cyclers, is time for me to take a break.

Anyway, are appreciated your advices Solstar. Hope the management pays lower themselves
, so we can have a nice run here, good luck to all!

.

I purchased 200 shares myself..for advertising purposes...

Last edited by a moderator:
Hix, thôi thì để thời gian trả lời, site nào cũng có nguy cơ cả mồi người đều có những nhìn nhận riêng, mính đánh giá cao site này.

Date: 9/13/2012 6:15 PM
Batch: 11026xxxx
From Account: U2108401 (adzrewards)
Amount: $24.00
Memo: Withdrawal ID# 21

Thank you.
Ủa sao anh V rút được tiền hay vậy. Em cũng dep 100$ vào mà có thấy lãi liếc gì đâu. Mà không thấy chỗ nào để rút nữa. Hix.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week