Những bằng chứng không thể chối cãi rằng Cao Thái Sơn "gay"

Tại vì ngực nó to và tròn, vs lại khoai nó dài và to => ông kia thích :))

hot threat luôn nằm top trong ngày hôm nay :binhsua33:

Bạn hãy cẩn thận với những lời nói cũa mình ko khéo bị ăn gạch. Dù họ là gì họ cũng là người. Đâu ai muôn mình "Khác người khác loài"
Đừng nên kỳ thị người ta quá.
P/S: Mà cái loại "Đã khác người khác loài" mà còn thik làm chuyện nổi thì chết oách đi. :binhsua35:

Mình đây chả sợ, giống khác loài ngày càng nhiều vì có những người "thông cảm" cho chúng đấy. Ông trời sinh ra nam là nam nữ là nữ, có bao giờ tự hỏi sao gay với les không biết đẻ không, những thứ cùng dấu không bao giờ đi chung với nhau được.
P/S: gay vs les, may cho chúng mày tao không phải lãnh tụ hay vua chúa tổng thống gì đấy, không tao cho tụi bay về chầu ông bà vải hết. Còn không còng đầu trong chuồng chó hành hạ tới chết thì thôi.

Mình đây chả sợ, giống khác loài ngày càng nhiều vì có những người "thông cảm" cho chúng đấy. Ông trời sinh ra nam là nam nữ là nữ, có bao giờ tự hỏi sao gay với les không biết đẻ không, những thứ cùng dấu không bao giờ đi chung với nhau được.
P/S: gay vs les, may cho chúng mày tao không phải lãnh tụ hay vua chúa tổng thống gì đấy, không tao cho tụi bay về chầu ông bà vải hết. Còn không còng đầu trong chuồng chó hành hạ tới chết thì thôi.

+1, bác này khoái khoản sếch thú nhẩy =)):binhsua35:

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

thằng này cưng lên là có tí nhẩy :))

Cũng may là bạn ko làm lãnh đạo nếu ko thì cái nước đó tiêu sớm gì bị đánh hội đồng =)) Tội ác tàn sát nhân loại

những người như bạn thì xã hội. nhất là bọn gay less nó khinh bạn lắm. tầm nhìn còn hạn hẹp quá. vs lại cách nghĩ còn quá hạn hẹp
chỉ chốt cho bạn 1 câu: bạn làm Gay bạn sẽ hiểu

mỗi người có quyền lựa chọn giới tính của mình điều đó là đúng , nhưng khi cha mẹ sinh ta ra thì đã có sẵn giới tính rồi cần gì lựa chọn nữa , làm điều trái lại thì là bất hiếu với cha mẹ , sao thấy mâu thuẩn quá :binhsua37:

mỗi người có quyền lựa chọn giới tính của mình điều đó là đúng , nhưng khi cha mẹ sinh ta ra thì đã có sẵn giới tính rồi cần gì lựa chọn nữa , làm điều trái lại thì là bất hiếu với cha mẹ , sao thấy mâu thuẩn quá :binhsua37:
Ôi sao mà giống Triết học thế. Nói tới nói lui thì huề vốn >"<
Nhắc đến chiếc học mà đau cả đầu

Gay ghê lắm nha ! Tui có thằng em bị ông thầy giáo cũ cấp 3 tự nhiên gọi điện:" Thấy kiếm mãi mới ra số đt em " rồi mời nó đi ăn uống, nó cũng ham vui nên đi theo. Ổng có gia đình có vợ có con lun rồi. Ổng nói đi 1 xe cho tiện, ổng chỉ quán gì bên Q9 : " Ồ wa đó thầy quen biết nhiều lắm nhiều quán ngon lắm". Ổng ngồi sau, đường gì mà càng ngày càng tối ko có đèn đường. Tự nhiên ổng ôm eo nó, nói " Hồi cấp 3 thầy thích em nhất đó, hiền, đẹp trai, dễ thương, em tốt nghiệp xong thấy nhớ em lắm". Nó nghi nghi rồi mà bình tĩnh trả lời: " Dạ... dạ " ( 1 phần nó cũng ham vui được đãi ăn nhậu free nên thử coi gì xảy ra nữa, mới có chuyện kể tui nghe chứ hehe ). Nó: " Thầy ơi người ta thấy kì lắm" ( hên là nó đeo khẩu trang, ai mà thấy thì X_X). Ổng: " Có gì đâu em ko sao đâu ở đây thầy rành lắm ko có ai đâu "... Từ từ 2 tay ổng luồn từ eo vào trong áo rồi đưa lên sờ ngực nó .. Nó có cảm giác có cái gì.. sau mông nó ... ông thầy " chào cờ " omg .. tui nghe nó kể mà tưởng tượng ra còn tởm lợn ... sơ sơ khúc đầu vậy thôi còn lúc sau dô quán nhậu nó còn ko dám đi vệ sinh sợ ông thầy bỏ thuốc vào ly nó nữa =))

Nghe kể ghê wa. Gay vẫn có vợ có con được nha để đánh lừa gia đình mọi người nhưng vẫn không giấu được giới tính ham muốn thật của mình đâu ! Nghe nói ổng còn gạt được trinh tiết 1 thằng học trò cũ nữa X_X Aaaaaaaaa gê quá đi ngủ thôi =))

sao mấy chú này thix bị gay dị ta...men k thix làm ta :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week