Analysis Nhóm lãi 200% khi site chạy

Ủa sao anh V rút được tiền hay vậy. Em cũng dep 100$ vào mà có thấy lãi liếc gì đâu. Mà không thấy chỗ nào để rút nữa. Hix.

Làm gì đã có lãi đâu, chắc tầm sau 24h dep mới có lãi, đây là tiền hoa hồng từ ref.

site mới chạy nên chưa có lãi
Chỉ có commision từ ref thôi
Ai có ref dep vào thì có $ để rút

Mô hình WIN-WIN-CLOSE mà cũng chơi, mọi người bị khùng hết rồi hay sao vậy, bản chất mô hình WIN-WIN-CLOSE là chém giết lẫn nhau, với bản chất như vậy bất cứ ai tham gia mô hình này cũng đều muốn giết người theo sau, họ sẽ chết nếu ko giết đc bạn, bạn sẽ chết nếu ko giết đc người nào, ko có tình cảm gì trong cuộc chơi này hết, người chơi mô hình này miệng nam mô nhưng bụng toàn dao găm.

MMO4ME là 1 Forum kết nối cộng đồng cùng nhau MMO cùng nhau kiếm tiền chứ ko phải để chém giết lẫn nhau, hy vọng Forum sẽ có thêm Rules cấm mô hình WIN-WIN-CLOSE xuất hiện trong Forum...

Thân!

Last edited by a moderator:
Mô hình WIN-WIN-CLOSE mà cũng chơi, mọi người bị khùng hết rồi hay sao vậy, bản chất mô hình WIN-WIN-CLOSE là chém giết lẫn nhau, với bản chất như vậy bất cứ ai tham gia mô hình này cũng đều muốn giết người theo sau, họ sẽ chết nếu ko giết đc bạn, bạn sẽ chết nếu ko giết đc người nào, ko có tình cảm gì trong cuộc chơi này hết, người chơi mô hình này miệng nam mô nhưng bụng toàn dao găm.

MMO4ME là 1 Forum kết nối cộng đồng cùng nhau MMO cùng nhau kiếm tiền chứ ko phải để chém giết lẫn nhau, hy vọng Forum sẽ có thêm Rules cấm mô hình WIN-WIN-CLOSE xuất hiện trong Forum...

Thân!
lần đầu tiên nghe đến mô hình này :D và site 200% này là invest plan chứ không phải invest share

Thân!
Làm gì có chuyện cấm, nếu muốn kiếm tiền bằng công sức lao động có thể chọn capcha, offer, PTU v.v.... nếu thích đánh bạc thì ***/poker, nếu thích tìm kiếm sự phiêu lưu thì invest/matrix. Đâu thể vì bạn không thích mà lại cấm thể loại site đó được. Khẩu vị mỗi người mỗi khác. Muốn sống sót thì phải học và tìm hiểu trước khi vứt tiền vào.

lần đầu tiên nghe đến mô hình này :D và site 200% này là invest plan chứ không phải invest share

WIN-WIN-CLOSE: Site-Bạn-Newbie

WIN: Site: Dùng chính tiền đầu tư của member để trả lãi cho member, và ăn % lời ví dụ tổng member đầu tư là 1000$ nhưng trừ % lời đã ăn ra số tiền còn lại dùng để chia lãi!

WIN : Bạn: Bạn đc chia lãi nếu bạn dụ đc ai đó đầu tư vào, vì Site chỉ duy nhất dùng chính tiền đầu tư để trả lãi!

CLOSE: Newbie: Chết chắc nếu ko dụ đc ai!

-> Bão hòa -> Run Newsite!

WIN-WIN-CLOSE: Site-Bạn-Newbie

WIN: Site: Dùng chính tiền đầu tư của member để trả lãi cho member, và ăn % lời ví dụ tổng member đầu tư là 1000$ nhưng trừ % lời đã ăn ra số tiền còn lại dùng để chia lãi!

WIN : Bạn: Bạn đc chia lãi nếu bạn dụ đc ai đó đầu tư vào, vì Site chỉ duy nhất dùng chính tiền đầu tư để trả lãi!

CLOSE: Newbie: Chết chắc nếu ko dụ đc ai!

-> Bão hòa -> Run Newsite!
site 200% này ko phải site dạng bạn đang nói.
còn site dạng bạn nói thì bạn có hiểu lý do tại sao mọi người theo mình ko? Là vì mình là người cập nhật site trước khi site chạy để mọi người là người đi đầu (như bạn nói là WIN) còn người đi sau (như bạn nới là NEWBIE) thì dành cho những người khác không có trong nhóm của mình. Đơn giản là vậy

Làm gì có chuyện cấm, nếu muốn kiếm tiền bằng công sức lao động có thể chọn capcha, offer, PTU v.v.... nếu thích đánh bạc thì ***/poker, nếu thích tìm kiếm sự phiêu lưu thì invest/matrix. Đâu thể vì bạn không thích mà lại cấm thể loại site đó được. Khẩu vị mỗi người mỗi khác. Muốn sống sót thì phải học và tìm hiểu trước khi vứt tiền vào.

