Matrix Những vấn đề cơ bản và hướng dẫn điền ma trận JSS toàn tập (Update Daily)

Status
Not open for further replies.
sao từ 03-4 đến nay JSS ko cộng lãi vậy bà con
có ai được cộng chưa

sao từ 03-4 đến nay JSS ko cộng lãi vậy bà con
có ai được cộng chưa

Ngày 1 và 2 vẫn chia lãi bình thường mà. Chỉ thiếu ngày 3 4 thôi, ngày 5 lại bắt đầu chia lãi bình thường :)

cho mình hỏi là có thể điền 1 lúc nhìu cái matrix đc ko hay là fải từng cái 1 vậy các ae

Ngày 1 và 2 vẫn chia lãi bình thường mà. Chỉ thiếu ngày 3 4 thôi, ngày 5 lại bắt đầu chia lãi bình thường :)

:binhsua10: Em nó ác quá, ADC bị gì nó cũng bù lãi vào còn em nó thì quỵt luôn chán thật!

- em nó đã paid trở lại rùi. mới nhận được proof ngày hôm nay.

:binhsua10: Em nó ác quá, ADC bị gì nó cũng bù lãi vào còn em nó thì quỵt luôn chán thật!

không tính lãi nhưng số ngày hết hạn cũng không giảm,mấy hôm bị ddos có ai add fund để mua po mấy đâu

---------- Post added at 07:34 AM ---------- Previous post was at 07:33 AM ----------

cho mình hỏi là có thể điền 1 lúc nhìu cái matrix đc ko hay là fải từng cái 1 vậy các ae

thích điền bao nhiêu thì điền,có điều kiện thì điền hết 1 lúc

Không xxem đươc Matrix mặc dù POS expired ?

Mới hoàn thành 1 ma trận nữa:))
2012-04-09 21:36:20 60913-4291361 Rebate from Your Filled Matrix
60.00

Ban ơi , hiện tại mình có 40 pos hết hạn và đã chuyển sang trạng thái "JSS Transferred" nhung minh khong thay matrix cua minh dau ?
Xin chi minh lam the nao de xem matrix cua minh voi ?
Cam on bạn nhiều !

Ban ơi , hiện tại mình có 40 pos hết hạn và đã chuyển sang trạng thái "JSS Transferred" nhung minh khong thay matrix cua minh dau ?
Xin chi minh lam the nao de xem matrix cua minh voi ?
Cam on bạn nhiều !

Đợi vài hôm nó sẽ cập nhật matrix :)

@mmo1991 : Xin hỏi bác , matrix có nên đầu tư 20$ mua placement ko ? Và thời gian (giữa mua và ko mua placement) hoàn thành matrix là như thế nào ? Tính đại khái thôi xếp nhé :))

Đợi vài hôm nó sẽ cập nhật matrix :)

@mmo1991 : Xin hỏi bác , matrix có nên đầu tư 20$ mua placement ko ? Và thời gian (giữa mua và ko mua placement) hoàn thành matrix là như thế nào ? Tính đại khái thôi xếp nhé :))

Khi hết sạch không còn po hết hạn nữa thì mới bắt đầu mua placement,không mua placement thì đợi lâu lắm,không tính toán được thời gian cụ thể đâu

Khi hết sạch không còn po hết hạn nữa thì mới bắt đầu mua placement,không mua placement thì đợi lâu lắm,không tính toán được thời gian cụ thể đâu

Ok , tóm lại nhất định phải đầu tư 20$ rùi , ko thì matrix chắc mòn mỏi mất nhỉ :))

Cái matrixx chơi cho nó vui thôi ! Up lên làm gì ! ăn được nó 1 cái cũng khó !:binhsua24:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week