Những bằng chứng không thể chối cãi rằng Cao Thái Sơn "gay"

những người như bạn thì xã hội. nhất là bọn gay less nó khinh bạn lắm. tầm nhìn còn hạn hẹp quá. vs lại cách nghĩ còn quá hạn hẹp
chỉ chốt cho bạn 1 câu: bạn làm Gay bạn sẽ hiểu

Khinh, nói ngược ròi bạn, ra đường tôi khinh chúng ra mặt đấy. dứa nào dám ho he. Đã sida rồi còn dám lên tiếng hả. Hỏi thiệt nha, bạn là gay hay les vậy đụng chạm nhà bạn ah. "Bạn là gay bạn sẽ hiểu", ha ha, đó không phải là sự thật, đứng đặt vấn đề. Hơn nữa tôi là con gái. Cách nghĩ hạn hẹp không cần biết, chỉ cần biết là nó đúng thôi,thée theo bạn gay với les XXX nhau ra con được hả, chứng minh đi. Khôngc chứng minh được tôi nói sai thì đừng lên tiếng nhé.
Ra đừng thấy mấy thằng gay con les là về nhà ăn không vô, muốn chính tay chặt đầu chúng nó trét bã lên, lũ khốn nạn không phải con người nchaan chính không có nhân quyền, chết hết đi là tốt.

lần trước tớ cũng quen 1 chú GAY ở hà nội , từ đầu em ý bảo là coi anh là bạn , vớ đc đúng ngày chia tay bạn gái và tớ tâm sự với em GAY này , thế rùi em bảo là : nếu anh thiếu thốn tình cảm thì anh cứ coi em như là người yêu cũ của anh cũng đc , nếu anh cần quan hệ thì cứ quan hệ ( phang phịch ) với em , đút vào cái lỗ ấy đấy

hic hic cạch luôn sợ vãi hàng

Cái đó cũng ko quan trọng, sao cứ moi chuyện riêng tư của người khác ra mua vui thế nhỉ... Biết đâu ông CTS ông cũng khổ với bệnh đó thì sao... Đời người làm gì có ai hoàn hảo... Là ca sỹ thì quan trọng hát hay cho mọi người thưởng thức là được

Khinh, nói ngược ròi bạn, ra đường tôi khinh chúng ra mặt đấy. dứa nào dám ho he. Đã sida rồi còn dám lên tiếng hả. Hỏi thiệt nha, bạn là gay hay les vậy đụng chạm nhà bạn ah. "Bạn là gay bạn sẽ hiểu", ha ha, đó không phải là sự thật, đứng đặt vấn đề. Hơn nữa tôi là con gái. Cách nghĩ hạn hẹp không cần biết, chỉ cần biết là nó đúng thôi,thée theo bạn gay với les XXX nhau ra con được hả, chứng minh đi. Khôngc chứng minh được tôi nói sai thì đừng lên tiếng nhé.
Ra đừng thấy mấy thằng gay con les là về nhà ăn không vô, muốn chính tay chặt đầu chúng nó trét bã lên, lũ khốn nạn không phải con người nchaan chính không có nhân quyền, chết hết đi là tốt.
Này là con gái đó hả, mới biết :))

4 room mình ko biết có chàng , nàng nào chuyển đổi giới tính không :m098:

les nhìn đỡ hơn gay vì dù sao les cũng là con gái,với lại không dâm dục bằng mấy thằng gay.tụi gay nhìn bệnh hoạn còn khoái show hàng tởm.lạng quạng boy còn không địch lại về khoản dâm bằng gay luôn đó chứ

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

con người nên có lòng từ bi bác ái.đừng sỉ nhục người ta kẻo sau này con cái bạn bị giống như họ.hoặc kiếp sau bạn bị quả báo yêu người cùng giới như họ

Quan niệm của tớ là không kì thị ai cả :) giới tính của họ không nói lên điều gì cả. Gay, les mà sống tốt thì còn hơn khối đứa bình thường (sở khanh, vũ phu, giết người) :)) Tớ biết nhiều người bị gay, les nhưng vẫn chơi vui vẻ bình thường chả có gì cả :)

Nỡm ạ ... miềng là miềng ko thích đâu nha :binhsua35: sao CTS lại phản bội miềng đi với người khác zị... đồ quỹ sứ :binhsua35:

Nỡm ạ ... miềng là miềng ko thích đâu nha :binhsua35: sao CTS lại phản bội miềng đi với người khác zị... đồ quỹ sứ :binhsua35:
vãi lái con ductam đã bảo chỉ có ta rùi mà :(( ra thông ASS nào :m021:

Mình đây chả sợ, giống khác loài ngày càng nhiều vì có những người "thông cảm" cho chúng đấy. Ông trời sinh ra nam là nam nữ là nữ, có bao giờ tự hỏi sao gay với les không biết đẻ không, những thứ cùng dấu không bao giờ đi chung với nhau được.
P/S: gay vs les, may cho chúng mày tao không phải lãnh tụ hay vua chúa tổng thống gì đấy, không tao cho tụi bay về chầu ông bà vải hết. Còn không còng đầu trong chuồng chó hành hạ tới chết thì thôi.

ồ, thế ÔNG NÀO SINH RA GAY VÀ LES???? ÔNG TỔNG THỐNG hay là ÔNG VUA CHÚA gì đó à? :m146:

p/s: may cho "mày" là gay và les không phải lãnh tụ hay vua chúa tổng thống gì đấy, không là gay/les cho "mày" về chầu ông vải =)) =)) =)) Còn không còng đầu trong chuồng chó hành hạ tới chết thì thôi =)) =)) =))

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

con người nên có lòng từ bi bác ái.đừng sỉ nhục người ta kẻo sau này con cái bạn bị giống như họ.hoặc kiếp sau bạn bị quả báo yêu người cùng giới như họ

Bạn này nói rất đúng :)

Áo couple + " I got a handjob " X_X

Bonus: =)))

Last edited by a moderator:
đọc cm của bạn này chẳng hiểu gay / les làm gì bạn ấy mà lại bức xúc như vậy nhỉ!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week