Ước gì bạn sẽ bị SCAMMER scam, lúc đó mong bạn đừng khóc lóc kêu gào lên đây nhé sẽ ko có ai thương xót bạn đâu ^^!

Ước gì bạn sẽ bị SCAMMER scam, lúc đó mong bạn đừng khóc lóc kêu gào lên đây nhé sẽ ko có ai thương xót bạn đâu ^^!
mình nói thật nha, trong forum này số người GATO rất nhiều , nhưng buồn 1 cái là họ ko nhìn thấy cái bản tính xấu đó của họ.

bạn chỉ được nói cái miệng.....Mình sẽ đợi xem bạn chết ntn :)
đồ ngu đó hả, đợi có site nào đua top mình gọi bạn vào clone ref tk free kiếm giải nha :binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:

Thân!

Gì mà dài dòng WIN-WIN-CLOSE
Ngắn gọn mà chính xác: PONZI SCHEME

Bản chất các site kiếm tiền lãi cao kiểu MMO thì đều là kiểu Ponzi tiền người sau trả cho người trước. Còn bạn chơi PTU, PTC, gõ capchar thì có thể là không thể. Bạn thử làm một cái poll xem forum này có ai không biết điều này không?

Hix, thôi thì để thời gian trả lời, site nào cũng có nguy cơ cả mồi người đều có những nhìn nhận riêng, mính đánh giá cao site này.

Date: 9/13/2012 6:15 PM
Batch: 11026xxxx
From Account: U2108401 (adzrewards)
Amount: $24.00
Memo: Withdrawal ID# 21

Thank you.

Bác Việt hởi, Site này lãi 2% cho 100 ngày mà min $5, chắc nó chết trước khi mình nhận 5$ từ dep 5 cái share = 10$ quá. Tiền ồ ạt vào cũng có thể fake và bị lôi kéo theo đám đông. Cứ cho là nó không phải HYIP đi, nếu mà nó là HYIP thì cũng không ai dám chơi. Bác dep nhiều thì khoảng 1-2 ngày được tiền còn các bạn khác nhận tiền được chắc nó chết rồi. Avo.net dep 10$ mỗi ngày 0.3 (ngày làm việc) mà cho min rút tiền ít và site tầm cỡ tương ứng, còn site này nhìn mà buồn. 5 cái share 10$ chắc đợi xong 1 tháng mới đủ min. Dep kiểu này với min rút tham gia chẳng vui, bác nhiều tiền xoay vòng vòng thấy vui vui, ở đâu cũng có. Còn anh em nghèo invest mà có lãi thì site nó chết nó đem theo luôn rồi.

Bác Việt hởi, Site này lãi 2% cho 100 ngày mà min $5, chắc nó chết trước khi mình nhận 5$ từ dep 5 cái share = 10$ quá. Tiền ồ ạt vào cũng có thể fake và bị lôi kéo theo đám đông. Cứ cho là nó không phải HYIP đi, nếu mà nó là HYIP thì cũng không ai dám chơi. Bác dep nhiều thì khoảng 1-2 ngày được tiền còn các bạn khác nhận tiền được chắc nó chết rồi. Avo.net dep 10$ mỗi ngày 0.3 (ngày làm việc) mà cho min rút tiền ít và site tầm cỡ tương ứng, còn site này nhìn mà buồn. 5 cái share 10$ chắc đợi xong 1 tháng mới đủ min. Dep kiểu này với min rút tham gia chẳng vui, bác nhiều tiền xoay vòng vòng thấy vui vui, ở đâu cũng có. Còn anh em nghèo invest mà có lãi thì site nó chết nó đem theo luôn rồi.
mình không hiểu biết nhiều, nhưng site đó được nhiều forum nổi tiếng về invest đánh giá là site tốt thay thế JSS, bạn có thể tham khảo. Còn việc site scam trước khi bạn rút thì có thể nhưng không cao. Đúng là loại site này ít vốn thì đợi rút hơi lâu. Lỗi của mình không hiểu rõ site này.

- - - Updated - - -

Bảo site của nước ngoài còn tin chứ mấy site của VN ăn theo thì chỉ có scam sớm
ai nói bạn những site mình giới thiệu là của VN? Bạn có thể vào các forum invest nước ngoài mà tìm hiểu. Admin mình quen là người MỸ gốc Việt và họ ở Mỹ, Canada,... và một số nước chứ ko có ai ở VN cả.

- - - Updated - - -

Gì mà dài dòng WIN-WIN-CLOSE
Ngắn gọn mà chính xác: PONZI SCHEME
invest site nào chẳng thế hả bạn?? đến zeek còn bị xếp vào hạng đó mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week