Những bằng chứng không thể chối cãi rằng Cao Thái Sơn "gay"

Gay hay ko cũng chẳng sao,chụp ảnh lại làm gì ko bjt, dù gì cũng gây bất lợi vậy mà thích phô ra thật tội nghiệp :|

:m019::m019::m019: thằng chó chụp cạnh cao thái sơn là thằng nào vậy ...........

sao mi dám cướp ngừoi iu của ta chứ :m143::m143::m143::m143:

Gay hay ko cũng chẳng sao,chụp ảnh lại làm gì ko bjt, dù gì cũng gây bất lợi vậy mà thích phô ra thật tội nghiệp :|
Này gọi là ăn xong rồi phá đó mà, khi iu nhau thì cái gì cũng mún tốt cho nhau, đến khi chia tay lại lôi chuyện xấu của ng tình ra nói. Đời lắm tiểu nhân.

Showbi VN dạo này toàn xì can đan khủng

Cao Thái Sơn đây: Hết tiền thì đi với anh Adam, dư tiền thì đi bao gái, có gì phải xoắn nhỉ :binhsua04:

Này gọi là ăn xong rồi phá đó mà, khi iu nhau thì cái gì cũng mún tốt cho nhau, đến khi chia tay lại lôi chuyện xấu của ng tình ra nói. Đời lắm tiểu nhân.

Khi yêu xin đừng quay phim lại.
duyệt !
em chỉ thích nhìn chim của girl thôi,còn mấy thằng mặc quần lót đùn 1 cục nhìn tởm vãi

VÃi, gay :-ss, à mà mình có 1 băn khoăn lớn cực ý, đó là CTS yêu thèn này thì cả 2 phải là BD chứ nhỷ :-?,
sao lại kết 1 mình CTS, khổ thân chị ý :))

Trai đẹp gay hết rùi biết tin ai bây giờ :binhsua32:

Giỡn chơi chứ thằng CTS này bít nó gay từ lâu oy`. Cặp kè với ông trùm gay ở 1 nhà hàng hạng VIP trên đường Trần Đăng Ninh Cầu Giấy nè :binhsua146:

mấy thằng gay biến hết đi, kể cả mấy con les nữa. Thế giới này chỉ chấp nhận nam ỏ nữ, ko thì thôi. Lũ gớm ghiếc, nhìn là mửa

Tiếc nhỉ . Trông thế mà bị gay . Âu cũng là cái sự đời .

hot threat luôn nằm top trong ngày hôm nay :binhsua33:
mấy thằng gay biến hết đi, kể cả mấy con les nữa. Thế giới này chỉ chấp nhận nam ỏ nữ, ko thì thôi. Lũ gớm ghiếc, nhìn là mửa
Bạn hãy cẩn thận với những lời nói cũa mình ko khéo bị ăn gạch. Dù họ là gì họ cũng là người. Đâu ai muôn mình "Khác người khác loài"
Đừng nên kỳ thị người ta quá.
P/S: Mà cái loại "Đã khác người khác loài" mà còn thik làm chuyện nổi thì chết oách đi. :binhsua35:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week